સાપ્તાહિક રાશિફળ નવું અઠવાડીયું ખુશીઓની સૌગાત લાવશે પરિવારમાં રહેશે ખુશીઓનો માહોલ - khabarilallive
     

સાપ્તાહિક રાશિફળ નવું અઠવાડીયું ખુશીઓની સૌગાત લાવશે પરિવારમાં રહેશે ખુશીઓનો માહોલ

આ અઠવાડિયું મકર રાશિના લોકો માટે ઘણી શક્યતાઓ ખોલશે અને તમે તમારું કામ યોગ્ય રીતે કરી શકશો. તમારા પિતાના સહયોગથી તમે તમારા વ્યવસાયને મજબૂત સ્થિતિમાં બનાવી શકશો. આ અઠવાડિયે, તમને સહાયક લોકોનું સમર્થન મળશે, જે તમે ભંડોળના અભાવને કારણે કરી શક્યા ન હતા, અને પૈસા પણ તમને મદદ કરશે. તમે આ અઠવાડિયે કોઈ ધાર્મિક કાર્યક્રમ અથવા કોઈ સત્સંગમાં જશો.

ઉતાવળ ન કરો અને ધૈર્યથી કામ કરો કારણ કે પરિવારના તમામ લોકોની સલાહ લઈને જ કામ કરવાનું તમારી જવાબદારી છે. તમારે તમારા શબ્દોનું ખાસ ધ્યાન રાખવું જોઈએ કારણ કે તમારા શબ્દો સંબંધોને બગાડે છે. તમારા વિદેશ પ્રવાસ પર જવાની સંભાવના છે. તમે કોઈપણ વ્યવસાયિક કાર્ય અથવા ઓફિસ મીટિંગમાં આગેવાની કરવા જશો. તમે તમારા કાર્યસ્થળ પર કોઈને પસંદ કરી રહ્યા છો, તેના પ્રત્યે તમારો પ્રેમ વધશે અને નિકટતા સંબંધમાં ફેરવાઈ જવાનો સંકેત આપે છે.

જો તમે તમારી નોકરી બદલવાનું વિચારી રહ્યા છો, તો આ અઠવાડિયું તમારા માટે સારી તકો પ્રદાન કરશે અને તમને એક સારું પેકેજ અને નવી જગ્યાએ ઉચ્ચ પદ મળશે. શેરબજારમાં તમારું રોકાણ નાણાકીય મજબૂતી પ્રદાન કરશે. ભાવિ સ્ટોક અથવા વિકલ્પમાં તમારું રોકાણ ઓછા ખર્ચે ઊંચું વળતર આપશે. સોમવારે કોઈપણ શેરમાં તમારું રોકાણ સારું વળતર લાવશે. જો તમે ટેક્સટાઈલ અને એજ્યુકેશન સેક્ટરમાં રોકાણ કરશો તો તમને ફાયદો થશે. સ્પર્ધાત્મક પરીક્ષાઓની તૈયારી કરતા વિદ્યાર્થીઓ તેમના અભ્યાસ પર વધુ ધ્યાન આપતા નથી અને અન્ય લોકોને સલાહ આપતા નથી જે તેમની સ્પર્ધા માટે યોગ્ય નથી.

તમારા સ્વાસ્થ્યમાં જે પણ ઉણપ હતી તે સુધરી જશે અને તમે સ્વસ્થ અને પ્રસન્નતા અનુભવશો. પરિવારમાં દરેક વ્યક્તિ સ્વસ્થ અને ખુશ રહેશે. આ અઠવાડિયે તમે તમારા પરિવાર સાથે કોઈ સંબંધીના સ્થાને લગ્ન સમારોહમાં હાજરી આપશો. જે કોઈ પણ વ્યક્તિ બિનજરૂરી પરેશાનીઓથી પરેશાન છે તેણે કોઈ સારા જ્યોતિષની સલાહ લઈને વૈદિક રીતે ગ્રહોની કષ્ટોનો ઉપાય કરવો જોઈએ, તમને ચોક્કસ રાહત મળશે અને તમામ પ્રકારની શારીરિક અને માનસિક સમસ્યાઓ દૂર થઈ જશે.

આ અઠવાડિયે કુંભ રાશિના લોકો કોઈ પ્રખ્યાત વ્યક્તિ સાથે મુલાકાત કરી શકે છે. તમને આનંદ અને ઇચ્છિત સિદ્ધિ મળશે. પરિવારમાં તમારા નાના લોકો સાથે સૌહાર્દપૂર્ણ સંબંધો જાળવો કારણ કે જો તમે આમ નહીં કરો તો તમારી પ્રગતિમાં અવરોધ આવશે. સેના અથવા પોલીસમાં કામ કરતા લોકોને આ અઠવાડિયે તેમના કામમાં વિશેષ સફળતા મળશે જેના કારણે ભવિષ્યમાં તેમને સરકાર દ્વારા સન્માનિત કરવામાં આવશે.

તમે જે પણ કામમાં કેટલાક દિવસોથી વ્યસ્ત હતા અને સફળતા ન મળી રહી હતી, તો તમે જોશો કે બુધવારે તે કામ સરળતાથી થઈ જશે અને તમે સન્માનનો અનુભવ કરશો. તમારી યોજના કોઈની સાથે શેર કરશો નહીં, નહીં તો તમારું કામ બગડશે. તમે કોઈની સાથે ખૂબ જ મજબૂત સંબંધમાં છો, શુક્રવારથી તેમાં ખટાશ આવવાની સંભાવના છે, સંબંધ બગડી શકે છે, તેથી વસ્તુઓ સ્પષ્ટ કરો.

તમને સરકારી વિભાગ તરફથી કોન્ટ્રાક્ટ મળ્યો છે અને તે સમયસર પૂરો ન થવાને કારણે તમે ચિંતિત રહેશો. પ્રોપર્ટીમાં કામ કરનાર વ્યક્તિ આ અઠવાડિયે પ્લોટ અથવા મકાન વેચીને કમિશનના રૂપમાં પૈસા મેળવશે. જો તમે કોઈ સાઈટ લોન્ચ કરવાનું વિચારી રહ્યા છો તો આ અઠવાડિયું તમારા માટે યોગ્ય છે. નિયમિત આવક મજબૂત રહેશે અને તમે તમારા કાર્યક્ષેત્રમાં પોતાને સાબિત કરી શકશો. તમે ઘણા સમયથી ટ્રાન્સફર માટે પ્રયાસ કરી રહ્યા હતા, આ અઠવાડિયે તમને તમારી ઇચ્છિત જગ્યાએ ટ્રાન્સફર મળી જશે.

શનિની સાડાસાતીના કારણે કેટલાક લોકો સ્વાસ્થ્ય સંબંધિત સમસ્યાઓથી પરેશાન છે, તેમણે શનિ માટે વૈદિક ઉપાય કરવા જોઈએ, જેનાથી તેમની શારીરિક અને માનસિક સમસ્યાઓ દૂર થઈ જશે. જે લોકો ઓનલાઈન બિઝનેસ કરે છે તેઓ તેમનું કામ સારી રીતે કરી રહ્યા છે અને આ અઠવાડિયે પણ સારી સફળતા મળશે. તમારા ફેસબુક કે ટ્વીટ કરેલા લેખને ઘણા પ્રખ્યાત લોકો પસંદ કરશે.

આ અઠવાડિયે મીન રાશિના લોકો દાન કરશે અને ગરીબોને કપડાં અને ભોજનની મદદ કરશે. પુણ્ય મેળવવા માટે, લાયક બ્રાહ્મણ દ્વારા ધાર્મિક વિધિઓ કરવામાં આવશે. તમે તમારા પરિવાર સાથે કોઈ ધાર્મિક સ્થળની યાત્રા પર જઈ રહ્યા છો. રવિવારે તમે કોઈ વાતને કારણે ચિંતિત રહેશો. સોમવારથી બધુ બરાબર ચાલશે.ધંધામાં પણ પ્રગતિ જોવા મળી રહી છે. તમારા શબ્દો ઘણા લોકોને આનંદ આપે છે. ઘણા લોકો તમારી ઓનલાઈન પોસ્ટની રાહ જુએ છે કારણ કે તેમાં તમે લોકોને પ્રોત્સાહિત કરો છો અને ધાર્મિક પાઠ પણ આપો છો.

જે કામ માટે તમે ઓફિસની મુલાકાત લેતા હતા તે ચોક્કસપણે મંગળવારે પૂર્ણ થશે. જો તમે બિઝનેસ માટે લોન લેવાનું વિચારી રહ્યા છો, તો તમને આ અઠવાડિયે લોન નહીં મળે પરંતુ પ્રયાસ કરો અને આવનારા સમયમાં તમને લોન મળી જશે. તમે તમારા બાળકોના ઉચ્ચ શિક્ષણ માટે એજ્યુકેશન લોન લેવાનું વિચારી રહ્યા છો. તમે તમારા મિત્ર પાસેથી પૈસા લેવાનું વિચારી રહ્યા છો, તે યોગ્ય નથી, તે તમારા સંબંધોને બગાડશે. તમે આ અઠવાડિયે દરિયાઈ પ્રવાસ પર જઈ શકો છો.

નાણાકીય ક્ષેત્રમાં કામ કરતા લોકો આ અઠવાડિયે તેમના લક્ષ્યોને પૂર્ણ કરશે અને નવા લોકોને તેમની યોજનાઓ સાથે જોડવામાં સક્ષમ હશે. ઓનલાઈન પૈસાની લેવડ-દેવડ કરતી વખતે તમારા OTPનું ધ્યાન રાખો, નહીં તો તમારી સાથે છેતરપિંડી થઈ શકે છે. મોબાઈલ દ્વારા કોઈપણ સ્કીમમાં રોકાણ ન કરો, નહીં તો તમે છેતરપિંડીઓમાં ફસાઈ જશો અને તમારું ખાતું પણ ખાલી થઈ જશે. લોકો તમને કોઈ મેસેજ દ્વારા ફસાવવાની યોજના બનાવી રહ્યા છે, તમારે સાવધાન રહેવું જોઈએ. ઉચ્ચ હોદ્દા પર બિરાજમાન અથવા મહત્વના હોદ્દા પર કામ કરતા લોકો હની ટ્રેપનો શિકાર બની શકે છે, તેથી તેઓએ ખાસ સાવધ રહેવું પડશે.

તમારા પિતાને તેમની બ્લડ પ્રેશરની દવા સમયસર લેવાની સલાહ આપવામાં આવે છે, અન્યથા તેમને મૂર્છાનો હુમલો આવે તેમ લાગે છે. શનિની સાડાસાતીની શરૂઆતથી કેટલાક લોકો પરેશાન છે, તેઓએ પુણ્ય કમાવવા માટે ધાર્મિક પ્રણાલી અપનાવવી જોઈએ. જો તમારા બાળકો ભણતા ન હોય તો તેમને કોઈ કોમર્શિયલ એજ્યુકેશનમાં એડમિશન આપો, તે તેમની કારકિર્દી માટે સારું રહેશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *