જો તમારો જોશ છે હાઈ લેવલનોતો પહેલી તો આવડશે જ ફોટામાં કઈ મીઠાઈ નું નામ છૂપાયેલું છે 95 ટકા લોકો જવાબ આપવામાં ફેલ - khabarilallive    

જો તમારો જોશ છે હાઈ લેવલનોતો પહેલી તો આવડશે જ ફોટામાં કઈ મીઠાઈ નું નામ છૂપાયેલું છે 95 ટકા લોકો જવાબ આપવામાં ફેલ

સોશિયલ મીડિયા પર ઘણા સમાચાર વાયરલ થતા રહે છે. આ વાયરલ સમાચારોમાં અનેક પ્રકારની માહિતી છે. હંમેશની જેમ આજે પણ સોશિયલ મીડિયા પર એક સમાચાર વાયરલ થયા છે. આ સમાચારમાં તમને ઘણા ઇમોજી આપવામાં આવ્યા છે.

આમ, સોશિયલ મીડિયા પર ઘણા સમાચાર વાયરલ થતા રહે છે. આ વાયરલ સમાચારોમાં અનેક પ્રકારની માહિતી છે. હંમેશની જેમ આજે પણ સોશિયલ મીડિયા પર એક સમાચાર વાયરલ થયા છે. આ સમાચારમાં તમને ઘણા ઈમોજીસ આપવામાં આવ્યા છે, આ ઈમોજીમાં એક સ્વીટનું નામ છુપાયેલું છે. જો તમને લાગે કે તમારી આંખો તીક્ષ્ણ છે, તો ઇમોજીનું નામ જાણીને કોમેન્ટ કરો. આ કાર્ય માત્ર 1 મિનિટમાં જ જણાવવાનું રહેશે.

આ ચિત્રને ધ્યાનથી જુઓ. તેમાં ત્રણ ઇમોજીસ છે. એક રોઝ, બીજો રસ્તામાં એક છોકરો અને ત્રીજો ચંદ્ર. આ ત્રણેયને જોડીને મીઠાઈનું નામ કહેવું પડે. જો તમને લાગે કે તમે આ પ્રશ્નનો જવાબ આપી દીધો છે તો તમે એક હોશિયાર મગજના માલિક છો તમને તમારા પર ગર્વ થવો જોઈએ

સંકેતો આપવામાં આવે છે.જુઓ, જો તમે ત્રણેય ઈમોજીને મિક્સ કરશો તો ગુલાબ જામુનનું નામ આવશે. ગુલાબના ફૂલમાંથી ગુલાબ લો, છોકરીના ઇમોજી સાથે જાઓ અને તેને ચંદ્રમાં ઉમેરો. હવે આ ક્વિઝ વાર્તાનો જવાબ છે ગુલાબ જામુન. અમે તમારી સાથે શેર કરી રહ્યા છીએ. આ વિડિયોમાં ઘણી વધુ ક્વિઝ વાર્તાઓ છે. જો તમારી પાસે સમય હોય તો તમે પણ વાંચી ને તમારું મગજ તેજ કરી સ્કો છો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *