રાજાની જેમ જીવશે જીવન આ રાશિવાળા પર વરસશે પૈસાનો વરસાદ પાંચ ગ્રહો વરસાવશે કૃપા - khabarilallive    

રાજાની જેમ જીવશે જીવન આ રાશિવાળા પર વરસશે પૈસાનો વરસાદ પાંચ ગ્રહો વરસાવશે કૃપા

મે મહિનો પૂરો થવાનો છે. થોડા દિવસોમાં જૂન મહિનો શરૂ થશે. 2023ના છઠ્ઠા મહિનામાં એટલે કે જૂનમાં શનિ, સૂર્ય, બુધ સહિત 5 મહત્વપૂર્ણ ગ્રહો સંક્રમણ કરવા જઈ રહ્યા છે. આ સંક્રમણના કારણની અસર કેટલીક રાશિઓ માટે ખૂબ જ શુભ રહેશે. આમાંથી 3 રાશિઓ એવી છે કે જેના પર આગામી મહિનામાં ભારે વરસાદ થવાનો છે. ચાલો જાણીએ કે જૂનમાં કયા ગ્રહોનું સંક્રમણ થશે અને કઈ 3 રાશિઓને તેનાથી ફાયદો થશે.

બુધનું ગૌચર – 7 જૂન 2023: આવતા મહિને પ્રથમ સંક્રમણ બુધનું થશે. તેઓ 7મી જૂને વૃષભ રાશિમાં પ્રવેશ કરશે. બુધ ગ્રહ તીક્ષ્ણ બુદ્ધિ, હોશિયારી અને સફળતાનો કારક માનવામાં આવે છે. બુધનું સંક્રમણ દેશવાસીઓ પર શુભ અસર કરશે.

સૂર્ય ગૌચર – 15 જૂન 2023: આ રાશિના જાતકો પૈસા કમાશે ગ્રહોનો રાજા સૂર્ય વૃષભ છોડીને 15 જૂને મિથુન રાશિમાં પ્રવેશ કરશે. તેમને નેતૃત્વ કૌશલ્ય, સન્માન અને સંપત્તિનું પરિબળ માનવામાં આવે છે. તેમનું સંક્રમણ ઘણા ક્ષેત્રોમાં લોકોને સફળતા અપાવશે.

શનિની વક્રી- 17 જૂન 2023: બધા ગ્રહોમાં શનિ સૌથી ધીમી ગતિએ ચાલે છે. હાલમાં તે પોતાની રાશિ કુંભ રાશિમાં બેઠો છે. આવતા મહિને, 17 જૂને, તેઓ કુંભ રાશિમાં પૂર્વવર્તી થશે, એટલે કે, તેઓ વાંકાચૂકા રીતે આગળ વધશે. તેમની આ કુટિલ ચાલને કારણે ઘણા લોકોને જીવનમાં મુશ્કેલીઓનો સામનો કરવો પડશે.

બુધ અસ્ત – 19 જૂન 2023: ગ્રહોનો રાજકુમાર કહેવાતો બુધ 19 જૂન, 2023 ના રોજ વૃષભ રાશિમાં ભ્રમણ કરતી વખતે અસ્ત કરશે. તેમના સેટિંગ દ્વારા તેમની અસર ઓછી થશે. જેના કારણે આવનારો સમય ઘણા લોકો માટે સારો નથી.

બુધ ગૌચર – 24 જૂન 2023: બુધ ગ્રહ 24 જૂને તેની કમજોર સ્થિતિમાં મિથુન રાશિમાં પ્રવેશ કરશે. તેમના આ સંક્રમણની તમામ રાશિઓ પર અલગ-અલગ અસર પડશે. આ કારણે કેટલીક રાશિઓનું ભાગ્ય સુધરશે અને કેટલાકના જીવનમાં સંકટ આવશે.

આ 3 રાશિઓ પર ધનનો વરસાદ થશે: આ રાશિના જાતકો ધનની કમાણી કરશેઃ જૂનમાં 5 ગ્રહોનું સંક્રમણ તમામ 12 રાશિઓને અસર કરશે, પરંતુ તેમાંથી 3 રાશિઓ એવી હશે કે તેમને આખા મહિનામાં જબરદસ્ત સફળતા મળશે. તેને તમામ ગોચર ગ્રહોના આશીર્વાદ મળશે.

આ નસીબદાર ચિહ્નો વૃષભ, સિંહ અને ધનુરાશિ છે. આ રાશિના લોકોને નોકરીમાં સારી વૃદ્ધિ અને પ્રમોશન મળશે. વ્યાપારીઓને સારો નફો મળશે અને નવી મિલકત ખરીદી શકશો. નોકરી બદલવાનું વિચારી રહેલા લોકોને સારા ઑફર લેટર મળી શકે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *