સુર્યબુધ ની યુતિથી પલટશે કિસ્મત ખુલશે અલીબાબાના ખજાનાના દ્વાર - khabarilallive    

સુર્યબુધ ની યુતિથી પલટશે કિસ્મત ખુલશે અલીબાબાના ખજાનાના દ્વાર

27 ફેબ્રુઆરીનો દિવસ ખૂબ જ ખાસ છે, કારણ કે આ દિવસે સૂર્ય-બુધનો સંયોગ થવાનો છે. આને બુધનું સંક્રમણ કહેવામાં આવે છે, આ સિવાય કેટલાક લોકો તેને બુધાદિત્ય રાજયોગ પણ કહે છે. જ્યોતિષ શાસ્ત્ર અનુસાર આ યોગ ખૂબ જ ફળદાયી છે, કારણ કે 30 વર્ષ પછી આ સંયોગ બની રહ્યો છે. જણાવી દઈએ કે 24 કલાકથી પણ ઓછો સમય બાકી છે, તે પછી બુધ કુંભ રાશિમાં પ્રવેશ કરશે, તે 15 માર્ચ સુધી અહીં રહેશે અને તે પછી તે મીન રાશિમાં પ્રવેશ કરશે.

2023નું બુધનું સંક્રમણ શા માટે ખાસઃ ખરેખર, બુધ મકર રાશિ છોડીને કુંભ રાશિમાં પ્રવેશવાનો છે, તેથી બુધના સંક્રમણથી શનિની રાશિ કુંભ રાશિમાં મોટો ફેરફાર થશે. આ કારણ છે કે સૂર્ય પહેલેથી જ કુંભ રાશિમાં હાજર છે, એવું કહી શકાય કે બુધ અને સૂર્યના સંયોજનથી બનેલો બુધાદિત્ય રાજયોગ કેટલીક રાશિઓનું ભાગ્ય ફેરવશે અને તેમને ભાગ્યશાળી બનાવશે.

વર્ષના બીજા મહિનામાં બુધ ગ્રહ કુંભ રાશિમાં બદલાવા જઈ રહ્યો છે. કુંભ રાશિમાં બુધના ગોચરને કારણે 4 રાશિના જાતકોના ભાગ્યમાં ઉન્નતિ થશે. જણાવી દઈએ કે બુધ ગ્રહની આ બદલાતી ચાલને કારણે કઈ રાશિઓનું ભાગ્ય ફરશે અને તેમને ફાયદો થશે.

મેષ: મેષ રાશિના જાતકોને કુંભ રાશિમાં બુધના સંક્રમણથી લાભ થશે. તમારા બધા ખરાબ કામો થઈ જશે. તમને ઇન્ક્રીમેન્ટ મળી શકે છે અથવા તમને ફરીથી પ્રમોશન મળી શકે છે, અટકેલા પૈસા પાછા આવશે. વિદ્યાર્થીઓ માટે સમય ખૂબ જ સારો છે, તેમને અભ્યાસમાં સફળતા મળશે.

વૃષભઃ બુધના સંક્રમણથી બનેલો બુધાદિત્ય રાજયોગ વૃષભ રાશિના લોકો માટે ખૂબ જ શુભ છે, વ્યાપારીઓને તેનો લાભ થશે. કુબેર તમારા પર કૃપા કરશે, એવું કહી શકાય કે તમારા ઘરમાં પૈસાનો વરસાદ થશે. આ દરમિયાન તમારો આત્મવિશ્વાસ વધશે, સ્નાતકના લગ્નની પુષ્ટિ થઈ શકે છે.

ધનુ: કુંભ રાશિમાં સંક્રમણ કરી રહેલા બુધ ગ્રહની અસર ધનુ રાશિના જાતકો પર પણ જોવા મળશે. તમારી આવક વધી શકે છે, વિદેશથી લાભ થવાની સંભાવના છે. આ સિવાય જે લોકોનું કામ વિદેશથી સંબંધિત છે તે પૂર્ણ થઈ શકે છે. તમારા જીવનમાં કોઈ ખાસ વ્યક્તિની એન્ટ્રી થઈ શકે છે.

તુલા: બુધનું સંક્રમણ તુલા રાશિ માટે વધુ ફળદાયી છે. આ સમય દરમિયાન તમને વિદેશ પ્રવાસની તક મળી શકે છે, જીવનસાથી સાથે સંબંધ વધુ મજબૂત બનશે. ક્ષતિગ્રસ્ત સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે, તમે પહેલા કરતા અભ્યાસ અને વ્યવસાયમાં વધુ ધ્યાન આપી શકશો. આર્થિક સ્થિતિમાં સુધારો થવાની સંભાવના છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *