શુક્ર સંક્રમણ અઢળક લાભ પહોંચાડશે આ રાશિવાળા ને આખો મહિનો વરસશે પૈસાનો વરસાદ - khabarilallive      

શુક્ર સંક્રમણ અઢળક લાભ પહોંચાડશે આ રાશિવાળા ને આખો મહિનો વરસશે પૈસાનો વરસાદ

શુક્ર સંક્રમણ 2023: દાનવોના ગુરુ અને ધન અને સમૃદ્ધિના દાતા ભગવાન શુક્રને જ્યોતિષશાસ્ત્રમાં શુભ ગ્રહ માનવામાં આવે છે. જો શુક્ર શુભ સ્થિતિમાં હોય તો તે અઢળક સંપત્તિ અને વૈભવી જીવન આપે છે. નવેમ્બરના અંતમાં શુક્ર પોતાની રાશિ બદલવા જઈ રહ્યો છે. શુક્ર હાલમાં કન્યા રાશિમાં છે અને હવે સંક્રમણ કરશે અને તુલા રાશિમાં પ્રવેશ કરશે.

શુક્ર તુલા રાશિમાં પ્રવેશ કરે છે: શુક્ર 30 નવેમ્બર 2023ના રોજ સવારે 12:05 કલાકે તુલા રાશિમાં પ્રવેશ કરશે. તુલા રાશિમાં શુક્રનું રાશિ પરિવર્તન તમામ 12 રાશિઓ પર અસર કરશે. તે જ સમયે, આ શુક્ર સંક્રમણ ઘણી રાશિઓના જીવનમાં માત્ર ખુશીઓ લાવી શકે છે. ચાલો જાણીએ કે શુક્રનું સંક્રમણ કઈ રાશિને બમ્પર લાભ આપશે.

મેષ: શુક્રનું સંક્રમણ મેષ રાશિ માટે ખૂબ જ ફાયદાકારક સાબિત થઈ શકે છે. જે લોકો નવો વ્યવસાય શરૂ કરવા માંગે છે તેઓને આ સમયગાળા દરમિયાન લાભ મળશે. ભાગીદારીમાં વેપાર કરવા માટે પણ સમય શુભ છે. આર્થિક લાભ થશે. આ લોકોનું વૈવાહિક અને લવ લાઈફ પણ ઘણું સારું રહેશે. લગ્ન કરવા ઇચ્છુક લોકોને જીવનસાથી મળી શકે છે. લગ્ન નક્કી થઈ શકે છે.

કર્ક રાશિ: તુલા રાશિમાં શુક્રનો પ્રવેશ કર્ક રાશિના લોકો માટે ખૂબ જ ફાયદાકારક સાબિત થઈ શકે છે. આ લોકોની થેલીઓ ખુશીઓથી ભરી શકાય છે. પ્રોપર્ટી અને વાહન ખરીદવાનું સપનું પૂરું થઈ શકે છે. રોકાણ માટે પણ સમય સારો છે. વ્યવસાયમાં મોટી સફળતા અને આર્થિક લાભ મળવાની સંભાવના છે. પરિવારમાં ખુશીઓ આવશે.

કન્યા રાશિ: કન્યા રાશિ છોડીને જ શુક્ર તુલા રાશિમાં પ્રવેશ કરશે. કન્યા રાશિના જાતકો માટે આ સંક્રમણ શુભ રહેશે. લાંબા સમયથી અટકેલા કામ પૂર્ણ થઈ શકે છે. તમારી વાણી તમને લોકોમાં લોકપ્રિય બનાવશે. આર્થિક સ્થિતિ સારી રહેશે. બેંક બેલેન્સ વધશે. નોકરીમાં બદલાવની ઈચ્છા પૂરી થઈ શકે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *