શનિવારનું રાશિફળ મેષ રાશિને પ્રગતિનો માર્ગ મોકળો થશે અને વેપારમાં મોટો લાભ થશે - khabarilallive    

શનિવારનું રાશિફળ મેષ રાશિને પ્રગતિનો માર્ગ મોકળો થશે અને વેપારમાં મોટો લાભ થશે

મેષ રાશિ આજે પ્રગતિનો માર્ગ મોકળો થશે. રોજગાર મેળવવાના પ્રયાસો સફળ થશે. વેપારમાં લાભ થશે. નોકરીમાં સુસંગતતા રહેશે. જમીન અને મકાનોથી તમને મોટો ફાયદો મળી શકે છે. તમને ગૌણ અધિકારીઓનો સહયોગ મળશે. લોનની રકમ ચૂકવવામાં સફળતા મળશે. વિરોધીઓ સક્રિય રહેવાનો પ્રયાસ કરશે. રોકાણની દૃષ્ટિએ દિવસ શુભ રહેશે. લકી નંબર: 7, શુભ રંગ: ટીલ

વૃષભ રાશિફળ વૃષભ રાશિના લોકોને આજે ધનલાભમાં વધારો જોવા મળશે. અટકેલા કામને ગતિ મળશે. તંત્ર-મંત્રમાં રસ વધશે. સત્સંગનો લાભ મળશે. શેરબજારથી લાભ થશે. ઘરની અંદર અને બહાર પૂછપરછ વધશે. વેપારમાં વૃદ્ધિ થશે. ભાગ્ય તમારો સાથ આપશે. કોર્ટ સંબંધિત બાબતોમાં રાહત મળશે. તમે થાક અનુભવી શકો છો. આળસથી બચવાનો પ્રયાસ કરશો. લકી નંબર: 9, લકી કલર: સ્કાય બ્લુ

આજનું મિથુન રાશિફળ આજે તમને ભેટ અને ભેટ મળશે. કોઈ યાત્રા થઈ શકે છે. નોકરીની દ્રષ્ટિએ દિવસ સારો રહેશે, તમને પ્રમોશન મળી શકે છે. રોજગાર મેળવવાની તકો મળશે. કોઈ મોટી સમસ્યા હલ થશે. સુખ હશે. ભાગ્ય તમારા પક્ષમાં છે. બેદરકાર ન બનો. સારી સ્થિતિમાં રહો. તમને તમારા જીવનસાથી તરફથી સહયોગ મળશે. પરિવારને સમય આપવાનો પ્રયાસ કરો. લકી નંબર: 52, લકી કલર: આછો ગુલાબી

કર્ક વ્યવસાયની દ્રષ્ટિએ દિવસ સારો રહેશે. રોકાણમાં ઉતાવળ ન કરો નહીંતર તમારે નુકસાન સહન કરવું પડી શકે છે. કિંમતી વસ્તુઓ સુરક્ષિત રીતે રાખો. તમારી વાણી પર નિયંત્રણ રાખો. કોઈ અપ્રિય ઘટના બનવાની સંભાવના રહેશે. સાવચેતી જરૂરી છે. પારિવારિક જીવન સુખ અને શાંતિથી પસાર થશે. રચનાત્મક કાર્ય સફળ થશે. તમે પાર્ટીઓ અને પિકનિકનો આનંદ માણશો. તમે મિત્રો સાથે દૂર ક્યાંક ફરવા જવાની યોજના બનાવી શકો છો. લકી નંબર: 19, લકી કલર: પીળો

સિંહ રાશિ આવક રહેશે. બીજાના કામમાં દખલ કરવાનું ટાળો. દુષ્ટ લોકો નુકસાન પહોંચાડવાનો પ્રયાસ કરશે. બિનજરૂરી દોડધામ થશે. સારી સ્થિતિમાં રહો. બદલાતા હવામાનમાં શરદી-ખાંસી જેવી સમસ્યા થઈ શકે છે. કોઈ દુઃખદ સમાચાર મળી શકે છે. ધારેલા કામમાં અવરોધ આવી શકે છે. ભાગીદારો સાથે મતભેદ શક્ય છે. તમારા જીવનસાથી સાથે દલીલ કરવાનું ટાળો. વેપારની ગતિ ધીમી રહેશે. લકી નંબર: 11, લકી કલર: જાંબલી

કન્યા રાશિ રોકાણ આજે શુભ રહેશે. વેપારમાં વૃદ્ધિ થશે. ભાગ્ય તમારા પક્ષે રહેશે. નવું કામ શરૂ કરી શકો છો. સુખ હશે. પરિવાર તરફથી સહયોગ મળશે. જોખમી અને જામીનગીરીનું કામ બિલકુલ ન કરો. સામાજિક કાર્ય કરવાનું મન થશે. તમે ધાર્મિક યાત્રાનું આયોજન કરી શકો છો. તમને તમારી મહેનતનું પરિણામ મળશે. કોઈ સારો સંદેશ આપી શકે છે. લકી નંબર: 5, લકી કલર: બ્રાઉન

તુલા આજે તુલા રાશિના જાતકોએ સામાન્ય દિવસો કરતાં વધુ પ્રયત્નો કરવા પડશે. નોકરીમાં અધિકાર વધશે. આવકમાં વધારો થશે. સુખ-સુવિધા માટે ખર્ચ થશે. સારી સ્થિતિમાં રહો. બેદરકાર ન બનો. સામાજિક પ્રતિષ્ઠામાં વધારો થશે. નવી યોજના બનાવવાનો પ્રયાસ કરશે. કોઈ મોટી સમસ્યા અચાનક હલ થઈ શકે છે. લકી નંબર: 6, લકી કલર: ગ્રે

વૃશ્ચિક વૃશ્ચિક રાશિના લોકોનો દિવસ સારો રહેશે. લાંબા સમયથી અટકેલા કામ પૂરા થશે. સુખ હશે. તમારે ઉતાવળથી બચવું પડશે નહીંતર તમને મોટું નુકસાન થશે. સ્વાસ્થ્ય નબળું રહી શકે છે. વિવાદને પ્રોત્સાહિત કરશો નહીં. આજે કરવામાં આવેલ કામ બગડી શકે છે. ભાઈઓ સાથે વિવાદ થઈ શકે છે. આવક રહેશે. ધંધો સારો ચાલશે. જોખમ અને કોલેટરલ કાર્યો ટાળો, ધીરજ રાખો. પરિવારને સમય આપવાનો પ્રયાસ કરો. લકી નંબર: 21, લકી કલર: આછો પીળો

ધનુરાશિ તમારી વિવેકબુદ્ધિનો ઉપયોગ કરો, તે ફાયદાકારક રહેશે. કિંમતી વસ્તુઓ સુરક્ષિત રીતે રાખો. મુસાફરી દરમિયાન કંઈપણ ભૂલશો નહીં. બિનજરૂરી ખર્ચ ટાળો. સ્વાસ્થ્ય નબળું રહેશે. બેદરકાર ન બનો. કેટલાક કામ પૂરા થવા છતાં બગડી શકે છે. નોકરીમાં કામનો બોજ રહેશે. આળસુ ન બનો. સમજદારીપૂર્વક રોકાણ કરો. લકી નંબર: 10, લકી કલર: આછો લાલ

મકર આજે વેપારમાં વૃદ્ધિની સંભાવના છે. તમને ભાગીદારો તરફથી સહયોગ મળશે. નોકરીમાં શાંતિ રહેશે. આજે તમને તમારા જૂના અટકેલા પૈસા પાછા મળી શકે છે. યાત્રા લાભદાયી રહેશે. તમારે કોઈ મોટી સમસ્યાનો સામનો કરવો પડી શકે છે. વેપારમાં વધુ ધ્યાન આપવાની જરૂર છે. પ્રિય વ્યક્તિના વર્તનથી દુઃખ થશે. તેથી, તમારી વિવેકબુદ્ધિનો ઉપયોગ કરો અને સાવચેત રહો. તમારી વાણી પર નિયંત્રણ રાખો. તમે કાયદાકીય મુશ્કેલીમાં ફસાઈ શકો છો.

કુંભ કુંભ રાશિના લોકો આજે ધન-દોલત પર ખર્ચ કરશે. જૂના મિત્રો સાથે મુલાકાત થશે. પૈસા ખર્ચ થશે. પરાક્રમ અને પ્રતિષ્ઠામાં વધારો થશે. પ્રોત્સાહક માહિતી પ્રાપ્ત થશે. મિત્રો અને પરિવારના સભ્યો સાથે સારો સમય પસાર થશે. પરિવાર સાથે ક્યાંક ફરવા જઈ શકો છો. વેપારમાં લાભ થશે. રોકાણની દૃષ્ટિએ દિવસ શુભ રહેશે. શત્રુઓનો પ્રભાવ રહેશે. બેદરકાર ન બનો. સંઘર્ષ ટાળો. લકી નંબર: 51, લકી કલર: સ્કાય બ્લુ

મીન મીન રાશિના લોકો આજે પોતાના પરિવારને લઈને ચિંતિત રહેશે. બીજા પાસેથી અપેક્ષા ન રાખો. અજાણ્યાનો ડર તમને સતાવશે. દુષ્ટ લોકો નુકસાન પહોંચાડવાનો પ્રયાસ કરશે. વેપારમાં લાભ થશે. કોર્ટ-કચેરીમાં લાભદાયક સ્થિતિ રહેશે. નોકરીમાં અધિકારીઓ ખુશ રહેશે. નોકરીમાં સહકર્મીઓ તરફથી વિરોધ થઈ શકે છે. પરંતુ તેની કોઈ અસર થશે નહીં. ઈજા અને અકસ્માતને કારણે નુકસાન શક્ય છે. તમારે આજે સાવધાનીથી આગળ વધવું પડશે. લકી નંબર: 55, લકી કલર: ગુલાબી

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *