સેટ પર ફિલ્મ ડાયરેક્ટર ને સાપ કરડતા મચી ગઇ અફરા તફરી ડાયરેક્ટર નહિ પણ સાપનું થઈ ગયું મૃત્યુ જોઈને લોકો આશ્ચર્યચકિત - khabarilallive    

સેટ પર ફિલ્મ ડાયરેક્ટર ને સાપ કરડતા મચી ગઇ અફરા તફરી ડાયરેક્ટર નહિ પણ સાપનું થઈ ગયું મૃત્યુ જોઈને લોકો આશ્ચર્યચકિત

આવો જ એક કિસ્સો એક પ્રખ્યાત દિગ્દર્શકનો હતો જેને સાપે ડંખ માર્યો હતો, પરંતુ તે અભિનેતાને કરડ્યા બાદ સાપનું જ મોત થઈ ગયું હતું. હા, આશ્ચર્ય ન પામશો, અમે તમને જે કહેવા જઈ રહ્યા છીએ, આ કોઈ ફિલ્મી વાર્તા નથી પરંતુ પડદા પાછળની સત્ય ઘટના છે. આ સ્ટોરી ફિલ્મ પ્યાસા કાની છે, આ ફિલ્મનું દિગ્દર્શન પ્રખ્યાત નિર્દેશક ઓપી રહનાલ કરી રહ્યા હતા. આ ફિલ્મમાં એક્ટર કમલજીત અને એક્ટ્રેસ કામિની કૌશલ એક સીન શૂટ કરી રહ્યા હતા જેમાં સાપ અને સાપને બોલાવવામાં આવ્યા હતા.

બાય ધ વે, આ દરમિયાન ઓ.પી.જીએ પોતાના પગ પર કુહાડી મારી હતી, હકીકતમાં એવું બન્યું કે સીન શરૂ થયો ત્યારથી ડાયરેક્ટર ઓ.પી. રણહલ સાપને સ્પર્શ કરવા માંગતા હતા, પછી સાપ ઝડપથી વળ્યો અને અંગૂઠો પકડીને કરડ્યો. આવી સ્થિતિમાં, ઓપી પોતાનો હાથ પકડતો જોઈને ભડકી ગયો અને આ દરમિયાન તેણે સાપનું ગળું પકડી લીધું. પછી તેણે તેને ઉતાવળમાં ફેંકી દીધી.

સેટ પર જ્યારે આ અ કસ્માત થયો ત્યારે ઓપી રહનલને જોઈને આખો સેટ ચોંકી ગયો હતો. ઓપીની તબિયત પણ બગડવા લાગી, તેમનું બ્લડ પ્રેશર ખૂબ જ ઓછું થઈ ગયું હતું. તેની આંખો સામે અંધકાર છવાઈ ગયો. તેની ખરાબ હાલત જોઈને તેને વિદેશી એન્ટીડોઝનું ઈન્જેક્શન આપવામાં આવ્યું અને તે દિવસે ફિલ્મનું શૂટિંગ રોકી દેવામાં આવ્યું. જ્યારે ઓપી રહનલ સ્વસ્થ થઈને સેટ પર પાછા ફર્યા ત્યારે ત્યાં બેઠેલા સાપને જોઈને તેઓ આશ્ચર્યચકિત થઈ ગયા કારણ કે તે દરમિયાન સાપ ચાર્મર ઉદાસ ચહેરા સાથે બેઠો હતો.

જ્યારે ઓ.પી. રહનલની નજર સ ર્પ પર પડી અને તેણે સા પ વિશે પૂછ્યું તો સર્પપ્રેમીએ દુઃખી મન સાથે જવાબ આપ્યો કે તમે તેનું ગળું એટલું જોરથી દબાવ્યું જેના કારણે મારો સા પ મરી ગયો. આવી સ્થિતિમાં, ફિલ્મ સાથે જોડાયેલી આ કિસ્સો આજે પણ બોલિવૂડ કોરિડોરમાં યાદ છે, કેવી રીતે સાપે ઓપીને ડંખ માર્યો અને તેના પગ પર આત્મહત્યા કરી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *