શુક્ર શનિ આવશે નજીક ૩૦ વર્ષ પછી બનશે આ અદભુત સંયોગ આ રાશિવાળા ને મળશે સફળતા તો આ રાશિવાળા ને રહેવું પડશે સાવધાન - khabarilallive
     

શુક્ર શનિ આવશે નજીક ૩૦ વર્ષ પછી બનશે આ અદભુત સંયોગ આ રાશિવાળા ને મળશે સફળતા તો આ રાશિવાળા ને રહેવું પડશે સાવધાન

શુક્ર અને શનિ લગભગ 30 વર્ષ પછી વર્ષ 2024ની શરૂઆતમાં નજીક આવવા જઈ રહ્યા છે. વર્ષની શરૂઆતમાં શુક્ર કુંભ રાશિમાં જવાનો છે. કુંભમાં શનિ મહારાજ પહેલેથી જ હાજર છે. શુક્ર અને શનિ વચ્ચે પરસ્પર મિત્રતા છે, તેથી કુંભ રાશિમાં આ જોડાણ સારું માનવામાં આવે છે. ચાલો જાણીએ કે આની 12 રાશિઓ પર શું અસર પડશે.

મેષ: તમારી રાશિના અગિયારમા ભાવમાં આ સંયોગની રચના આર્થિક લાભ લાવશે. એટલે કે તમારી આવકમાં જબરદસ્ત વધારો થશે. કરિયર અને નોકરીમાં પ્રગતિ થશે અને જીવનમાં સારા સમાચારની સંખ્યામાં વધારો થશે. વેપારમાં પણ તમને જબરદસ્ત ફાયદો થશે. વિદ્યાર્થીઓને સફળતા મળશે.

વૃષભઃ આ સંયોગ તમારી રાશિના દસમા ભાવમાં બની રહ્યો છે, જેના કારણે કાર્યક્ષેત્રમાં ચાર ગણી પ્રગતિ થશે. જો તમે નોકરી કરતા હોવ તો તમને પ્રમોશન મળશે. જો તમે વેપારી છો તો તમારો નફો વધશે. સુખ-સુવિધાઓનો વિસ્તાર થશે. પારિવારિક સુખ રહેશે. વિદ્યાર્થીઓને સફળતા મળશે.

મિથુન: આ સંયોગ તમારી રાશિના નવમા ભાવમાં બની રહ્યો છે, જે ભાગ્યનું ઘર છે. આ સંયોજન તમારા માટે અદ્ભુત રહેશે. ભાગ્ય તમારા પક્ષે રહેશે. તીર્થયાત્રા પર જવાની સંભાવના રહેશે. તમારા પૂર્વજોને પ્રસાદ ચઢાવવાથી તમને આ સંયોજનથી જબરદસ્ત લાભ મળશે.

કર્કઃ તમારી રાશિના આઠમા ઘરમાં આ સંયોગ સાચો ન ગણી શકાય. કોઈ ઘટના કે આર્થિક નુકસાન થવાની સંભાવના બની શકે છે. તમારે તમારા જીવનસાથીના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું પડશે.

સિંહ: તમારી રાશિના સાતમા ભાવમાં આ સંયોગ ફળદાયી સાબિત થશે. તમારે ફક્ત તમારા જીવનસાથીનો આદર કરવો પડશે અને તેના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું પડશે. તેની સાથે ભાગીદારીના ધંધામાં સાવધાની રાખવી પડશે.

કન્યાઃ તમારી રાશિના છઠ્ઠા ભાવમાં શનિ અને શુક્રનો સંયોગ મિશ્ર પ્રભાવ આપશે. તમારે તમારા જીવનસાથીના સ્વાસ્થ્ય અને તમારા પોતાના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું પડશે. તમારા શત્રુઓનો પરાજય થશે. નોકરી અને વ્યવસાયમાં સકારાત્મક પરિણામ જોવા મળી શકે છે.

તુલા: તમારી રાશિના પાંચમા ભાવમાં આ સંયોગ લાંબા પ્રવાસથી લાભની સંભાવના ઉભી કરી રહ્યો છે. પ્રેમ સંબંધો સુધરશે. પૈસા સંબંધિત સમસ્યાઓ હલ થશે. નાના રોકાણમાં તમને મોટો ફાયદો થશે.

વૃશ્ચિક: તમારી રાશિના ચોથા ભાવમાં શુક્ર અને શનિનો સંયોગ મિશ્ર પરિણામ આપી શકે છે. માતાને તકલીફ થઈ શકે છે. કાર્યક્ષેત્રમાં પ્રગતિ થશે. માનસિક બેચેની વધી શકે છે. સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું પડશે.

મકર: આ સંયોગ ધનના બીજા ઘર એટલે કે તમારી રાશિના બીજા ઘરમાં બની રહ્યો છે. તમને અણધાર્યા પૈસા મળશે. કમાણીનાં સાધનોમાં વધારો થવાની સંભાવના છે. તમારો આત્મવિશ્વાસ વધશે. નવા લોકો સાથે સંબંધ બનશે જેનાથી વેપારમાં પ્રગતિ થશે.

કુંભ: તમારી રાશિના પ્રથમ ભાવમાં શનિ અને શુક્રના જોડાણને કારણે, તમે તમારા લગ્ન જીવન અને ભાગીદારીના વ્યવસાયમાં સકારાત્મક પરિણામો જોશો. પરિવારમાં સુખ-સમૃદ્ધિ જળવાઈ રહેશે.

મકરઃ તમારી રાશિના 12મા ભાવમાં શુક્ર અને શનિનો સંયોગ યોગ્ય ગણી શકાય નહીં. તમારે તમારા અને તમારા જીવનસાથીના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું પડશે. આર્થિક નુકસાન થવાની સંભાવના છે. વિદેશથી સંબંધિત વેપાર અથવા નોકરીમાં તમારે સાવધાનીથી કામ કરવું પડશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *