૧૭ તારીખથી આખો મહિનો જબરજસ્ત સફળતા મેળવશે આ રાશિવાળા ચિત્તાની ઝડપે મેળવશે સફળતા - khabarilallive      

૧૭ તારીખથી આખો મહિનો જબરજસ્ત સફળતા મેળવશે આ રાશિવાળા ચિત્તાની ઝડપે મેળવશે સફળતા

ગ્રહોના રાજા સૂર્યનું રાશિચક્ર દિવાળી પછી બદલાવા જઈ રહ્યું છે.સૂર્ય દેવ તુલા રાશિ છોડીને 16મી નવેમ્બરે વૃશ્ચિક રાશિમાં પ્રવેશ કરી રહ્યા છે. જે તમામ 12 રાશિઓ પર અસર કરશે. પરંતુ આ સંક્રમણની 3 રાશિઓ પર ખૂબ જ શુભ અસર થવા જઈ રહી છે. સૂર્યના ગોચરને કારણે 4 રાશિના લોકોનું ભાગ્ય ચમકી શકે છે.

આ લોકોને ભવિષ્યમાં કોઈ આર્થિક સંકટનો સામનો કરવો નહીં પડે. સૂર્યના શુભ પ્રભાવને કારણે આ લોકોના દિવસો 30 દિવસ ખૂબ જ સારા રહેશે. કારણ કે તેમના 30 દિવસ સારા રહી શકે છે. ચાલો જાણીએ કઇ રાશિના જાતકોને 30 દિવસમાં ભારે આર્થિક લાભ થશે.

વૃશ્ચિક રાશિમાં સૂર્ય ભગવાનનું સંક્રમણ 17મી નવેમ્બરે સવારે 01:30 વાગ્યે થશે અને 16મી ડિસેમ્બરે સાંજે 04:09 વાગ્યા સુધી રહેશે. મંગળ પણ 16મી નવેમ્બરથી વૃશ્ચિક રાશિમાં પ્રવેશ કરશે. વૃશ્ચિક રાશિમાં આ બે ગ્રહોના આગમનને કારણે સૂર્ય અને મંગળનો સંયોગ થશે.

આ 4 રાશિઓનું ભાગ્ય ચમકશે:
સિંહ: તમારી રાશિનો અધિપતિ ગ્રહ સૂર્ય છે અને સૂર્ય વૃશ્ચિક રાશિમાં ગોચર કરશે. આ સંક્રમણનો તમારા જીવન પર શુભ પ્રભાવ પડશે. રાજા સૂર્ય ભગવાનની કૃપાથી આ લોકોને બિઝનેસ અને કરિયરમાં સફળતા મળશે. ધન સંકટ સમાપ્ત થશે. આ લોકો ક્યાંક પૈસાનું રોકાણ કરી શકે છે અને લાભ મળશે. ક્યાંક અટવાયેલા તમારા પૈસા પાછા મળવાની સંભાવના છે.

કન્યા: સૂર્ય-મંગળનો યુતિ કન્યા રાશિના લોકો માટે ખૂબ જ સારો રહેશે. 17 નવેમ્બરથી 16 ડિસેમ્બર વચ્ચેનો સમય આર્થિક લાભ માટે સારો સાબિત થશે. વૃશ્ચિક રાશિમાં સૂર્યના સંક્રમણથી તમારું ભાગ્ય ચમકી શકે છે. વિવાહિત જીવન સુખમય રહેશે. આ સમયે તમે જે પણ કામ કરશો તેમાં તમને સફળતા મળશે. નોકરી કરતા લોકોને પ્રગતિ મળશે. 17મી નવેમ્બરથી 16મી ડિસેમ્બર વચ્ચેનો સમય નાણાકીય લાભ અને નાણાકીય લાભની દ્રષ્ટિએ તમારા માટે સારો છે.આ દિવસોમાં તમારું નાણાકીય પાસું મજબૂત રહેશે.

તુલા: તુલા રાશિના જાતકો માટે આ ગોચર સારું રહેશે. નોકરી-ધંધો કરતા લોકો માટે સૂર્યનું રાશિ પરિવર્તન શુભ સાબિત થઈ શકે છે. નોકરી અને વ્યવસાય કરતા લોકો માટે સૂર્યનું રાશિ પરિવર્તન સુખદ બની શકે છે. કરિયરની દૃષ્ટિએ આ સમય સારો રહી શકે છે. પારિવારિક જીવન સારું રહેશે. ઓફિસમાં સમય સારો રહેશે, તમને પ્રમોશન મળી શકે છે. નાણાકીય લાભ થઈ શકે છે.

વૃશ્ચિક: સૂર્ય 16 નવેમ્બરથી આગામી 30 દિવસ સુધી વૃશ્ચિક રાશિમાં રહેશે. સૂર્ય આ રાશિમાં સંક્રમણ કરવા જઈ રહ્યો છે, જે તમારા માટે શુભ સાબિત થઈ શકે છે. આ લોકોને ભાગ્યનો સાથ મળી શકે છે. તમે જે પણ કામ કરશો તેમાં સફળતા મળશે પંચાંગ મુજબ આ એક મહિનામાં તમારા વ્યવસાય અને નોકરીમાં પ્રગતિની સંભાવનાઓ છે. નોકરી કરતા લોકોને નવી નોકરી મળી શકે છે. સમાજમાં તમારો સામાજિક પ્રભાવ વધશે. તમે કંઈક નવું ખરીદવામાં રોકાણ કરી શકો છો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *