૧૦ વર્ષ પછી બન્યો કેતુ શુક્ર સંયોગ આ ત્રણ રાશિવાળા સમડી ની જેમ આસમાનની ઊંચાઈએ પહોંચશે - khabarilallive      

૧૦ વર્ષ પછી બન્યો કેતુ શુક્ર સંયોગ આ ત્રણ રાશિવાળા સમડી ની જેમ આસમાનની ઊંચાઈએ પહોંચશે

શુક્રનો શુભ ગ્રહ કેતુ અશુભ ગ્રહ, છાયા ગ્રહ માનવામાં આવે છે. આ બે ગ્રહો માટે એક જ રાશિમાં ભેગા થવું દુર્લભ છે. લગભગ 10 વર્ષ પછી કન્યા રાશિમાં કેતુ અને શુક્રનો સંયોગ થાય છે. આ તમામ રાશિઓને અસર કરશે. કઈ રાશિ માટે આ સંયોગ ખૂબ જ શુભ છે તે જણાવતા પહેલા ચાલો આ શુક્ર અને રાહુનું મહત્વ જોઈએ.

શુક્રનું મહત્વ: શુક્રને સ્ત્રી ગ્રહ તરીકે ઓળખવામાં આવે છે. શુક્ર આ ઘરમાં સુખ-સમૃદ્ધિ લાવે છે, શુક્ર અશુભ હોય તો ધનલાભ વધે છે. શુક્ર પ્રેમ અને સુંદરતાનો ગ્રહ પણ છે. જો શુક્ર મજબૂત સ્થિતિમાં હોય તો નાણાકીય બાબતોમાં કોઈ મુશ્કેલી નહીં આવે.

કેતુ ગ્રહનો પ્રભાવ: કેતુને છાયા ગ્રહ કહેવામાં આવે છે, કેતુ દર 1.8 વર્ષે તેની રાશિ બદલી નાખે છે, હવે કેતુ કન્યા રાશિમાં ગયો છે, આ ગ્રહ પૂર્વવર્તી ગ્રહ છે. અત્યારે શુક્ર અને કેતુનો સંયોગ આ રાશિઓ માટે શુભ છે:

મેષ: તમારા આરામ અને સગવડમાં વધારો થશે. જો તમને કોઈ આર્થિક સમસ્યા હોય તો તે હલ થઈ જશે. આ સમય દરમિયાન, તમને વ્યવસાયિક કાર્યમાં સફળતા મળશે અને તમને નફો મેળવવાના ઘણા રસ્તાઓ મળશે, જે તમારી બધી નાણાકીય સમસ્યાઓ હલ કરશે. શેરબજાર સાથે જોડાયેલા લોકો સારો નફો કમાઈ શકે છે. 2024 તમારા માટે ખૂબ સારું રહેશે.

સિંહ રાશિ: શુક્ર અને કેતુનો સંયોગ સિંહ રાશિ માટે ખૂબ જ અનુકૂળ છે. આ ગ્રહોના સંયોગને કારણે તમારી વાતચીત કરવાની ક્ષમતા ખૂબ સારી રહેશે, તમારી આર્થિક સ્થિતિ મજબૂત રહેશે અને સમાજમાં તમારું માન-સન્માન વધશે. તમારી ઈચ્છાઓ પૂર્ણ થશે, તમે સરળતાથી અન્યને આકર્ષિત કરશો, અનુકૂળ ગ્રહોને કારણે તમારા માટે 2024 અદ્ભુત રહેશે.

કન્યા રાશિ: કન્યા રાશિમાં શુક્ર અને કાયુનો સંયોગ બનશે અને આ સંયોગ તમને સારા પરિણામ આપશે. તમારો આત્મવિશ્વાસ વધશે. નોકરીયાત લોકોને આ સમયગાળામાં સારો લાભ મળી શકે છે. ધાર્મિક દૃષ્ટિએ તમારા માટે આ સમય ખૂબ જ સારો છે, તમે તમારી આર્થિક સ્થિતિમાં સારી પ્રગતિ જોશો. તમને વિવિધ સ્ત્રોતોથી આર્થિક લાભ થશે. તો તમારી મનોકામના પૂર્ણ થશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *