સૂર્ય અને બુધ નું પરિવર્તન થતાં જ બદલાઈ જશે આ રાશિવાળા ની કિસ્મત અચાનક ધનમાં આવવા લાગશે વૃધ્ધિ - khabarilallive      

સૂર્ય અને બુધ નું પરિવર્તન થતાં જ બદલાઈ જશે આ રાશિવાળા ની કિસ્મત અચાનક ધનમાં આવવા લાગશે વૃધ્ધિ

જ્યોતિષમાં ગ્રહો અને રાજયોગ ખૂબ જ મહત્વપૂર્ણ માનવામાં આવે છે, આમાં ગ્રહોના રાજા સૂર્ય અને ગ્રહોના રાજકુમાર બુધની ભૂમિકા પણ મહત્વપૂર્ણ માનવામાં આવે છે. જ્યારે સૂર્ય ગ્રહ ઊર્જા, આત્મા અને પિતાનો કારક માનવામાં આવે છે, જ્યારે ગ્રહોનો રાજકુમાર બુધ વેપાર, બુદ્ધિ, વિવેક અને વાણીનો કારક માનવામાં આવે છે. દરેક ગ્રહ ચોક્કસ સમયના અંતરાલ પછી પોતાની રાશિ બદલતા હોવાથી નવેમ્બર અને ડિસેમ્બરના અંતમાં સૂર્ય અને બુધ ફરી એકવાર પોતાની રાશિ બદલવા જઈ રહ્યા છે.

જ્યોતિષ શાસ્ત્ર અનુસાર 27 નવેમ્બરે બુધ ધનુ રાશિમાં પ્રવેશ કરશે અને 16 ડિસેમ્બરે સૂર્ય ભગવાન ધનુ રાશિમાં સંક્રમણ કરશે. આ સમય દરમિયાન ફરી એકવાર ધનુરાશિમાં સૂર્ય અને બુધનો સંયોગ થશે અને રાજયોગ બનશે. વૈદિક જ્યોતિષ અનુસાર, જ્યારે સૂર્ય અને બુધ બંને ગ્રહ જન્મકુંડળીમાં એકસાથે હાજર હોય છે, ત્યારે બુધાદિત્ય યોગ બને છે. ધનુરાશિ પર ગુરુનું શાસન છે. આવી સ્થિતિમાં, બુધનું ગુરુના ઘરે જવું ખૂબ જ મહત્વપૂર્ણ માનવામાં આવે છે.

ભાગ્ય આ 6 રાશિઓને સાથ આપશે
કુંભ: નવેમ્બરના અંતમાં બુધનું રાશિચક્રમાં પરિવર્તન દેશવાસીઓ માટે સાનુકૂળ સાબિત થઈ શકે છે.આવકમાં વધારો થવાથી આવકના નવા સ્ત્રોત ઉભા થઈ શકે છે. માન-સન્માન મળશે. વેપાર ક્ષેત્રે સારો નફો થઈ શકે છે. રોકાણથી પણ લાભ થવાના સંકેત છે. શેરબજાર, સટ્ટાબાજી અને લોટરીથી આર્થિક લાભ થઈ શકે છે.તમને કાર્યમાં સફળતા મળશે.અહીં શનિ પણ કુંભ રાશિમાં ભ્રમણ કરી રહ્યો છે, આવી સ્થિતિમાં લોકોને બેવડો લાભ મળવાની સંભાવના છે.

કન્યા: ગ્રહોના રાજકુમાર બુધનું સંક્રમણ દેશવાસીઓ માટે શુભ સાબિત થઈ શકે છે. વાહન અને પ્રોપર્ટી ખરીદવાની શક્યતા છે. જે લોકો રિયલ એસ્ટેટ, પ્રોપર્ટી ડીલિંગ અથવા પ્રોપર્ટી સંબંધિત બિઝનેસ કરે છે તેમને સારો નફો મળી શકે છે. કરિયર માટે સમય સારો રહેશે, તમને આર્થિક લાભ થશે. તમને બુધના વિશેષ લાભ અને આશીર્વાદ મળશે.

મેષઃ બુધનું રાશિ પરિવર્તન વરદાનથી ઓછું સાબિત થશે. ભાગ્ય તમારા પક્ષે રહેશે. યોજનાઓમાં પણ લાભ મળશે. વિદેશ પ્રવાસની તકો છે. નોકરી કરતા લોકો માટે સમય સાનુકૂળ રહેશે.નવી નોકરીની તકો અને પ્રમોશન મળી શકે છે. કરિયરમાં લાભ મળવાની સંભાવના છે. ધાર્મિક કે શુભ કાર્યક્રમોમાં ભાગ લઈ શકો.

ધનુ: સૂર્યનું ગોચર રાશિના જાતકો માટે ખૂબ જ ભાગ્યશાળી સાબિત થઈ શકે છે.તેઓને પારિવારિક, આર્થિક પાસું અને પોતાના વિકાસમાં સાનુકૂળ પરિણામ મળશે. વિદેશમાં કરિયર બનાવવાની કેટલીક તકો મળી શકે છે. ભાગ્ય તમારા પક્ષે રહેશે. ધાર્મિક કાર્યોમાં રસ વધશે. સાથે જ વિદ્યાર્થીઓ કોઈપણ પરીક્ષામાં સફળતા મેળવી શકે છે.બુધનું સંક્રમણ લોકો માટે પ્રગતિ અને આર્થિક લાભની તકો પણ લાવશે.

મિથુન: વર્ષ 2024 શુભ સાબિત થઈ શકે છે. વિવાહિત જીવન સુખી થઈ શકે છે અને તમારા જીવનસાથીની પ્રગતિ થઈ શકે છે. જો તમે ભાગીદારીમાં વેપાર કરી રહ્યા છો તો તમને સારો નફો મળી શકે છે. ભાઈ-બહેનોનો સહયોગ મળશે. તે જ સમયે, જે લોકો વિદેશથી સંબંધિત વેપાર કરે છે તેમના માટે આ સમય શુભ સાબિત થઈ શકે છે.તેમને સમાજમાં માન-સન્માન મળશે અને કામમાં સફળતા મળશે.

મીન: વર્ષ 2024 અનુકૂળ સાબિત થઈ શકે છે. નોકરી-ધંધામાં સારી સફળતા મળી શકે છે. તે જ સમયે, નોકરી કરતા લોકોને ટ્રાન્સફર અને પ્રમોશનનો લાભ મળી શકે છે. વેપારી માટે સમય સારો રહેશે, આર્થિક લાભ થઈ શકે છે. તમે વાહન અને મિલકત પણ ખરીદી શકો છો. કોર્ટઃ કોર્ટના મામલામાં તમને સફળતા મળી શકે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *