ગ્રહણ પછી મેષમાં થશે સૂર્ય ગૌચર ૬ રાશિવાળા ના આવશે શુભ દિવસો પદમાં થશે વધારો સમાજમાં નામ મળશે - khabarilallive
     

ગ્રહણ પછી મેષમાં થશે સૂર્ય ગૌચર ૬ રાશિવાળા ના આવશે શુભ દિવસો પદમાં થશે વધારો સમાજમાં નામ મળશે

વર્ષનું પ્રથમ સૂર્યગ્રહણ સોમવતી અમાવસ્યાના દિવસે થશે, ત્યારબાદ સૂર્ય ભગવાન તેમની રાશિ બદલી નાખશે. સૂર્ય ભગવાન 13 એપ્રિલ, શનિવારે રાત્રે 09:15 કલાકે મેષ રાશિમાં સંક્રમણ કરશે. તેઓ એક મહિના સુધી મેષ રાશિમાં રહેશે. તે પછી, મંગળવાર, 14 મે, 06:04 કલાકે સૂર્ય ભગવાન મેષ રાશિ છોડીને વૃષભ રાશિમાં પ્રવેશ કરશે.

મેષ રાશિમાં સૂર્યના આગમન સાથે 6 રાશિના લોકો માટે શુભ દિવસો શરૂ થઈ શકે છે અને તેમના જીવનમાં સકારાત્મક પરિવર્તન જોવા મળી શકે છે. તિરુપતિના જ્યોતિષી ડૉ. કૃષ્ણ કુમાર ભાર્ગવ પાસેથી જાણીએ કે કઈ 6 રાશિઓને સૂર્યના સંક્રમણથી ફાયદો થશે.

વૃષભઃ મેષ રાશિમાં સૂર્યના આગમનને કારણે તમને ઘણા લાભ મળવાના છે. તમારી રાશિના લોકોની આવકમાં વધારો થશે અને તમે અન્ય સ્ત્રોતોમાંથી પણ પૈસા કમાવવામાં સફળ થઈ શકો છો. નોકરી કરતા લોકો માટે સમય સાનુકૂળ રહેશે અને તેમને પ્રમોશન મળી શકે છે. આ સાથે તમારી કીર્તિ અને પ્રભાવ પણ વધશે. સંતાન પ્રાપ્તિની પણ શક્યતા છે.

મિથુનઃ સૂર્ય ભગવાનની કૃપાથી તમારી રાશિના લોકોના જીવનમાં સમૃદ્ધિ આવશે અને તમારા દુઃખોનો અંત આવશે. ભગવાન ભાસ્કરના આશીર્વાદથી કોઈને વિદેશમાં નોકરી મળી શકે છે અને ત્યાં સ્થાયી થવાની ઈચ્છા પણ પૂરી થઈ શકે છે. 13 એપ્રિલ પછી તમે જે પણ નિર્ણય લેશો તેમાં તમે સફળ થઈ શકો છો અને તમારી પ્રશંસા પણ થશે. કરિયરની દૃષ્ટિએ સમય સારો રહેશે.

તુલા: મેષ રાશિમાં સૂર્યના આગમનથી તમારો પ્રભાવ વધશે અને તમે જે પણ યોજનાઓ બનાવશો તેને અમલમાં મૂકીને સફળતા પ્રાપ્ત કરી શકશો. આ તમારા માટે નવી તકો લાવશે. તમને વાદ-વિવાદમાં સફળતા મળશે, જ્યારે તમારા દુશ્મનોને પણ હારનો સામનો કરવો પડી શકે છે. વિદેશ પ્રવાસનું સ્વપ્ન પૂરું થઈ શકે છે. આ એક મહિનામાં તમે કોઈને પૈસા ન આપો તો સારું રહેશે.

વૃશ્ચિક: સૂર્યના રાશિ પરિવર્તનની શુભ અસર તમારા જીવનમાં જોવા મળશે. શૈક્ષણિક સ્પર્ધા સાથે જોડાયેલા લોકોને કોઈ મોટી ઉપલબ્ધિ મળી શકે છે. પરીક્ષામાં તમારી ઈચ્છા મુજબ સફળતા મળી શકે છે. તમારા પ્રયત્નો ચાલુ રાખો, સમય અનુકૂળ છે. સંતાન તરફથી ખુશી મળવાની સંભાવના છે. તમને દરરોજ તમારા પિતાના ચરણ સ્પર્શ કરવા અને તેમના આશીર્વાદ લેવાનું સૂચન કરવામાં આવે છે. તમારું કામ પૂરું થશે.

મકર: મેષ રાશિમાં સૂર્યનું ગોચર તમારા માટે સફળતા અને કીર્તિ લાવનાર છે. 13મી એપ્રિલથી 14મી મે વચ્ચેનો સમય તમારા માટે સુવર્ણ સમય રહેશે, તમને તમારી કારકિર્દીમાં ચમકવાની કેટલીક સારી તકો મળી શકે છે. વેપાર કરતા લોકોને મોટી રકમ મળી શકે છે. પડકારો આવશે, પરંતુ તમે તમારી બહાદુરીના આધારે સફળ થશો. પૂજામાં રસ રહેશે.

મીન: સૂર્યદેવની કૃપાથી આ સંક્રમણ તમારા માન-સન્માનમાં વધારો કરનાર સાબિત થશે. શક્ય છે કે તમને અચાનક પ્રમોશનના સારા સમાચાર મળી શકે, જે તમારી અપેક્ષાઓથી વિપરીત છે. વેપાર કરતા લોકોને સરકાર તરફથી લાભ મળી શકે છે અને જૂના પેન્ડિંગ કામ આગળ વધી શકે છે. તમે શુભ કાર્યોમાં વ્યસ્ત રહેશો અને માનસિક શાંતિ પ્રાપ્ત કરશો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *