સાપ્તાહિક રાશિફળ કર્ક સિંહ કન્યા માટે આવનાર સાત દિવસ ભાગ્ય રહેશે મહેરબાન પ્રમોશન મળવાની છે શક્યતા - khabarilallive

સાપ્તાહિક રાશિફળ કર્ક સિંહ કન્યા માટે આવનાર સાત દિવસ ભાગ્ય રહેશે મહેરબાન પ્રમોશન મળવાની છે શક્યતા

કર્કઃ કર્ક રાશિના લોકો માટે આ અઠવાડિયું ખૂબ જ અનુકૂળ રહેશે. સપ્તાહની શરૂઆતથી ભાગ્ય તમારા પર મહેરબાન રહેશે. આ અઠવાડિયે નોકરી કરતા લોકોની ઈચ્છા તેમની ઈચ્છિત જગ્યાએ ટ્રાન્સફર અથવા ઈચ્છિત પ્રમોશન દ્વારા પૂર્ણ થઈ શકે છે. આ અઠવાડિયે, કાર્યસ્થળ પર વરિષ્ઠ અને જુનિયર બંને તમારા પ્રત્યે સંપૂર્ણ રીતે દયાળુ રહેશે.

કરિયર અને બિઝનેસના સંબંધમાં કરવામાં આવેલી યાત્રાઓ શુભ અને લાભદાયી સાબિત થશે. પ્રભાવશાળી લોકો સાથે તમારો સંપર્ક આ અઠવાડિયે વધશે. સપ્તાહના મધ્યમાં, તમે વૈભવી વસ્તુઓની ખરીદી કરી શકો છો. આ સમયગાળા દરમિયાન ઘરમાં કોઈ શુભ અથવા ધાર્મિક કાર્ય કરી શકાય છે. તમને સંપત્તિના સાધન મળશે. ઉપહારો પ્રાપ્ત થશે. જો તમે લાંબા સમયથી રોજગારની શોધમાં ભટકતા હતા તો આ અઠવાડિયે તમારી ઈચ્છા પૂરી થઈ શકે છે.

પહેલાથી નોકરી કરતા લોકો માટે પ્રમોશનની તકો રહેશે. નોકરી કરતા લોકો માટે તે વધારાની આવકનો સ્ત્રોત બનશે. વેપારમાં લાભ અને વિસ્તરણ થશે. સ્વાસ્થ્યની દૃષ્ટિએ આ સપ્તાહ તમારા માટે અનુકૂળ રહેશે. પ્રેમ સંબંધો માટે આ સપ્તાહ સંપૂર્ણપણે અનુકૂળ છે. પરિવારના સભ્યો તમારા પ્રેમ સંબંધને સ્વીકારી શકે છે અને લગ્નની મહોર મારી શકે છે. વિવાહિત જીવન સુખમય રહેશે. તમને તમારા જીવનસાથી તરફથી આશ્ચર્યજનક ભેટ મળી શકે છે.

સિંહઃ સિંહ રાશિના લોકો માટે આ અઠવાડિયું ખૂબ જ શુભ રહેશે. સપ્તાહની શરૂઆતથી તમારો મોટાભાગનો સમય સંબંધીઓ અને મિત્રો સાથે મોજ-મસ્તી કરવામાં પસાર થશે. સપ્તાહની શરૂઆતમાં તમને કોઈ ધાર્મિક કે શુભ કાર્યક્રમમાં ભાગ લેવાની તક મળશે. આ સમયગાળા દરમિયાન સમાજ સેવા કે રાજનીતિ સાથે જોડાયેલા લોકોને કોઈ મોટી સિદ્ધિ કે સન્માન પ્રાપ્ત થઈ શકે છે. તમે સત્તા અને સરકારની નિકટતાનો લાભ ઉઠાવી શકશો.

જો તમે કોઈ રોગથી પીડિત હતા, તો તમને તેમાંથી રાહત મળશે અને તમારા દુશ્મનો પરાજિત થશે. વર્કિંગ વુમનના પ્રમોશનથી માત્ર કાર્યસ્થળમાં જ નહીં પરંતુ પરિવારમાં પણ તેમનું સન્માન વધશે. સપ્તાહના મધ્યમાં જમીન અને મકાન સંબંધિત વિવાદો કોઈ વરિષ્ઠ અથવા પ્રભાવશાળી વ્યક્તિની મદદથી ઉકેલાશે. પૈતૃક સંપત્તિ પ્રાપ્ત કરવામાં આવતા અવરોધો દૂર થશે. આ સમય દરમિયાન, તમે તમારી કારકિર્દી અને વ્યવસાયને એક અલગ દિશા આપતા જોવા મળશે.

ભાગીદારીમાં વેપાર કરનારાઓ માટે આ સમય ખૂબ જ શુભ રહેશે. તેમને ઇચ્છિત લાભ મળશે. પરીક્ષાઓ અને સ્પર્ધાઓની તૈયારી કરી રહેલા વિદ્યાર્થીઓને સારા સમાચાર મળશે. પ્રેમ સંબંધોમાં સુસંગતતા રહેશે. તમને તમારા લવ પાર્ટનર સાથે ખુશીથી સમય પસાર કરવાની તક મળશે. વિવાહિત જીવનમાં મધુરતા રહેશે. સપ્તાહના ઉત્તરાર્ધમાં અચાનક કોઈ પર્યટન સ્થળ અથવા તીર્થસ્થાન પર જવાની શક્યતાઓ બનશે.

કન્યા: કન્યા રાશિના જાતકો માટે આ અઠવાડિયું ખૂબ જ શુભ રહેશે. આ અઠવાડિયે, કન્યા રાશિના જાતકોને સપ્તાહની શરૂઆતમાં કરિયર-વેપારના સંબંધમાં લાંબી મુસાફરી કરવી પડી શકે છે. યાત્રા સુખદ અને લાભદાયી સાબિત થશે. જો તમે લાંબા સમયથી કોઈ કામ શરૂ કરવાનું વિચારી રહ્યા હતા, તો તમારી યોજના શુભચિંતકો અને પરિવારના સભ્યોના સહયોગથી પૂર્ણ થશે.

બિઝનેસ સાથે જોડાયેલા લોકો માટે આ અઠવાડિયું ખૂબ જ લકી સાબિત થવાનું છે. આ અઠવાડિયે આ રાશિના લોકો બજારમાં તેજીનો પૂરેપૂરો ફાયદો ઉઠાવી શકશે. હોલસેલ વેપારીઓ માટે આ અઠવાડિયું ખૂબ જ શુભ રહેશે. સપ્તાહના મધ્યમાં તમને કોઈ શુભ કે ધાર્મિક કાર્યક્રમમાં ભાગ લેવાની તક મળી શકે છે. આ સમય દરમિયાન, પ્રભાવશાળી લોકો સાથે તમારો સંપર્ક વધશે અને તેમની સહાયથી તમને ભવિષ્યમાં નફાકારક યોજનાઓમાં સામેલ થવાની તક મળશે.

સપ્તાહના ઉત્તરાર્ધમાં, જમીન અને મિલકતની ખરીદી અને વેચાણનું તમારું સ્વપ્ન પૂર્ણ થઈ શકે છે. ખાસ વાત એ છે કે આવી ડીલમાં તમને અપેક્ષા કરતા વધુ નફો મળશે. આ સમયગાળા દરમિયાન નોકરી કરતા લોકોને વિશેષ પદ, પુરસ્કાર અથવા સન્માન મળવાની સંભાવના છે. પ્રેમ સંબંધો માટે આ આખું અઠવાડિયું તમારા માટે અનુકૂળ છે. તમને તમારા લવ પાર્ટનર સાથે ખુશીની પળો વિતાવવાની ઘણી તકો મળશે. વિવાહિત જીવન સુખમય રહેશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *