માર્ચ મહિનો રહેશે ખૂબ જ ખાસ આ રાશિઓ વાળાને મળશે અદભુત લાભ અને પ્રગતિ - khabarilallive
     

માર્ચ મહિનો રહેશે ખૂબ જ ખાસ આ રાશિઓ વાળાને મળશે અદભુત લાભ અને પ્રગતિ

વૈદિક જ્યોતિષ અનુસાર માર્ચ મહિનો ખૂબ જ ખાસ રહેશે. આ સમયગાળા દરમિયાન ઘણા મોટા ગ્રહો પોતાની ચાલ બદલવાના છે. માર્ચ 2024 ચંદ્રના સંક્રમણ સાથે શરૂ થશે, 2 માર્ચે ચંદ્ર ધનુરાશિમાં પ્રવેશ કરશે. આવતા મહિને શુક્ર અને બુધ બે વાર સંક્રમણ કરશે. મંગળ 15 માર્ચે કુંભ રાશિમાં સંક્રમણ કરશે. માર્ચ મહિનામાં શનિનો પણ ઉદય થવાનો છે.

14 માર્ચે સૂર્ય મીન રાશિમાં પ્રવેશ કરશે અને 13 એપ્રિલ સુધી અહીં રહેશે. માર્ચ મહિનામાં ચંદ્ર તેની રાશિ 15 વખત બદલશે. 7 માર્ચે, શુક્ર અને બુધ બંનેનું સંક્રમણ થશે. ગ્રહોની ગતિને કારણે ઘણા દુર્લભ સંયોજનો બનશે. તે તમામ રાશિઓ પર અસર કરશે. એવી 5 રાશિઓ છે જેને આ સંક્રમણથી સૌથી વધુ ફાયદો થશે. આવો જાણીએ આ ભાગ્યશાળી રાશિઓ કઈ છે.

કન્યા:
કન્યા રાશિના લોકો માટે માર્ચ મહિનો ખૂબ જ શુભ રહેશે, ઘરમાં સુખ-શાંતિ રહેશે. ધન અને સમૃદ્ધિમાં વધારો થશે. આર્થિક સમસ્યાઓથી રાહત મળશે. સમાજમાં માન-સન્માન વધશે. તમને પિતા અને ગુરુનો સહયોગ મળશે. વૈવાહિક જીવનમાં આવતી સમસ્યાઓનું સમાધાન થશે.

વૃષભ:
વૃષભ રાશિના લોકોને આ ગ્રહોના સંક્રમણથી લાભ થશે. ધાર્મિક કાર્યોમાં રસ વધશે. તમને નોકરી સંબંધિત સારા સમાચાર મળી શકે છે. નાણાકીય લાભ થવાની સંભાવના છે. કાર્યસ્થળ પર સહકર્મીઓ અને વરિષ્ઠો સાથે સંબંધ સારા રહેશે. સફળતા મળશે. વિદ્યાર્થીઓ માટે પણ આગામી મહિનો શુભ રહેશે.

કુંભ:
કુંભ રાશિના જાતકોને માર્ચમાં ફાયદો થવાનો છે અને તેમને બિઝનેસ અને કરિયર સંબંધિત સારા સમાચાર મળશે. આવકના નવા સ્ત્રોત બનશે. આર્થિક સમસ્યાઓથી રાહત મળશે. તમને પરિવાર સાથે સારો સમય પસાર કરવાની તક મળશે.

કર્ક રાશિ:
કર્ક રાશિના લોકો માટે પણ આગામી મહિનો શુભ રહેશે. તમારા કાર્યક્ષેત્રમાં તમને પ્રગતિ મળી શકે છે. લાંબા સમયથી અટકેલા કામ પૂર્ણ થશે. સમાજમાં માન-સન્માન વધશે. વિવાહિત જીવન સુખમય રહેશે.

મેષ:
મેષ રાશિના લોકોને પણ માર્ચ મહિનામાં ફાયદો થશે. સફળતા મળવાના ચાન્સ છે. ધન અને સૌભાગ્યમાં વૃદ્ધિ થશે. તમને કામ પર કોઈ મોટો પ્રોજેક્ટ મળી શકે છે. વેપારમાં લાભ થશે. તમને સ્પર્ધાત્મક પરીક્ષાઓમાં સફળતા મળશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *