સાપ્તાહિક રાશિફળ આવનાર સપ્તાહ આ રાશિવાળા માટે રહેશે લાભદાયી સામાજિક પ્રતિષ્ઠા માં થશે વધારો - khabarilallive
     

સાપ્તાહિક રાશિફળ આવનાર સપ્તાહ આ રાશિવાળા માટે રહેશે લાભદાયી સામાજિક પ્રતિષ્ઠા માં થશે વધારો

મેષ: આ અઠવાડિયું મેષ રાશિના જાતકો માટે ધન અને સુખની તકો ઉભી કરી રહ્યું છે. તમને રવિવારે તમારા ઘરનું ભાડું મળશે જે પૈસા લાવશે. નવા વાહનની ખરીદી થશે. તમારા દ્વારા કેટલાક કામ થશે જેનાથી તમારી સામાજિક પ્રતિષ્ઠામાં વધારો થશે. કેટલાક લોકોની રોજિંદી આવક ખરાબ રહેશે કારણ કે તેમની નોકરી ગુમાવવાનો ભય છે, પરંતુ જો તમે સકારાત્મક વલણ સાથે પરિસ્થિતિને સંભાળશો તો શુક્રવાર સુધીમાં બધું ઠીક થઈ જશે. ખાસ કરીને આ અઠવાડિયે તમને જ્યોતિષની સલાહ છે કે સ્ત્રીઓ પ્રત્યે સાવધાની રાખો, નહીંતર અપમાન થવાનો ભય છે.

કાર્યસ્થળ પર તમારે તમારા ગુસ્સા પર નિયંત્રણ રાખવું પડશે, નહીં તો તમારા ઉપરી સાથે અણબનાવ થશે. ઈલેક્ટ્રોનિક્સનો વ્યવસાય કરનારાઓને નાણાકીય નફામાં ઘટાડાનો સામનો કરવો પડશે. શેરબજારમાં રોકાણ કરનારાઓ માટે સારું રહેશે કે સોમવાર અને મંગળવારે ટ્રેડિંગથી દૂર રહેવું, નહીં તો ધનહાનિ થશે. આ અઠવાડિયે તમારા ખાનપાન પર વિશેષ ધ્યાન આપો, નહીં તો તમે અપચો અથવા એસિડિટીના કારણે પરેશાન રહેશો. તમારે બહારનું ખાવાનું કે અકાળે ખાવાનું ટાળવું પડશે.

સોશિયલ મીડિયા પર એક્ટિવ રહેતા લોકોને વિરોધનો સામનો કરવો પડશે. નાની નાની બાબતો પર પણ આપસમાં દલીલબાજી થશે. તમારે તમારું હથિયાર ન બતાવવું જોઈએ, કારણ કે જો હથિયાર સાથેનો તમારો ફોટો કે વીડિયો વાયરલ થશે તો તમે પોલીસ અને કોર્ટમાં મુશ્કેલીમાં મુકાઈ જશો. પ્રેમીઓના લગ્ન આ અઠવાડિયે થશે. તમારા બોયફ્રેન્ડ અથવા ગર્લફ્રેન્ડ સાથેના તમારા સંબંધોમાં મધુરતા જાળવવા માટે, તમારે દલીલોથી દૂર રહેવું પડશે, એટલે કે, તમારે શાંત રહેવું પડશે.

વૃષભઃ આ સપ્તાહે વૃષભ રાશિના જાતકોને શત્રુઓ પર વિજય મળશે. કોઈપણ ક્ષેત્રમાં તમારો વિરોધ કરનારાઓને હારનો સામનો કરવો પડશે. પરિવારમાં મતભેદ થશે અને મોટા ભાઈ સાથે પારિવારિક સંપત્તિની વહેંચણીને લઈને વિવાદ વધશે. બુધવારે સાસરી પક્ષના મુદ્દાને લઈને પત્ની સાથેના વિવાદને કારણે માનસિક અને પારિવારિક અશાંતિ રહેશે. મિત્રો સાથે પ્રવાસ કે મિત્રના લગ્નમાં જવાની સંભાવના છે જ્યાં તમે ઘણા જૂના મિત્રોને મળશો અને જૂની વાતચીત અને લાગણીઓ તમને આનંદ અને આનંદનો અનુભવ કરાવશે. પરસ્પર મતભેદોને કારણે નાની બહેનના પરિવારમાં અશાંતિ છે જેના કારણે તમે માનસિક પીડામાં પણ રહેશો.

સ્પર્ધાત્મક પરીક્ષાની તૈયારી કરી રહેલા વ્યક્તિ માટે સફળતા મેળવવાનો સમય આવી ગયો છે, ટૂંક સમયમાં જ તમારા હાથમાં તમારી ઇચ્છિત નોકરીનો એપોઇન્ટમેન્ટ લેટર મળવાનો છે. સેલ્ફ પ્રોફેશનલ્સ તેમના કામમાં વ્યસ્ત રહેશે અને વધુ કામને કારણે તેમનો સ્ટાફ વધારશે. રાજકીય ક્ષેત્ર સાથે જોડાયેલા લોકોને જનતાના વિરોધનો સામનો કરવો પડશે. વેપાર ક્ષેત્ર સાથે સંકળાયેલા લોકો માટે આર્થિક નુકસાન થવાની સંભાવના છે. તમારા પરિચિતો વચ્ચેના વ્યવહારમાં પૈસા ફસાઈ જશે, જેના કારણે તમારી વચ્ચે મતભેદ થશે. શેર બજાર અથવા મ્યુચ્યુઅલ ફંડમાં રોકાણ કરવાથી નાણાકીય લાભ થશે.

તમે તમારા બાળકોના સ્વાસ્થ્યને લઈને ચિંતિત રહેશો, તમારે બુધવાર અને ગુરુવારે ડૉક્ટર અને હોસ્પિટલની મુલાકાત લેવી પડશે. તમે કોઈ રોગથી પીડિત હતા, ટૂંક સમયમાં તમે સ્વસ્થ થઈ જશો. પત્નીને લીવર ઈન્ફેક્શન થવાની સંભાવના છે, સમયસર યોગ્ય સલાહ અને સારવારથી રોગનો નાશ થશે. તમે તે વ્યક્તિ સાથે સારો સમય વિતાવશો જેની સાથે તમને વાત કરવામાં અને મળવામાં આનંદ આવે છે. તમારો એકબીજા પ્રત્યેનો પ્રેમ મધુર રહેશે. લગ્ન સમારોહના કાર્યક્રમમાં તમને કોઈ સુંદર જોવા મળશે જેની સાથે પ્રેમ થવાની સંભાવના છે.

મિથુન: મિથુન રાશિના જાતકો માટે આ અઠવાડિયું વિદેશ પ્રવાસ અથવા દેશની અંદર પ્રવાસની તકો ઉભી કરી રહ્યું છે. તમારા પ્રેમ સંબંધોની તીવ્રતા વધશે. પ્રેમીના જીવનમાં ચાલી રહેલી કોઈપણ કડવાશનો અંત આવશે. તમે નવી દિશા અને નવી ઉર્જા સાથે વેપારમાં સફળતા પ્રાપ્ત કરશો. ભાગીદારીના ધંધામાં પરસ્પર તાલમેલ બગડી રહ્યો છે.શુક્રવારે સાથે બેસીને એકબીજા સાથે વાત કરો, તમામ પાસાઓ પર બધુ સારું રહેશે. તમે કોઈપણ નેટવર્કિંગ કાર્યમાં સફળતા પ્રાપ્ત કરશો. તમારો જૂનો કેસ અંતિમ ચુકાદામાં છે, તમને સફળતા મળશે અને દુશ્મનનો પરાજય થશે. જૂના દેવામાંથી તમને રાહત મળશે.

જો તમે કોઈ મિત્રને આર્થિક મદદ કરવાનું વિચારી રહ્યા છો, તો મંગળવારે પૈસાની લેવડ-દેવડ ન કરો, નહીં તો મિત્રતા દુશ્મનીમાં બદલાઈ જશે અને પૈસા પણ પાછા નહીં મળે. તમે નવા કાર્યસ્થળમાં તમારી જાતને સમાયોજિત કરી શકતા નથી, તેમાં થોડો સમય લાગશે. બિનજરૂરી મુશ્કેલીથી બચવા માટે, મુસાફરી કરતી વખતે તમારા વાહનની સર્વિસ કરાવો અથવા ટાયર ચેક કરાવો, નહીંતર વાહનમાં ભંગાણ કે ટાયરનું પંચર તમને માનસિક તકલીફ આપશે. કૂતરાથી સાવચેત રહો, કૂતરા કરડવાથી કે કાર કૂતરા સાથે અથડાવાથી ઈજા થવાની સંભાવના છે. પરિવારમાં કોઈ અપ્રિય ઘટના બનવાની સંભાવના છે.

ડાયાબિટીસ કે હૃદયરોગથી પીડિત લોકોએ પોતાની સારી કાળજી લેવી જોઈએ, દવાઓ સમયસર લેવી જોઈએ અને કસરત કરવી જોઈએ. યોગ કરવાથી તમારું જીવન અનેક રોગોથી મુક્ત થઈ જશે. માતાની તબિયત બગડી રહી છે, તેમને શનિવાર સુધી ઘણી રાહત મળશે. કોઈપણ કામ મુલતવી રાખવાની તમારી વૃત્તિને કારણે તમે પરેશાન થશો. તમારા વધારે બોલવાને કારણે વૈવાહિક જીવનમાં સમસ્યાઓ આવે છે, નાની નાની બાબતો પર ધ્યાન આપવાથી પણ માનસિક પીડા થઈ રહી છે. તમારે ખુશ રહેવું જોઈએ.તમે વધારે વિચારીને કોઈનું વર્તન બદલી શકશો નહીં, તમે પોતે ચોક્કસ માનસિક પીડામાં રહેશો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *