ચૈત્ર નવરાત્રી માતાજીના આશીર્વાદથી આ રાશિવાળા ની પલટાઈ જશે કિસ્મત આખું વર્ષ મળશે લાભ અને ફાયદો - khabarilallive
     

ચૈત્ર નવરાત્રી માતાજીના આશીર્વાદથી આ રાશિવાળા ની પલટાઈ જશે કિસ્મત આખું વર્ષ મળશે લાભ અને ફાયદો

ચૈત્ર માસના શુક્લ પક્ષની પ્રતિપદા તિથિથી મા દુર્ગાની નવરાત્રિ શરૂ થાય છે. હિન્દુઓનું નવું વર્ષ પણ આ દિવસથી શરૂ થાય છે. હિન્દુ કેલેન્ડર મુજબ આ વર્ષનો પહેલો મહિનો છે. તમને જણાવી દઈએ કે હિંદુ નવું વર્ષ 2 એપ્રિલ મંગળવારથી શરૂ થવા જઈ રહ્યું છે. નવા વર્ષ 2079થી શુભ કાર્યોની પણ શરૂઆત થાય છે. જાણો કઈ રાશિ માટે હિંદુ નવું વર્ષ ભાગ્યશાળી રહેશે.

જ્યોતિષ શાસ્ત્ર અનુસાર આવનારું વર્ષ મિથુન રાશિના લોકો માટે આત્મવિશ્વાસથી ભરેલું રહેશે. તમારા જીવનસાથીના સ્વાસ્થ્યમાં સુધારો થશે. આ સમયે વાહન પ્રાપ્તિની પણ શક્યતાઓ છે. વેપારમાં મજબૂતી આવશે. આ રાશિના લોકોને તેમના પિતાનો સહયોગ મળશે. કોઈ મિત્રની મદદથી તમે તમારી નોકરી બદલી શકો છો. આ સમયગાળા દરમિયાન બાકી રહેલા નાણાંની વસૂલાત કરવામાં આવશે.

વૃશ્ચિક: તમને જણાવી દઈએ કે નવું વર્ષ વૃશ્ચિક રાશિના લોકો માટે પણ સાનુકૂળ પરિણામ લઈને આવી રહ્યું છે. જીવનસાથીના સ્વાસ્થ્યમાં સુધારો થશે અને વ્યવસાયની સ્થિતિમાં સુધારો થશે. આ સમયગાળા દરમિયાન ઘણી લાભદાયક તકો મળશે. નોકરીમાં પ્રમોશન શક્ય છે. આ રાશિના લોકોને ધનલાભ થવાની સંભાવના છે. તમને તમારા બાળકો તરફથી સારા સમાચાર મળી શકે છે. આ સમયગાળા દરમિયાન આવકના નવા સ્ત્રોત મળી શકે છે.

ધનુ: ધનુ રાશિના લોકોમાં આત્મવિશ્વાસમાં વધારો થશે. તમે કેટલીક પૈતૃક સંપત્તિ મેળવી શકો છો. તે જ સમયે, કોઈપણ મિલકતમાંથી નાણાકીય લાભ થવાની સંભાવના છે. આ સમયગાળા દરમિયાન તમે નોકરી બદલી શકો છો. નોકરીયાત લોકોને નવી જગ્યાએથી નોકરીની ઑફર મળી શકે છે.

નવા વર્ષમાં સુખની પ્રાપ્તિ થઈ શકે છે. વેપારમાં વૃદ્ધિની સંભાવના છે. તમને ભાઈ-બહેનોનો સહયોગ મળશે. નોકરીમાં કોઈ વધારાની માહિતી મળી શકે છે. આવકના નવા સ્ત્રોત બનશે અને સંતાન તરફથી કોઈ સારા સમાચાર મળી શકે છે.તમારું મન પ્રસન્ન રહેશે.

મકર: આ સમયગાળા દરમિયાન મન પ્રસન્ન રહેશે. મકર રાશિના લોકોનો આત્મવિશ્વાસ વધશે. કાર્યક્ષેત્રમાં સ્થિતિ સુધરશે. નોકરીમાં બદલાવની તક મળી શકે છે. ખર્ચમાં ઘટાડો થશે અને પારિવારિક સમસ્યાઓ હલ થશે. નોકરીમાં પ્રમોશનની તક મળી શકે છે. વાહન પ્રાપ્ત થશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *