મિથુન રાશિ માટે ડિસેમ્બર મહિનાનું રાશિફળ આખો મહિનો સફળતાની સીડીઓ ચડશે અને આ દિવસથી તો ધનલાભ થવાનું થશે શરૂ - khabarilallive
     

મિથુન રાશિ માટે ડિસેમ્બર મહિનાનું રાશિફળ આખો મહિનો સફળતાની સીડીઓ ચડશે અને આ દિવસથી તો ધનલાભ થવાનું થશે શરૂ

મિથુન રાશિના જાતકો માટે ડિસેમ્બર 2023નો મહિનો સારો રહેવાનો છે. તમે આ મહિને તમારા વ્યવસાયને વિસ્તારવાની યોજના બનાવી શકો છો. મિથુન રાશિના જાતકોને તેમની મહેનતના કારણે ડિસેમ્બરમાં સફળતા મળશે. આ મહિને નવી નોકરીમાં જોડાવાની પણ સંભાવના છે. જો કે સ્વાસ્થ્ય પ્રત્યે થોડું જાગૃત રહેવાની જરૂર છે.આવો જાણીએ કે મિથુન રાશિના લોકો માટે ડિસેમ્બર મહિનો બિઝનેસ, શિક્ષણ, પ્રવાસ, સ્વાસ્થ્ય, પ્રેમ અને પરિવારની દ્રષ્ટિએ કેવો રહેશે. (જેમિની ડિસેમ્બર 2023 જન્માક્ષર).

મિથુન વ્યાપાર અને પૈસા: 27 ડિસેમ્બર સુધી સાતમા ભાવમાં બુધ હોવાને કારણે આ મહિને બેદરકારીથી કામ કરવા માટે તમારા માટે કાયદાકીય રીતે જાગૃત અને સતર્ક રહેવું ફાયદાકારક રહેશે.
સાતમા ભાવ પર ગુરુની નવમી દૃષ્ટિને કારણે તમે આ મહિને તમારા વ્યવસાયમાં સંપૂર્ણ વ્યાવસાયિકતા જાળવી રાખવાના પ્રયાસમાં સફળ થશો.

15 ડિસેમ્બર સુધી છઠ્ઠા ભાવમાં અને 28 ડિસેમ્બરથી સાતમા ભાવમાં સૂર્ય-મંગળનો સંયોગ રહેશે, જેના કારણે આ મહિનામાં મહેનતના આધારે તમારા વ્યવસાયમાં તમારી સંપત્તિમાં વૃદ્ધિ થવાની પુરી શક્યતાઓ છે. 27 ડિસેમ્બર સુધી, બુધ-ગુરુ નવમા-પંચમે રાજયોગ હશે જેના કારણે તમે તમારી ટીમના મજબૂત કાર્ય માટે પ્રશંસા કરશો જે તમારી સંપૂર્ણ વ્યવસાય કુશળતા સાબિત કરશે અને તમારા કર્મચારીઓને પ્રોત્સાહન આપશે.

મિથુન માસિક નોકરી-કારકિર્દી જન્માક્ષર: 15 ડિસેમ્બર સુધી સૂર્ય 10માં ભાવથી 9-5માં રાજયોગમાં રહેશે જેના કારણે આ મહિનામાં મોટી નોકરીની ઓફર મળી શકે છે. તેથી, બેરોજગાર લોકોએ કેટલીક કુશળતા માટે સંપૂર્ણ તૈયારી કરવી જોઈએ. ગુરુ પર શનિની ત્રીજી રાશિ હોવાને કારણે તમને વ્યાવસાયિક જીવનમાં સારો લાભ મળી શકે છે. જો તમે આ મહિનામાં કોઈ નવી નોકરીમાં જોડાશો.

28 ડિસેમ્બરથી દશમા ભાવમાં મંગળના ચોથા ભાવને કારણે નોકરીમાં ટ્રાન્સફર થાય તો અત્યારે લાભદાયી સાબિત થઈ શકે છે. દસમા ભાવ સાથે ગુરુના 2-12 સંબંધ અને દસમા ભાવમાં કેતુના સાતમા ભાવને કારણે, આ મહિનામાં તમારે કોઈ વિષય પર વરિષ્ઠો સાથે વિવાદ થઈ શકે છે, તમારે ધૈર્યથી કામ કરવું પડશે.

મિથુન કૌટુંબિક જીવન, પ્રેમ જીવન અને સંબંધ: 27મી ડિસેમ્બર સુધી શુક્ર ગ્રહ દોષકારક રહેશે જેના કારણે પ્રેમ જીવનમાં તમારો જીવનસાથી તમને શંકાની નજરે જોઈ શકે છે, યાદ રાખો, સંબંધોમાં પારદર્શિતા સુખ અને શાંતિ જાળવી રાખે છે. 27મી ડિસેમ્બર સુધી બુધ-ગુરુનો નવમો-પાંચમો રાજયોગ રહેશે જેના કારણે આ મહિનામાં તમારું પારિવારિક જીવન સારું અને ન્યાયી રહેશે.

સાતમા ભાવમાં ગુરુની નવમી રાશિ હોવાથી, આ મહિનામાં તમે તમારા પરિવારમાં પ્રેમ અને એકતા જાળવી શકશો, જે કાયમ માટે સારી રહેશે.

મિથુન માસિક શિક્ષણ અને રમત-ગમત: 24મી ડિસેમ્બર સુધી ગુરુ અને શુક્ર વચ્ચે પાસા સંબંધ રહેશે જેના કારણે વિદ્યાર્થીઓ તેમની સેમેસ્ટર પરીક્ષામાં અપેક્ષા કરતાં વધુ સારું પ્રદર્શન કરશે.27મી ડિસેમ્બર સુધી પાંચમા ભાવથી પાપ દોષ રહેશે જેના કારણે આ મહિનામાં વધુ પડતો આત્મવિશ્વાસ તમારી હોડીને ડૂબી શકે છે, તમારી જાતને તપાસતા રહો.

5મા ઘરમાંથી શનિનો 9-5મો રાજયોગ હશે, જેના કારણે મીડિયા, બળ, ખેતી, ઈન્ફ્રાસ્ટ્રક્ચર, ઈન્ફોર્મેશન ટેક્નોલોજી, મેડિકલ, એજ્યુકેશન સ્ટ્રીમના વિદ્યાર્થીઓ માટે આ મહિનો તેમના લક્ષ્યો તરફ લઈ જનારો મહિનો સાબિત થઈ શકે છે. .

મિથુન માસિક આરોગ્ય અને યાત્રા જન્માક્ષર: 15મી ડિસેમ્બર સુધી છઠ્ઠા ભાવમાં અને 28મી ડિસેમ્બરથી સાતમા ભાવમાં સૂર્ય-મંગળનો પરાક્રમ યોગ રહેશે, જેના કારણે તમારા સ્વાસ્થ્ય પ્રત્યે જાગૃતિ તમારા માનસિક તણાવથી દૂર રહેવામાં મદદરૂપ સાબિત થઈ શકે છે.

આઠમા ભાવ સાથે શનિના 2-12 સંબંધ અને આઠમા ભાવ પર કેતુની પાંચમી રાશિ હોવાને કારણે, વ્યક્તિગત કે સત્તાવાર કારણ ગમે તે હોય, અત્યંત જરૂરી ન હોય ત્યાં સુધી યાત્રા ન કરવી.

મિથુન રાશિના લોકો માટે ઉપાય: 12મી ડિસેમ્બરે, દેવ પિતૃકાર્ય ભૌમવતી અમાવસ્યાના અવસરે, હનુમાનજીને લવિંગ, ગોળ અને સોપારી અર્પણ કરો, ચમેલીના તેલનો દીવો કરો અને દસ વર્ષથી ઓછી ઉંમરની કન્યાને મીઠાઈનું દાન કરો.

16 ડિસેમ્બર માલમાસઃ- કોઈપણ પ્રકારની સમસ્યાઓથી છુટકારો મેળવવા માટે શ્રી વિષ્ણુ સહસ્ત્રનમમાં માલમાસમાં આપેલા ભગવાન વિષ્ણુના આ મંત્રનો જાપ કરો. મંત્ર છે- યસ્ય સ્મરણ માત્રેન જન્મ સંસાર બંધનાત્. વિમુચ્યતે નમસ્તેમાય વિષ્ણવે પ્રભવવિષ્ણવે ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *