ઓગષ્ટ મહિનાનું રાશિફળ આ રાશિના જાતકો માટે શનિદેવ લઈને આવશે દે ધના ધન લાભ - khabarilallive      

ઓગષ્ટ મહિનાનું રાશિફળ આ રાશિના જાતકો માટે શનિદેવ લઈને આવશે દે ધના ધન લાભ

વૃશ્ચિક રાશિ એ મંગળ દ્વારા શાસિત જળ ચિહ્ન છે. આ ચિહ્નમાં જન્મેલા લોકો સામાન્ય રીતે નિર્ધારિત અને આક્રમક સ્વભાવના હોય છે. ઝડપી નિર્ણયો લેવામાં પણ સક્ષમ. આ લોકો સારા અને ખરાબને સારી રીતે જાણે છે અને ખૂબ જ મુશ્કેલ પરિસ્થિતિઓનો સરળતાથી સામનો કરી શકે છે. નકારાત્મક બાજુ વિશે વાત કરીએ તો, વૃશ્ચિક રાશિના લોકો ક્યારેક ઉતાવળમાં આવા નિર્ણયો લે છે, જે સમસ્યાઓનું કારણ બની શકે છે.

સપ્ટેમ્બર માસની કુંડળી 2023 મુજબ, વૃશ્ચિક રાશિના જાતકોને આ મહિને છઠ્ઠા ભાવમાં ગુરુ અને રાહુની હાજરીને કારણે સાનુકૂળ અને પ્રતિકૂળ બંને પરિણામોનો સામનો કરવો પડશે. શનિ કુંડળીના ચોથા ભાવમાં ત્રીજા અને ચોથા ઘરના સ્વામી તરીકે બિરાજમાન હશે.

કુંડળીના છઠ્ઠા ભાવમાં રાહુનું સ્થાન, આ મહિને તમે તમારા માર્ગમાં આવનારા તમામ પડકારોનો સામનો કરી શકશો. રાહુની આ સ્થિતિને કારણે તમારું સ્વાસ્થ્ય સામાન્ય કરતાં સારું રહેવાની સંભાવના છે પરંતુ થોડી ચિંતાઓ પણ રહી શકે છે.

બારમા ભાવમાં કેતુની હાજરીને કારણે તમે નર્વસનેસ અને માનસિક અશાંતિ જેવી સમસ્યાઓથી પરેશાન થઈ શકો છો. આ મહિને ગુરુ છઠ્ઠા ભાવમાં હાજર છે, જેના કારણે તમને પૈસાની ખોટ થઈ શકે છે, તેથી યોજનાબદ્ધ રીતે પૈસા ખર્ચવાની સલાહ આપવામાં આવે છે.

ગુરુ અને કેતુની પ્રતિકૂળ સ્થિતિને કારણે તમારા ખર્ચમાં વધારો થઈ શકે છે. આવી સ્થિતિમાં, તમારે લોન લેવાની ફરજ પડી શકે છે, જે સમસ્યાઓ વધારી શકે છે. જો કે, બારમા ઘરમાં કેતુ તમારું ધ્યાન આધ્યાત્મિકતા તરફ વધુ વધારશે. આવી સ્થિતિમાં, તમે કોઈ પવિત્ર સ્થળ અથવા તીર્થયાત્રાની યોજના બનાવી શકો છો.

કાર્યસ્થળ કરિયરની દૃષ્ટિએ આ મહિને તમને અનુકૂળ અને પ્રતિકૂળ બંને પરિણામો મળશે કારણ કે શનિ ચોથા ભાવમાં સ્થિત છે. શનિની આ સ્થિતિને કારણે તમે તમારું કામ સમયસર પૂરું નહીં કરી શકો, નાના કામમાં પણ તમને મુશ્કેલીઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે અને કામના દબાણને કારણે કેટલીક ભૂલો થઈ શકે છે. આવી સ્થિતિમાં તમારે તમારા કામ પર વધુ ધ્યાન આપવું પડશે.

છઠ્ઠા ભાવમાં ગુરુની સ્થિતિ પણ તમારી કારકિર્દીમાં કેટલીક અડચણો ઊભી કરી શકે છે. આવી સ્થિતિમાં તમે તમારી નોકરીથી અસંતુષ્ટ રહેશો. તમારામાંથી કેટલાકને અલગ-અલગ જગ્યાએ ટ્રાન્સફર કરવામાં આવી શકે છે. આ મહિને તમારે તમારી નોકરી પ્રત્યે વધુ સજાગ રહેવાની જરૂર પડશે કારણ કે એકાગ્રતાના અભાવે ભૂલો થઈ શકે છે. આવી સ્થિતિમાં નોકરીમાં બદલાવની સંભાવના પણ વધી જશે.

છઠ્ઠા ભાવમાં ગુરુની સ્થિતિ જે લોકો પોતાનો વ્યવસાય ચલાવતા હોય તેમના માટે અનુકૂળ નથી. પરિણામે, તમે તમારા વ્યવસાયમાંથી વધુ નફો કમાઈ શકશો નહીં. બીજી બાજુ, બારમા ભાવમાં કેતુની હાજરીને કારણે, તમે આ મહિને ખોટો નિર્ણય લઈ શકો છો, તેથી તમારે સાવચેત રહેવું ખૂબ જ મહત્વપૂર્ણ રહેશે.

આર્થિક આર્થિક બાજુની વાત કરીએ તો આ મહિને તમારે આવક અને નફો બંને સ્થિતિમાંથી પસાર થવું પડશે. છઠ્ઠા ભાવમાં ગુરુની સ્થિતિને કારણે તમારે ભારે ખર્ચનો સામનો કરવો પડી શકે છે. કેટલીકવાર પરિસ્થિતિઓ તમારા નિયંત્રણની બહાર હોઈ શકે છે અને તમે તમારા ખર્ચને પહોંચી વળવા માટે લોન અથવા લોન પણ લઈ શકો છો.

બીજી બાજુ, કેતુ બારમા ભાવમાં હાજર છે, જે તમારી મુશ્કેલીઓને વધારી શકે છે જેમ કે ભારે દેવા વગેરે. ચોથા ભાવમાં શનિ તમારા પારિવારિક ખર્ચમાં વધારો કરી શકે છે. ઉપરાંત, તમારે સ્વાસ્થ્ય માટે પૈસા ખર્ચવા પડી શકે છે. આવી સ્થિતિમાં, તમે પૈસા બચાવી શકશો નહીં.

આરોગ્ય સ્વાસ્થ્યના દૃષ્ટિકોણથી, સામાન્ય રીતે આ મહિને તમે તમારા સ્વાસ્થ્યને વધુ સારી રીતે જાળવી શકશો કારણ કે રાહુ છઠ્ઠા ભાવમાં સ્થિત છે. પરંતુ ગુરુ તમારા છઠ્ઠા ઘરમાં બીજા અને પાંચમા ઘરના સ્વામી તરીકે હાજર રહેશે. શનિ પહેલેથી જ ચોથા ભાવમાં બેઠો છે. આવી સ્થિતિમાં, તમારે તમારી માતાના સ્વાસ્થ્ય માટે પૈસા ખર્ચવા પડી શકે છે કારણ કે તેમની તબિયત બગડવાની સંભાવના છે.

અગિયારમા ભાવમાં રાશિનો સ્વામી મંગળ સાનુકૂળ સ્થિતિમાં બેઠો છે, જેના પરિણામે તમારું સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે. પરંતુ બારમા ભાવમાં કેતુની હાજરીને કારણે તમારામાંથી કેટલાકને નર્વસનેસની ફરિયાદ થઈ શકે છે. તેમજ માથાનો દુખાવો, અનિદ્રા અને પાચન સંબંધી સમસ્યાઓ પણ થઈ શકે છે. તમને સલાહ આપવામાં આવે છે કે તમે તમારા સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો અને નિયમિત રીતે યોગ, કસરત વગેરે કરો.

પ્રેમ અને લગ્ન પ્રેમ અને વિવાહિત જીવનની વાત કરીએ તો આ મહિને તમારે ખૂબ જ સાવધાન રહેવાની જરૂર પડશે કારણ કે શનિદેવ ચોથા ભાવમાં બિરાજમાન છે. આ કારણે તમારા સંબંધોમાં પરસ્પર સમજણનો અભાવ હોઈ શકે છે. બીજી બાજુ, બારમા ભાવમાં કેતુની હાજરી પ્રેમ રસને નબળી બનાવી શકે છે.

ઉપરાંત, બીજા અને પાંચમા ઘરના સ્વામી તરીકે ગુરુને છઠ્ઠા ભાવમાં મૂકવામાં આવે છે, જે પહેલાથી જ સંબંધમાં રહેલા લોકો માટે સરેરાશ પરિણામ આપી શકે છે. સંભવ છે કે તમારા સંબંધોમાં કેટલીક સમસ્યાઓ ઊભી થઈ શકે છે. આવી સ્થિતિમાં, જો તમે તમારા સંબંધોને વિવાહિત જીવનમાં બદલવાનું વિચારી રહ્યા છો, તો સમય અનુકૂળ ન હોવાને કારણે આવા કોઈ પગલાં લેવાનું ટાળો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *