સૂર્યના રાશિપરીવર્તન થી આ રાશિવાળા મનાવશે ખુશીઓ આવનાર દિવસોમાં મળશે દસ ગણો લાભ - khabarilallive    

સૂર્યના રાશિપરીવર્તન થી આ રાશિવાળા મનાવશે ખુશીઓ આવનાર દિવસોમાં મળશે દસ ગણો લાભ

મેષ – સૂર્ય તમારી રાશિથી આઠમા ભાવમાં જશે, આવી સ્થિતિમાં મેષ રાશિના લોકોનો ખર્ચ વધશે. પ્રવાસની તકો મળશે. કાર્યસ્થળ પર પદ અને સન્માનમાં વધારો થશે. સ્વાસ્થ્ય લાભ થશે, પરંતુ અકસ્માતનો ભય પણ રહેશે. આ રાશિના લોકોએ સાવધાનીથી કામ કરવું જોઈએ.

વૃષભ – સૂર્યનું રાશિ પરિવર્તન તમારા માટે મુશ્કેલ બની શકે છે. આ સમય દરમિયાન તમે તમારા બાળકો વિશે ચિંતિત રહેશો. તમારું વર્તન થોડું અહંકારી પણ હોઈ શકે છે. તમારા બિઝનેસ પાર્ટનર સાથે તમારા મતભેદો સામે આવશે.

મિથુનઃ- સૂર્યનું વૃશ્ચિક રાશિમાં ભ્રમણ તમારા ખરાબ ભાગ્યને દૂર કરશે. તમારી તબિયત લાંબા સમયથી બગડી રહી છે, તેથી હવે તમે રાહત અનુભવશો. આ સમયગાળા દરમિયાન શત્રુ પક્ષ નબળો રહેશે. વિદેશ સંબંધિત કોઈ કામ કરશો તો ફાયદો થશે.

કર્કઃ- સૂર્ય એક મહિના માટે વૃશ્ચિક રાશિમાં ગોચર કરશે, જે તમારા માટે પાંચમું ઘર હશે, આવી સ્થિતિમાં આ સમય તમારા પ્રેમ જીવનમાં વિવાદો કે મતભેદો વધારશે. સૂર્યના આ સંક્રમણથી વિદ્યાર્થીઓને ચોક્કસ ફાયદો થશે.

સિંહ – સૂર્યનું રાશિ પરિવર્તન તમારા માટે ફાયદાકારક રહેશે. કાર્યસ્થળ પર તમને નવી જવાબદારીઓ મળી શકે છે. આ સમયગાળા દરમિયાન, કોઈપણ પ્રકારની સ્થાવર મિલકત ખરીદવામાં ઉતાવળ ન કરો.

કન્યા – સૂર્યનું રાશિચક્રમાં પરિવર્તન તમારા માટે સામાન્ય કરતાં વધુ સારું રહેશે. તમે હિંમતવાન રહેશો અને કાર્યક્ષેત્રમાં પ્રગતિ કરશો. આ સમય દરમિયાન ભાગ્ય તમારો સાથ આપશે. જો કે તમારે તમારા સ્વાસ્થ્યનું થોડું ધ્યાન રાખવું પડી શકે છે.

તુલા – સૂર્યનું રાશિ પરિવર્તન તમને કેટલીક મુશ્કેલીમાં પણ મૂકી શકે છે. પરિવારના સભ્યો સાથે તમારા મતભેદ વધી શકે છે. જો કે, આ સમયગાળા દરમિયાન તમારી આવકમાં વધારો થશે અને તમે ઘણા પૈસા બચાવી શકશો.

વૃશ્ચિકઃ- સૂર્ય હવે વૃશ્ચિક રાશિમાં રહેશે. આવી સ્થિતિમાં તમે ઘમંડી પણ આત્મવિશ્વાસ રાખશો. આ સમય દરમિયાન તમારે તમારી વાણી પર પણ નિયંત્રણ રાખવું પડશે. તમારા જીવનસાથી સાથેના તમારા સંબંધોમાં થોડી ખટાશ આવી શકે છે.

ધનુ – સૂર્યનું વૃશ્ચિક રાશિમાં થવાથી ધનુ રાશિના લોકોના શત્રુઓ નબળા પડી જશે. જો કે, આ સમયગાળા દરમિયાન તમારા ખર્ચમાં વધારો થશે. હોસ્પિટલ કે કોર્ટ સંબંધિત કામમાં વધારાનો ખર્ચ થઈ શકે છે. વિદેશથી સંબંધિત કામમાં પણ તમારે ધ્યાન રાખવું પડશે.

મકરઃ- સૂર્યની રાશિ પરિવર્તનને કારણે આવનાર એક મહિનો મકર રાશિ માટે સારો રહેશે. આ સમયગાળા દરમિયાન તમારી સામાજિક પ્રતિષ્ઠામાં વધારો થશે. આવકમાં પણ વધારો થશે. આ સમય દરમિયાન તમે ઘણી સામાજિક પ્રવૃત્તિઓમાં ભાગ લઈ શકો છો.

કુંભ – સૂર્યનું વૃશ્ચિક રાશિમાં સંક્રમણ તમારા માટે ખૂબ જ લાભદાયી રહેશે. તમે તમારા કાર્યસ્થળમાં પ્રગતિ કરશો. તમને કેટલીક નવી જવાબદારીઓ પણ મળી શકે છે. આ સમય તમને ખૂબ જ ઊર્જાવાન રાખશે.

મીન – મીન રાશિ માટે સમય સામાન્ય રહેશે. જો કે, કેટલાક કિસ્સાઓમાં, ભાગ્ય તમારી તરફેણ કરશે અને તમે કેટલીક લાંબી મુસાફરી કરી શકશો. તમારું કામ સમયસર પૂરું કરવાનો પ્રયાસ કરો. પિતા સાથે મતભેદ ટાળો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *