૧૫ નવેમ્બર સુધી આ રાશિવાળા ને મળશે ભાગ્યનો સાથ મંગળની વિશેષ કૃપાથી મળશે અત્યંત ધનલાભ અને પ્રગતિ ચમકી જશે જીવન - khabarilallive      

૧૫ નવેમ્બર સુધી આ રાશિવાળા ને મળશે ભાગ્યનો સાથ મંગળની વિશેષ કૃપાથી મળશે અત્યંત ધનલાભ અને પ્રગતિ ચમકી જશે જીવન

જ્યોતિષશાસ્ત્રમાં ગ્રહો અને નક્ષત્રોનું ખૂબ મહત્વ માનવામાં આવે છે. દરેક ગ્રહ ચોક્કસ સમય પછી પોતાની રાશિ બદલી નાખે છે, જેની માનવ જીવન, પૃથ્વી અને 12 રાશિઓ પર શુભ અને અશુભ પ્રભાવ પડે છે. હાલમાં જ ગ્રહોના અધિપતિ મંગળ કન્યા રાશિ છોડીને તુલા રાશિમાં પ્રવેશ કર્યો છે, જ્યાં તે 15 નવેમ્બર સુધી રહેશે.જ્યોતિષશાસ્ત્રમાં મંગળની રાશિ બદલવી ખૂબ જ મહત્વપૂર્ણ માનવામાં આવે છે.

જ્યોતિષ શાસ્ત્ર અનુસાર તે 13 ઓક્ટોબરે સ્વાતિ નક્ષત્રમાં પ્રવેશ કરશે અને 1 નવેમ્બરે વિશાખા નક્ષત્રમાં પ્રવેશ કરશે. સૌથી મહત્વની વાત એ છે કે કેતુ પહેલેથી જ તુલા રાશિમાં હાજર છે, આવી સ્થિતિમાં મંગળ અને કેતુનો યુતિ તુલા રાશિમાં રહેશે જે 30 ઓક્ટોબર સુધી ચાલશે, આની પણ લોકો પર સારી અસર પડશે. તે જ સમયે, તે 16 નવેમ્બરે વૃશ્ચિક રાશિમાં પ્રવેશ કરશે. તે રાશિચક્ર, પૃથ્વી અને માનવ જીવન પર મોટી અસર કરે છે.

આ રાશિના જાતકો પર નવેમ્બર સુધી મંગળની કૃપા રહેશે.
તુલાઃ મંગળનું ગોચર દેશવાસીઓ માટે વરદાનથી ઓછું સાબિત થશે. મિલકત અથવા વાહનની ખરીદી અને વેચાણની સંભાવનાઓ છે.ભાગીદારીમાં વેપાર કરનારાઓ માટે આ સમય સારો રહેશે.

તમને દરેક ક્ષેત્રમાં લાભ મળશે.તમારું સ્વાસ્થ્ય પણ આ સમયે સારું રહેશે.આર્થિક લાભની પણ પ્રબળ શક્યતાઓ છે. મંગળ અને કેતુનો સંયોગ આત્મવિશ્વાસ વધારશે. મહત્વપૂર્ણ લોકો સાથે સંબંધ બની શકે છે.તમારા કરિયર માટે નવા રસ્તાઓ ખુલી શકે છે. નવું કામ શરૂ કરી શકો છો. તમે આ સમયે નવી મિલકત અથવા નવું વાહન ખરીદી શકો છો.

વૃશ્ચિક: તુલા રાશિમાં મંગળનું ગોચર રાશિવાળાઓ માટે લાભદાયી સાબિત થશે. મંગળનું આ ગોચર આર્થિક લાભ અપાવનારું સાબિત થશે. તમને તમારા કાર્યમાં સફળતા મળશે. દેશ-વિદેશથી આર્થિક લાભની ઘણી સંભાવનાઓ રહેશે. અચાનક નાણાકીય લાભ પણ થઈ શકે છે. 16 નવેમ્બર સુધી તમને ધંધામાં મોટો આર્થિક લાભ મળશે. જમીનના કામોથી મોટો આર્થિક લાભ થશે. સમાજમાં માન-સન્માન વધશે.

ધનુ: ગ્રહોના અધિપતિ મંગળની રાશિમાં પરિવર્તન ધનુ રાશિના લોકો માટે સાનુકૂળ સાબિત થઈ શકે છે. કરિયર માટે સમય સારો રહેશે, તમને પ્રગતિ અને સફળતા મળશે. સંતાન સંબંધી કોઈ સારા સમાચાર મળી શકે છે.આર્થિક સ્થિતિ મજબૂત રહેશે અને આર્થિક લાભ થઈ શકે છે.

રોકાણ તમારી સંપત્તિમાં વધારો કરશે. વેપાર સાથે જોડાયેલા લોકોને પણ લાભ મળશે. અચાનક આર્થિક લાભ થવાની સંભાવના છે. તેમજ લાંબા સમયથી અટવાયેલા અને અટકેલા પૈસા પણ પાછા આવી શકે છે. આર્થિક રીતે મજબૂત રહેશે અને આવકમાં વધારો થવાની સંભાવના છે. તમને તમારા કામમાં ભાગ્યનો પૂરો સાથ મળશે.

કર્કઃ- તુલા રાશિમાં પ્રવેશ કરનાર મંગળ કર્ક રાશિના લોકો માટે ફાયદાકારક સાબિત થઈ શકે છે. મકાન, જમીન અને વાહન વગેરે ખરીદી શકો છો. વેપારમાં નાણાકીય રોકાણ કરી શકો છો. નોકરીમાં પગાર વધારો થવાની સંભાવના છે, જેનાથી લાભ થશે. પૈસાના મામલામાં તમને લાભ મળશે. અચાનક આર્થિક લાભ થવાના સંકેતો છે. વતનીઓ પણ તેમના કાર્યસ્થળમાં સારા ફેરફારો જોઈ શકે છે. જો કે, આ સમયગાળા દરમિયાન તમારે તમારી માતાના સ્વાસ્થ્યનું વિશેષ ધ્યાન રાખવું પડશે.

સિંહ: મંગળનું સંક્રમણ દેશવાસીઓ માટે શુભ સાબિત થવાનું છે. ભાગ્ય તમારા પક્ષે રહેશે. વાહન અને મિલકત ખરીદવાની તક મળશે, તમને પૈતૃક સંપત્તિનો લાભ મળી શકે છે. સ્પર્ધાત્મક પરીક્ષાઓની તૈયારી કરી રહેલા વિદ્યાર્થીઓ માટે આ સાનુકૂળ સમય છે, નોકરી માટે સારી ઓફર મળવાની પણ સંભાવના છે. મંગળ અને કેતુનો સંયોગ સાનુકૂળ સાબિત થશે.

કરિયર અને બિઝનેસમાં પ્રગતિની તકો મળશે.તમને વિદેશથી લાભ મળી શકે છે. આર્થિક લાભ અને આવકમાં વધારો થવાની પ્રબળ શક્યતાઓ છે. રાજનીતિના ક્ષેત્રમાં સક્રિય લોકો માટે આ સમય સારો રહેશે.જો તમે ક્યાંક પૈસાનું રોકાણ કરવાનું વિચારી રહ્યા છો તો રોકાણ માટે આ સમય સાનુકૂળ છે. સરકારી નોકરીવાળા લોકોને પ્રમોશન મળી શકે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *