સાપ્તાહિક રાશિફળ આ 5 રાશિઓના જીવનમાં આવશે મોટો બદલાવ થશે કોઈ મોટો લાભ

મેષ જો તમે કર્મચારી છો તો ઓફિસમાં તમારી સ્થિતિ સારી રહેશે. ભાગ્ય તમારો સાથ આપશે. નાના-મોટા અકસ્માતો થઈ શકે છે. તમારા ભૌતિક સુખમાં વધારો થશે. આ અઠવાડિયું તમારા માટે 5, 6 અને 11 ડિસેમ્બરના કાર્યો કરવા માટે અનુકૂળ છે. આ તિથિઓમાં તમારા મોટાભાગના કામ સફળ થશે.તમારે આ અઠવાડિયાના બુધવારે ગાયને લીલો ચારો ખવડાવો. સપ્તાહનો શુભ દિવસ મંગળવાર છે.

વૃષભ તમારા જીવનસાથી માટે આ અઠવાડિયું ઘણું સારું છે. તમારું સ્વાસ્થ્ય સામાન્ય રહેશે. ભાગ્ય તમારો સાથ આપશે. પૈસા મળવાની સારી તક છે.ભાઈઓ સાથે તમારા સંબંધો ખૂબ સારા રહેશે. તમારા બાળકને તકલીફ પડી શકે છે, તમને બાળક તરફથી બહુ ઓછો સહયોગ મળશે. આ સપ્તાહ 7 અને 8 ડિસેમ્બર કાર્યો કરવા માટે અનુકૂળ છે. 5 અને 6 ડીસેમ્બરના રોજ તમારે થોડું વિચારીને કામ કરવું જોઈએ. આ અઠવાડિયે તમારે શુક્રવારે મંદિરમાં જઈને ગરીબોમાં ચોખાનું દાન કરવું જોઈએ. સપ્તાહનો શુભ દિવસ બુધવાર છે.

મિથુન આ અઠવાડિયે તમારું અને તમારા જીવનસાથીનું સ્વાસ્થ્ય સામાન્ય રહેશે. જો તમે અધિકારી અથવા કર્મચારી છો, તો ઓફિસમાં તમારી સ્થિતિ ઘણી મજબૂત હશે. ખોટા માર્ગેથી પૈસા મળવાની સંભાવના છે. તમારા શત્રુઓ તમારાથી પરાજિત થઈ શકે છે. શત્રુને હરાવવા માટે તમારે પ્રયત્નો કરવા પડશે. સદભાગ્યે આ અઠવાડિયે તમને કોઈ ખાસ લાભ નહીં મળે. આ સપ્તાહ 9 અને 10 ડિસેમ્બર તમારા માટે યોગ્ય છે. 7 અને 8 ડિસેમ્બરે તમે ઘણા કાર્યોમાં નિષ્ફળ થઈ શકો છો. આ અઠવાડિયાના શનિવારે તમારે શનિ મંદિરમાં જઈને શનિદેવની પૂજા કરવી જોઈએ. સપ્તાહનો શુભ દિવસ શુક્રવાર છે.

કર્ક આ અઠવાડિયે તમારું સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે. ઓફિસમાં તમારા અધિકારી સાથે વાદ-વિવાદ થઈ શકે છે. આ પછી તમારે વિવાદથી બચવું જોઈએ. માતા અને પિતાના સ્વાસ્થ્યમાં થોડી સમસ્યા આવી શકે છે. શત્રુઓની સંખ્યામાં વધારો થશે. સારા નસીબ. આ અઠવાડિયે 5 અને 6 ડિસેમ્બર અને 11 ડિસેમ્બર તમારા માટે કામ કરવા માટે યોગ્ય છે. તમારે 9 અને 10 ડિસેમ્બરના રોજ કોઈ પણ કામ ખૂબ જ સમજી-વિચારીને કરવું જોઈએ. આ અઠવાડિયે તમારે કાળા કૂતરાને રોટલી ખવડાવવી જોઈએ. સપ્તાહનો શુભ દિવસ સોમવાર છે.

સિંહ રાશિનો સૂર્ય ચિહ્ન આ અઠવાડિયે તમારી માતાનું સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે. પિતાના સ્વાસ્થ્યમાં થોડી અડચણ આવી શકે છે. તમારી ખુશીમાં વધારો થશે. તમારી કીર્તિ જાહેરમાં ફેલાઈ જશે. તમને સંતાનોનો સહયોગ મળશે. નવા દુશ્મનો બનશે. ભાગ્ય ઓછો સાથ આપશે. આ અઠવાડિયું 7 અને 8 ડિસેમ્બર તમારા માટે યોગ્ય છે. 7 અને 8 ડિસેમ્બરે તમારા બધા કામ શ્રેષ્ઠ રીતે થશે. 11મી ડિસેમ્બરે તમારે સાવધાનીપૂર્વક કામ કરવું જોઈએ. આ અઠવાડિયે તમારે ગણેશ અથર્વશીર્ષનો પાઠ કરવો જોઈએ. સપ્તાહનો શુભ દિવસ ગુરુવાર છે.

કન્યા રાશિ આ અઠવાડિયે તમારા જીવનસાથીનું સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે. તમારા સ્વાસ્થ્યમાં થોડી અડચણો આવી શકે છે. તમારા ભાઈઓ સાથે તમારા સંબંધો સારા રહેશે. ભાગ્યથી તમને નાની મદદ મળશે. તમને તમારા બાળકો તરફથી સારો સહયોગ મળશે. આ સપ્તાહ 9 અને 10 ડિસેમ્બર તમારા માટે શ્રેષ્ઠ છે. 5 અને 6 ડિસેમ્બરે તમારે સાવધાન રહેવું જોઈએ. આ અઠવાડિયે તમારે મંગળવારે હનુમાનજીના મંદિરમાં જઈને હનુમાનજીની પૂજા કરવી જોઈએ. સપ્તાહનો શુભ દિવસ શુક્રવાર છે.

તુલા તમારી પાસે આ અઠવાડિયે પૈસા મેળવવાની શ્રેષ્ઠ તક છે. પરંતુ આ માટે તમારે વિશેષ પ્રયત્નો કરવા પડશે. તમને ભાઈ-બહેનો તરફથી સારો સહયોગ મળશે. કોઈ ભાઈ થી થોડી અણબનાવ થઈ શકે છે. પેટમાં દુ:ખાવો હોય તો ઠીક થઈ જશે. 5 અને 6 ડિસેમ્બર અને 11 ડિસેમ્બર આ સપ્તાહ તમારા માટે ઉત્તમ અને યોગ્ય છે. 5, 6 અને 11 ડિસેમ્બરે તમારા મોટાભાગના કાર્યો સફળ થશે. 7 અને 8 ડિસેમ્બરે તમે ઘણા કાર્યોમાં નિષ્ફળ થઈ શકો છો. તમારે 7મી અને 8મી ડિસેમ્બરે સાવધાન રહેવું જોઈએ. આ અઠવાડિયે તમારે શનિવારે હનુમાનજીના મંદિરમાં દક્ષિણાભિમુખ જઈને ઓછામાં ઓછા 7 વાર હનુમાન ચાલીસાનો પાઠ કરવો જોઈએ. સપ્તાહનો શુભ દિવસ શુક્રવાર છે.

વૃશ્ચિક આ અઠવાડિયે તમારું સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે. ગુસ્સાનું પ્રમાણ વધી શકે છે. જીવનસાથીના સ્વાસ્થ્યમાં થોડી ખામી રહી શકે છે. તમને તમારા બાળકો તરફથી સારો સહયોગ મળશે. બહેનો સાથે સંબંધો સારા રહેશે. નજીવા પૈસા આવવાની સંભાવના છે.
આ સપ્તાહ 7 અને 8 ડિસેમ્બર તમારા માટે ખૂબ જ સારું છે. 7 અને 8 ડિસેમ્બરે તમારા બધા કામ સફળતાપૂર્વક પૂર્ણ થશે. 5, 6 અને 9 અને 10 ડિસેમ્બરે તમારા ઘણા કાર્યોમાં અવરોધ આવશે. આ અઠવાડિયે તમારે ભગવાન શિવનો અભિષેક કરવો જોઈએ. સપ્તાહનો શુભ દિવસ ગુરુવાર છે.

ધનુરાશિ આ અઠવાડિયે તમારું સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે. જીવનસાથીનું સ્વાસ્થ્ય પણ સારું રહેશે. તમારી ખુશીમાં વધારો થશે. તમારું બાળક પીડાઈ શકે છે. વિદ્યાર્થીઓના અભ્યાસમાં અવરોધ આવશે. શત્રુઓનો પરાજય થશે. પૈસા આવવાની સંભાવના છે. તમારા પિતાને ઈજા થઈ શકે છે. આ સપ્તાહ 9 અને 10 ડિસેમ્બર તમારા માટે શુભ અને લાભદાયક છે, 7, 8 અને 11 ડિસેમ્બરે અનેક અવરોધો આવશે. પરંતુ તેમનાથી ડરશો નહીં. અવરોધો દૂર કરવા માટે તમારે આખા અઠવાડિયા દરમિયાન રુદ્રાષ્ટકનો પાઠ કરવો જોઈએ. સપ્તાહનો શુભ દિવસ સોમવાર છે.

મકર સ્વાસ્થ્યની દ્રષ્ટિએ આ અઠવાડિયું તમારા માટે સારું છે. તમારા જીવનસાથીને પીઠ અથવા ગરદનમાં દુખાવો થઈ શકે છે. માતા-પિતા મુશ્કેલીમાં આવી શકે છે. કૃપા કરીને તેમની વિશેષ કાળજી લો. ધન પ્રાપ્તિનો શ્રેષ્ઠ યોગ છે. ભાગ્યથી તમને કોઈ ખાસ લાભ નહીં મળે. તમારા બાળકને થોડી તકલીફ પડી શકે છે. વિદ્યાર્થીઓના અભ્યાસમાં અવરોધ આવી શકે છે. તમારી બહેનને પણ તકલીફ પડી શકે છે. 5, 6 અને 11 ડિસેમ્બર તમારા માટે યોગ્ય અને અનુકૂળ છે. 9 અને 10 ડિસેમ્બરે તમારે અવરોધોનો સામનો કરવો પડી શકે છે. તમારે આ અઠવાડિયે શુક્રવારે મંદિરમાં જવું જોઈએ અને મંદિરના પૂજારીને સફેદ વસ્ત્રોનું દાન કરવું જોઈએ. સપ્તાહનો શુભ દિવસ બુધવાર છે.

કુંભ કુંભ રાશિના જાતકો માટે આ અઠવાડિયું મિશ્ર પ્રભાવ વાળું છે. સ્વાસ્થ્ય સામાન્ય રહેશે. પૈસા આવવાની સંભાવના છે. ઓફિસના કામમાં સફળતા મળશે. માતાને થોડો દુખાવો થઈ શકે છે. પિતાનું સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે. ભાઈ-બહેનનું ટેન્શન વધી શકે છે. ભાગ્ય તમારો સાથ આપશે. દૂરના સ્થળોની યાત્રા પણ શક્ય છે. 7 અને 8 ડિસેમ્બર આ સપ્તાહ તમારા માટે ખૂબ અનુકૂળ છે. 7 અને 8 ડિસેમ્બરે તમારા બધા કામ પૂર્ણ થશે. 11મી ડિસેમ્બરે તમારે સાવધાનીપૂર્વક કામ કરવું જોઈએ. આ અઠવાડિયે તમારે ઘરે બનાવેલી પહેલી રોટલી માતા ગાયને આપવી જોઈએ. સપ્તાહનો શુભ દિવસ બુધવાર છે.

મીન આ અઠવાડિયે તમારું ભાગ્ય ખૂબ જ ઝડપથી કામ કરશે. ધન પ્રાપ્તિનો શ્રેષ્ઠ યોગ છે. ખોટા રસ્તેથી પણ પૈસા આવી શકે છે. તમારું સ્વાસ્થ્ય સંપૂર્ણ રહેશે. ઓફિસમાં પ્રતિષ્ઠામાં વધારો થશે. જીવનસાથીનું સ્વાસ્થ્ય બગડી શકે છે. સંતાનો સાથે તણાવ થઈ શકે છે. આ સપ્તાહ 9 અને 10 ડિસેમ્બર તમારા માટે યોગ્ય છે. 9 અને 10 ડિસેમ્બરે તમને ઘણા કાર્યોમાં સફળતા મળશે. આ અઠવાડિયે તમારે રામ રક્ષાનો જાપ કરવો જોઈએ. સપ્તાહનો શુભ દિવસ ગુરુવાર છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published.