રવિવારનું રાશિફળ કર્ક રાશિને પૈસાની સ્થિતી રહેશે મજબુત કન્યા રાશીને નોકરીને લઈને મળશે શુભ સમાચાર - khabarilallive    

રવિવારનું રાશિફળ કર્ક રાશિને પૈસાની સ્થિતી રહેશે મજબુત કન્યા રાશીને નોકરીને લઈને મળશે શુભ સમાચાર

મેષ રાશિફળ આજે મનનો સ્વામી ચંદ્ર પાંચમા ભાવમાં રહેવાથી પોતાનું ભાગ્ય મજબૂત કરશે. મિત્રો સાથે આજે ઘણો સમય પસાર થશે. મહેનત કરનારાઓને નોકરીમાં સફળતા મળશે.બાળકો તરફથી કોઈ સારા સમાચાર સાંભળવા મળી શકે છે. વિદ્યાર્થીઓ માટે આ સમયગાળો સાનુકૂળ સાબિત થશે. પરિણામનો સમય છે. તે ખાતરી નથી કે તમે પરીક્ષાઓ પાસ કરશો, પરંતુ તમારા શ્રેષ્ઠ પ્રયાસ કરો. સહેજ પણ વિક્ષેપ તમારા માટે નુકસાનકારક બની શકે છે.

વૃષભ રાશિફળ જે લોકો પ્રેમ સંબંધમાં છે તેમને આ સમયગાળા દરમિયાન વધુ સાવચેત રહેવાની સલાહ આપવામાં આવી છે. રાશિ સ્વામીની મંગળ સાથેની યુતિ પણ નિષ્ફળતાનું કારણ બની શકે છે. થોડા સમય પછી રાહતનો શ્વાસ આવશે. વિવાહિત લોકો જીવનસાથીના સ્વાસ્થ્યને લઈને ચિંતિત રહેશે. કરિયર માટે આજનો દિવસ શ્રેષ્ઠ છે. આજે નોકરીની સાથે પ્રમોશનની પણ તકો બનશે. જીવનસાથીનું ભાગ્ય આજે તમારા માટે ભાગ્યશાળી રહેશે. તમારા મનને વિચલિત થવાથી બચાવવા માટે ધ્યાન કરો.

મિથુન રાશિફળ તમારી રાશિના સ્વામીની સૂર્ય સાથેની સ્થિતિને કારણે આ સમયગાળો તમારા માટે આર્થિક રીતે લાભદાયી નહીં હોય કારણ કે બુધ વક્રી છે, પરંતુ સખત મહેનત અને પ્રયત્નો જાળવી રાખવા પડશે. તે જ સમયે, તમારા સ્વાસ્થ્ય અને તમારા સન્માનની સુરક્ષા માટે તમારા કાર્યને સમજવું જરૂરી રહેશે. નોકરી કરતા લોકો તેમના જીવનમાં પગાર વધારો અને પ્રોત્સાહનો લાવી શકે છે. બેંક-બેલેન્સ વધશે. અત્યારે રોકાણ કરનારાઓને લાંબા ગાળાના લાભ મળશે. તમને દરેક કામમાં તમારા જીવનસાથીનો સહયોગ મળશે.

કર્ક રાશિફળ રાશિ સ્વામીની સ્થિતિ તમારાથી બીજા સ્થાને હોવાને કારણે, તમારે તમારી જાતને ઉત્સાહિત કરવાની સાથે-સાથે ઉર્જાવાન અનુભવવાની જરૂર છે. પૈસાની સ્થિતિ મજબૂત રહેશે. રમતિયાળતાનું પણ વર્ચસ્વ રહેશે. પરંતુ આ સમય દરમિયાન તમે આવકમાં વધારો થવાની આશા રાખી શકો છો. સરકારી નોકરી માટે પ્રયાસ કરી રહેલા લોકો માટે સમય સાનુકૂળ છે એટલે કે તેઓ તેમની ઈચ્છિત સરકારી નોકરી મેળવવામાં સફળ થઈ શકે છે. પૈસા માટે પણ સારો સમય છે.લકી નંબર- 8 શુભ રંગ – આકાશ વાદળી

સિંહ મિથુન રાશિમાં સૂર્યના ગોચરને કારણે તમે આ સમય દરમિયાન કેટલીક યાત્રાઓનું આયોજન કરી શકો છો. ઉપરાંત, તમને પગમાં ખૂબ દુખાવો અને અસ્વસ્થતા થઈ શકે છે. અત્યારે, જો શક્ય હોય તો, મુસાફરી ટાળવાનો પ્રયાસ કરો. પૈસાની દ્રષ્ટિએ પરિસ્થિતિ અસામાન્ય બનવાની છે કારણ કે આજે લોન લેવી પડી શકે છે. જવાબદારીઓ વધી શકે છે. તેમજ પ્રોપર્ટી સંબંધિત મામલાઓમાં ફાયદો થશે. ખર્ચ પણ વધી શકે છે. તમને તમારા જીવનસાથીનો સંપૂર્ણ સહયોગ અને પ્રેમ મળશે.

કન્યા રાશિફળ આજે તમારું ધ્યાન અને મન બંને તમારા પ્રેમ સાથીની આસપાસ રહેશે. આજે ફરવાનો મૂડ બની શકે છે. જાહેર ક્ષેત્રમાં નોકરી શોધી રહેલા લોકોને સારા સમાચાર મળી શકે છે. વ્યાપાર કરનારાઓને સલાહ આપવામાં આવે છે કે 10મા ભાવમાં સૂર્યનું ગોચર થયા પછી સરકારી નોકરી અને સરકારી કામો બનશે. આ દરમિયાન, કોઈપણ ભાગીદારીનો સોદો બેદરકારીથી ન કરો. ઉપરાંત, તમારા જીવનસાથી સાથે કોઈ ઝઘડો ન કરો. જમીન-મિલકતની ખરીદી-વેચાણથી લાભની સ્થિતિ સર્જાશે.

તુલા રાશિફળ આજે ધનહાનિ થઈ શકે છે અને ખર્ચ પણ એકસાથે તૈયાર થશે. જે લોકો નવી કારકિર્દી શરૂ કરવાનું વિચારી રહ્યા છે, તેમને આ સમયગાળા દરમિયાન વિલંબિત સફળતા મળવાની સંભાવના છે. નોકરીયાત લોકોને તેમના કાર્યક્ષેત્રમાં પ્રશંસા અને ખ્યાતિ મળશે. વેપારીને આ સમયગાળા દરમિયાન તેમના વ્યવસાયમાં પ્રતિષ્ઠા અને ખ્યાતિ મળવાની છે. નવા લોકો સાથે પણ સંબંધ સ્થાપિત થશે, જે ભવિષ્યમાં પણ ઉપયોગી થશે..

વૃશ્ચિક રાશિફળ તમારી રાશિનો સ્વામી કમજોર છે અને કમજોર થવાથી તમે હતાશ થઈ શકો છો. તમારું સ્વાસ્થ્ય ઢીલું થઈ શકે છે અને મનોબળ ઘટી શકે છે. જો તમે આજે નોકરી બદલવાનું વિચારી રહ્યા છો, તો આ સમયગાળા દરમિયાન તમને ઘણી તકો મળશે, જે ભવિષ્યમાં ફાયદાકારક રહેશે. મિલકતમાં લાભ થશે. વેપાર કરનારાઓને પણ આ સમયગાળા દરમિયાન ઘણો ફાયદો થશે. જોકે, પરિવાર-પરિવારમાં પૈસાની લેવડ-દેવડને કારણે વિવાદ વધી શકે છે.

ધનુ રાશિફળ રાજકારણ સાથે જોડાયેલા લોકો માટે ખૂબ જ સારી તક, તમારો સારો સમય આવી ગયો છે. પ્રમોશનનો સમય નજીક છે. નોકરી કરતા લોકો આ સમયગાળા દરમિયાન તેમની નોકરી વિશે અસુરક્ષિત અનુભવી શકે છે. તમે ખરાબ ઓફિસ રાજકારણ અથવા ષડયંત્રનો શિકાર બની શકો છો. જેના કારણે કાં તો તમારી બદલી થઈ જશે અથવા તમારે નોકરી બદલવી પડશે. ટ્રાન્સફરનો સરવાળો થઈ રહ્યો છે. વિવાહિત જીવન સંતુષ્ટ રહેશે, સુખી રહેશે.

મકર આજે પૈસા માટે મજબૂત સ્થિતિ બની રહી છે. વિરોધીઓ કે શત્રુઓથી સાવધાન રહો. કોઈ અજાણ્યા વ્યક્તિ પર આંધળો વિશ્વાસ ન કરો, કારણ કે આ સમયે મકર રાશિના લોકો ભાગીદારીના ધંધામાં છે. આ સમય દરમિયાન તેમને કેટલીક અનિશ્ચિતતાઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. વિચારીને નિર્ણય લો. કાર્યસ્થળ પર ઘણા ઉતાર-ચઢાવ હોવા છતાં ધીરજ રાખો અને નોકરી છોડવાનું વિચારશો નહીં.

કુંભ રાશિફળ તમારી રાશિ અને રાશિના સ્વામી પર કેતુનું પાસું તમારા સ્વાસ્થ્ય પર ખરાબ અસર કરશે. ઘૂંટણની સંભાળ રાખો. આ સાથે ધન રાશિના સ્વામીની ચાલના કારણે ષશ મહાપુરુષ રાજ યોગ બની રહ્યો છે, જેના કારણે તમને નોકરીમાં પ્રમોશન, ઉચ્ચ હોદ્દો મળવાની કે નોકરી કે બદલી કે બદલી થવાની સંભાવના છે. એટલે કે, મૂળભૂત રીતે તમારા કાર્યસ્થળમાં પરિવર્તનની શક્યતાઓ છે. આ સિવાય જે લોકો રમતગમતના વ્યવસાય સાથે સંકળાયેલા છે, તેઓ પણ આ સમયગાળા દરમિયાન ઘણો નફો કમાઈ શકે છે. આજે પત્ની સાથે ઝઘડો થઈ શકે છે.

મીન રાશિફળ સન્માન અને પિતા સાથે સંબંધ માટે સમય સારો છે, પરંતુ આજે પિતાના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. રાજકારણ સાથે જોડાયેલા લોકો માટે સારો સમય, સફળતા તમારા પગ ચૂમશે. પ્રોપર્ટી વધારવા માટે આજનો સમય સારો છે. સરકારી વિભાગોમાં કામ કરતા લોકો તેમના જીવનમાં પ્રગતિ અને સફળતા મેળવી શકશે, જે લોકો ઉચ્ચ પદની નોકરી શોધી રહ્યા છે તેઓએ તેમના પ્રયત્નો ચાલુ રાખવા જોઈએ કારણ કે આ સમય દરમિયાન તમે તમારા પ્રયત્નોના સારા પરિણામો મેળવી શકો છો. તમારા જીવનસાથીના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *