રવિવારનું રાશિફળ કન્યા રાશિને કોઈ શુભ સમાચાર મળી શકે છે કુંભ રાશિને લોટરી લાગી શકે છે - khabarilallive    

રવિવારનું રાશિફળ કન્યા રાશિને કોઈ શુભ સમાચાર મળી શકે છે કુંભ રાશિને લોટરી લાગી શકે છે

આજે મેષ રાશિફળ ધંધામાં અડચણ આવવાનો ભય. છાતીમાં અસ્વસ્થતા વધી. પરિવારમાં કોઈની લાશને લઈને ચિંતા છે. અભ્યાસ માટે લાંબી મુસાફરી. આવક કોઈપણ દિશામાંથી આવી શકે છે. પ્રેમમાં આનંદ. સંબંધી સાથે વિવાદને કારણે કામની ચિંતા રહેશે. તમને પરદેશી મિત્રો તરફથી સમાચાર મળી શકે છે. કુટિલ વલણ અશાંતિ તરફ દોરી શકે છે. વેપારમાં સારી તકોની ખોટ વધી રહી છે. આર્થિક મદદ મળવાની સંભાવના છે. લોનની વસૂલાતમાં વિલંબ થઈ શકે છે. પેટ સંબંધિત સમસ્યાઓથી સાવચેત રહો.

આજે વૃષભ રાશિફળ બૌદ્ધિક ભૂલને કારણે થોડું નુકસાન થઈ શકે છે, સાવચેત રહેવાની જરૂર છે. સારું કામ કર્યા પછી નિરાશ થઈને પાછા ફરવું પડે. કાર્યક્ષમતા માટે પ્રતિષ્ઠા મળશે તમે તમારા કામમાં સુધારો જોઈ શકો છો. કોઈ પ્રિય વ્યક્તિ દ્વારા દુર્વ્યવહારથી પરેશાની થઈ શકે છે. પાણી દ્વારા મુસાફરી જોખમી બની શકે છે. શત્રુ માટે વેપારમાં નુકસાન. વધારાની આવક મેળવવી જોખમી બની શકે છે. કલાકારો માટે સમય સારો છે. ઘા શરીરમાં ચેપનું કારણ બની શકે છે. વિદેશીઓ માટે સારી તકો આવી શકે છે.

મિથુન રાશિનું આજનું રાશિફળ કાર્યસ્થળ પર કોઈ વિરોધી વ્યક્તિ સાથે તમારી મિત્રતા થઈ શકે છે. પડોશીઓની સારવારમાં સમય પસાર કરો. કોઈ પ્રખ્યાત વ્યક્તિ સાથે મુલાકાત થવાની સંભાવના છે. વિદેશથી કોઈ સ્વદેશ આવી શકે છે. તમે કોઈના ષડયંત્રનો શિકાર બની શકો છો. તમારી પત્ની તમને રચનાત્મક કાર્યમાં મદદ કરી શકે છે. બેંક લોન મંજૂર થઈ શકે છે. સંતાનની ચિંતા રહે. પિતા સાથે વિવાદ થાય. કાર્યસ્થળ પર તમારે હિંમત બતાવવી પડશે. તમને કોઈ સારા કામની તક મળી શકે છે. પ્રવાસ પર ખર્ચ વધશે. મિત્ર માટે દુઃખ.

કર્ક આજનું રાશિફડ ઘરના વડીલોના સ્વાસ્થ્યમાં સુધારો થઈ શકે છે. વધુ પડતા આત્મવિશ્વાસની કિંમત ચૂકવવી પડી શકે છે. તમે અચાનક મુકદ્દમામાં ફસાઈ શકો છો. પડોશીઓ સાથેના વિવાદનો ઉકેલ આવી શકે છે. તમને કામમાં વધારે રસ નહીં લાગે. લગ્ન સંબંધી કોઈ મહત્વપૂર્ણ નિર્ણય લેવો પડી શકે છે. કોઈ પણ કામમાં જિદ્દ ન કરવી સારું રહેશે. લીવર સંબંધિત સમસ્યાઓથી પરેશાન થઈ શકો છો. ધંધા પર દબાણ વધ્યું. શિક્ષણમાં સારી તકો મળી શકે છે. દેવાની વસૂલાત થઈ શકે છે. વિજ્ઞાન ચર્ચાઓમાં ભાગીદારીનો સરવાળો.

સિંહ રાશિનું આજનું રાશિફળ જો તમે અન્ય વસ્તુઓની લાલચને સંભાળી શકતા નથી, તો તમે જોખમમાં હોઈ શકો છો. સંસારમાં મુશ્કેલી. વકતૃત્વથી દુશ્મનનું દિલ જીતી લેશો. નવા કામનું આયોજન થઈ શકે છે. સારવાર ખર્ચાળ હોઈ શકે છે. પ્રેમ સંબંધ બીજા કોઈના કારણે તૂટી શકે છે. વહીવટી કાર્યમાં સુધારો થાય. મિલકતને લઈને માતા સાથે વિવાદ થઈ શકે છે. વેપારમાં તકરાર થઈ શકે છે. કાર્યસ્થળ પર તમારી બુદ્ધિનો ઉપયોગ કરીને જોખમને ટાળો. નોકરીનું દબાણ વધી શકે છે. કામ પ્રત્યે અનિચ્છા રહેશે. દાંતનો દુખાવો વધશે.

કન્યા રાશિનું આજનું રાશિફળ સવારે કામના સંબંધમાં તમને કોઈ સારો સંદેશ મળી શકે છે. કાર્યસ્થળ પર ગુપ્ત દુશ્મનો હોઈ શકે છે. પરિવારમાં કોઈ તમારા વર્તનથી દુઃખી થઈ શકે છે. શેરમાં વધારાના નાણાંનું રોકાણ ન કરવું સારું રહેશે. ભાઈ સાથે મતભેદ થઈ શકે છે. બૌદ્ધિક ભૂલો કાર્યસ્થળમાં ગૂંચવણો ઊભી કરી શકે છે. ખૂબ નજીકની જગ્યાએ મૈત્રીપૂર્ણ મુલાકાત થઈ શકે છે. કેટલીક કિંમતી વસ્તુ ખોવાઈ શકે છે. તમે પૈસા પાછા મેળવી શકો છો. બહાર કષ્ટ થવાની શક્યતા. માથાનો દુખાવો વધી શકે છે. પરિવારમાં ગેરસમજ વધી શકે છે. મિત્રો સાથે મતભેદ થઈ શકે છે.

તુલા આજનું રાશિફળ શંકાસ્પદ વ્યક્તિ પૈસાની ખોટનો સામનો કરે છે. મીઠી વાણીથી શ્રોતાઓના દિલ જીતી શકે છે. વૈવાહિક મતભેદનો અંત. વિષય મિલકત અંગે કાનૂની કાર્યવાહી થઈ શકે છે. ઘરમાં શુભ કાર્ય અંગે ચર્ચા થઈ શકે છે. સંતાનોને લઈને પરિવારમાં ગૂંચવણો થઈ શકે છે. ચાલતી વખતે વિશેષ સાવધાની રાખવી જરૂરી છે. પેટ સંબંધિત સમસ્યાઓ વધી શકે છે. દુશ્મનો નબળાઈઓનો ફાયદો ઉઠાવી શકે છે. સંગીતમાંથી આનંદ. કાર્યસ્થળ પર તણાવ વધી શકે છે.

વૃશ્ચિક રાશી આજે શૈક્ષણિક લાયકાતને કારણે સારી નોકરીઓ છૂટી શકે છે. પ્રોપર્ટીની ખરીદી અને વેચાણમાં મુશ્કેલીઓ આવી શકે છે. સામાજિક કાર્યોમાં અડચણો આવી શકે છે. રમતગમતમાં વધુ પ્રગતિ કરી શક્યા નથી. સહકર્મીઓના સહકારથી તમને ફાયદો થશે. તમે તમારા બાળકોના ભવિષ્યની યોજના બનાવી શકો છો. શારીરિક ઈજા થવાની સંભાવના છે. હૃદય રોગ થઈ શકે છે. પડોશીઓ સાથે બિનજરૂરી ઝઘડા કે દલીલો થઈ શકે છે. વેપારમાં મંદી આવી શકે છે. ઘરમાં ઘણા મહેમાનો આવી શકે છે.

ધનુરાશિ આજનું રાશિફળ જૂના રોગોથી રાહત મળશે. વેપારમાં મંદી આવી શકે છે. લગ્નજીવનમાં અશાંતિ આવી શકે છે. કૌટુંબિક પ્રવાસની ચર્ચા કરો. બપોરે શુભ પરિવર્તન. મિત્રો વચ્ચે તમે ચર્ચાનો વિષય બની શકો છો. બુદ્ધિ શક્તિ દ્વારા સંકટ ટાળવું. પ્રેમમાં ગરબડ પણ જુદાઈ તરફ દોરી શકે છે. કાર્યસ્થળ પર કામનું દબાણ વધી શકે છે. પીઠમાં ઈજા થઈ શકે છે. કોઈપણ આશા ખોવાઈ શકે છે. મિલકત સંબંધી ચિંતાઓ વધશે. તમને કોઈની મદદ મળી શકે છે. પેટ સંબંધિત સમસ્યાઓ વધી શકે છે. તમારે તમારી પત્નીની જવાબદારીઓ નિભાવવી પડી શકે છે.

મકર રાશિનું આજનું રાશિફળ દિવસ સારા અને ખરાબના મિશ્રણથી ભરેલો રહેશે. ઘરની નજીકની મુસાફરી વિશે વાત કરો. ભાવનાત્મક પરેશાની રહેશે. જટિલતા દૂર કરો અને કાર્યસ્થળમાં સુધારો કરો. વધારાના કામનો બોજ રહેશે. જટિલ રોગોથી રાહત મળી શકે છે. ધાર્મિક કાર્યોમાં દાન કરી શકો છો. મિલકત સંબંધી કાયદાકીય કાર્યવાહી કરી શકો. કલાકારોનો સમય સારો રહેશે. વૈવાહિક વિખવાદને કારણે ઘરમાં અશાંતિ. કોઈ સંબંધી સાથે મિલકત વિવાદ. તમને સામાજિક પ્રતિષ્ઠા મળી શકે છે.

કુંભ રાશિનું આજનું રાશિફળ કોઈપણ શંકાસ્પદ વ્યક્તિથી સાવધ રહો. નવા કામમાં રસ વધશે. હસ્તકલા માટે પ્રતિષ્ઠા મળી શકે છે. વેપારની ચિંતાઓમાંથી તમને રાહત મળશે. સહકર્મીઓ તરફથી તમને મહત્વ મળશે. દુશ્મનાવટ વધી શકે છે. પ્રિયજનો તરફથી સમાચાર ન મળવાથી દુઃખ અનુભવશો. વેપાર વધી રહ્યો છે. પગમાં દુખાવો વધી શકે છે. ખરાબ વિચારને કારણે ચિંતા. લોટરીથી આવક થઈ શકે છે. ઉચ્ચ કક્ષાની વ્યક્તિ માટે જોખમથી રક્ષણ.

મીન રાશી આજે પ્રેમને લઈને તમે દુઃખી થઈ શકો છો. ધંધામાં નફો વધે, પરંતુ ખર્ચ પણ વધે. ઘરમાં કોઈ શુભ કાર્ય થઈ શકે છે. પૂર્ણ હોમવર્ક. પેટની સમસ્યાને કારણે આખો દિવસ મુશ્કેલીમાં પસાર થઈ શકે છે. તમને ઘરમાં આરામદાયક વાતાવરણ મળી શકે છે. વેપારમાં તમને ઘણી સારી તકો મળી શકે છે. કોઈપણ મુશ્કેલ સમસ્યાનો ઉકેલ આવી શકે છે. પિતાના મૃતદેહને લઈને ચિંતા વધી. શરીરમાં સડો વધશે. સંતાનો માટે ખર્ચ વધી શકે છે. કાર્યસ્થળ પર તમને પ્રતિષ્ઠા મળશે. પરદેશી મિત્રો માટે નિરાશા. છાતી અને પીઠનો દુખાવો વધી શકે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *