અઠવાડિયાનું રાશિફળ મહિનાનું પહેલું અઠવાડીયું ખોલશે બંધ કિસ્મતના દ્વાર રોઝગારમા નવા મોકાથી થશે લાભ - khabarilallive    

અઠવાડિયાનું રાશિફળ મહિનાનું પહેલું અઠવાડીયું ખોલશે બંધ કિસ્મતના દ્વાર રોઝગારમા નવા મોકાથી થશે લાભ

તુલા: તુલા રાશિના જાતકોએ આ અઠવાડિયે જીવનમાં કોઈપણ પ્રકારનો શોર્ટકટ લેવાનું ટાળવું પડશે, નહીં તો તેમને તમામ પ્રકારની સમસ્યાઓની સાથે મોટા આર્થિક નુકસાનનો સામનો કરવો પડી શકે છે. આ અઠવાડિયે કોઈ બીજાની મુશ્કેલીમાં ફસાશો નહીં કે કોઈ નિયમ-કાયદો તોડશો નહીં. જો તમે વ્યવસાય સાથે સંકળાયેલા છો, તો તમારું પેપર વર્ક પૂર્ણ રાખો અને પૈસા સંભાળતી વખતે ખૂબ કાળજી રાખો.

આ અઠવાડિયે તુલા રાશિના જાતકોએ જમીન અને મકાન સંબંધિત વિવાદને ઉકેલવા માટે વધુ દોડધામ કરવી પડી શકે છે. પૈતૃક સંપત્તિ પ્રાપ્ત કરવામાં કેટલીક અડચણો આવી શકે છે. તુલા રાશિના જાતકોએ પોતાના સંબંધીઓ સાથે સારા સંબંધો જાળવવા માટે કેટલીક જગ્યાએ પોતાની સ્વતંત્રતા સાથે સમાધાન કરવું પડી શકે છે. કોઈ મોટી મુશ્કેલીમાંથી બહાર આવવા માટે વડીલોની સલાહ અસરકારક સાબિત થશે. અઠવાડિયાના ઉત્તરાર્ધમાં, તમારે તમારા કાર્ય અને પરિવારને સંતુલિત કરવામાં કેટલીક મુશ્કેલીઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે.

આ સમયગાળા દરમિયાન, વધુ પડતા કામના બોજની સાથે, ખરાબ સ્વાસ્થ્ય પણ તમારા માટે મુશ્કેલીનું કારણ બનશે. આ અઠવાડિયે તુલા રાશિના પ્રેમ કહાનીમાં કેટલીક મોટી મુશ્કેલીઓ આવી શકે છે. તમારા પ્રેમ જીવનમાં કોઈ ત્રીજી વ્યક્તિની દખલને કારણે તમારું મન પરેશાન રહેશે. મુશ્કેલ સમયમાં તમારો જીવનસાથી પડછાયાની જેમ તમારી સાથે રહેશે.

વૃશ્ચિકઃ- આ સપ્તાહની શરૂઆતમાં વૃશ્ચિક રાશિના જાતકોને વૈભવી વસ્તુઓ ખરીદવા અથવા ઘરની મરામત વગેરે માટે ખિસ્સામાંથી વધુ પૈસા ખર્ચવા પડી શકે છે, જેના કારણે તેમના બજેટમાં થોડી ખલેલ પડી શકે છે. સપ્તાહની શરૂઆતમાં નોકરી કરતા લોકોનો તેમના વરિષ્ઠ અથવા જુનિયર સાથે વિવાદ થઈ શકે છે. તેનાથી બચવા માટે લોકોની નાની-નાની વાતોને મહત્વ ન આપો.

બિઝનેસ સાથે જોડાયેલા લોકોને કામમાં કેટલાક ઉતાર-ચઢાવનો સામનો કરવો પડી શકે છે. જો તમે ભાગીદારીમાં વેપાર કરો છો, તો તમારા જીવનસાથી સાથે કોઈપણ પ્રકારના વિવાદને ટાળવા માટે પૈસા સંબંધિત તમામ મુદ્દાઓને દૂર કરીને આગળ વધો. જો તમે કોઈપણ સંસ્થામાં ઉચ્ચ પદ અથવા નોકરીમાં ફેરફાર કરવા માંગો છો, તો તમારે આ માટે થોડી વધુ રાહ જોવી પડશે. નોકરિયાત મહિલાઓને આ સમયગાળા દરમિયાન કામ અને ઘર વચ્ચે તાલમેલ જાળવવામાં મુશ્કેલીઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે.

પરીક્ષાઓ અને સ્પર્ધાઓની તૈયારી કરતા વિદ્યાર્થીઓ સખત મહેનત દ્વારા જ ઇચ્છિત પરિણામ મેળવશે. સપ્તાહના ઉત્તરાર્ધમાં ઘરના કોઈ વડીલનું ખરાબ સ્વાસ્થ્ય તમારા માટે ચિંતાનો વિષય બનશે. પ્રેમ સંબંધો માટે આ સપ્તાહ સામાન્ય રહેશે. લવ પાર્ટનર સાથે સંબંધ વધુ સારા રહેશે. વિવાહિત જીવન પણ ખુશહાલ રહેશે

ધનુ: ધનુ રાશિના જાતકો માટે આ અઠવાડિયું મિશ્ર રહેશે. આ અઠવાડિયે ધનુ રાશિના લોકોને લાગશે કે તેમને તેમની મહેનત પ્રમાણે ઓછું પરિણામ મળી રહ્યું છે. કાર્યસ્થળમાં પણ કામને લઈને વરિષ્ઠ અને જુનિયર વચ્ચે તણાવ થઈ શકે છે. પ્રતિકૂળ સમયને લીધે, તમને નાનામાં નાના કાર્યોને પૂર્ણ કરવામાં વધુ સમય લાગી શકે છે અને તમારે જરૂરી કરતાં વધુ ભાગવું પડી શકે છે.

આ સમય દરમિયાન, તમારે તમારી નોકરી અને વ્યવસાય તેમજ અંગત જીવનની સમસ્યાઓ હલ કરવામાં થોડી મુશ્કેલીનો સામનો કરવો પડી શકે છે. સપ્તાહના મધ્યમાં સંતાન સંબંધિત કોઈ મોટી સમસ્યા તમારા માટે ચિંતાનો વિષય બની જશે. જમીન અને મિલકત સંબંધિત મામલાઓને ઉકેલવા માટે તમારે કોર્ટના ચક્કર લગાવવા પડી શકે છે. આ સમય દરમિયાન જો તમને એક ડગલું પાછળ લઈ જઈને બે ડગલાં આગળ વધવાની શક્યતા દેખાતી હોય, તો તમારે આમ કરવામાં અચકાવું જોઈએ નહીં.

તમારા શુભચિંતકો અને વરિષ્ઠ લોકોની સલાહને અવગણવાની ભૂલ ન કરો, નહીંતર તમારે પછીથી પસ્તાવો કરવો પડી શકે છે. આ અઠવાડિયે, તમારું મન અશાંત રહેશે કારણ કે તમે તમારા વ્યસ્ત શેડ્યૂલને કારણે તમારા પ્રેમ જીવન માટે સમય કાઢી શકશો નહીં. તમારા ખાનપાનનું ધ્યાન રાખો, નહીંતર પેટ સંબંધિત સમસ્યાઓ થઈ શકે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *