મંગળ નું ગૌચર ૧૬ નવેમ્બરે બદલાવશે મંગળદેવ જીવન જાણો તમારી રાશિ પર થશે કેવી અસર - khabarilallive    

મંગળ નું ગૌચર ૧૬ નવેમ્બરે બદલાવશે મંગળદેવ જીવન જાણો તમારી રાશિ પર થશે કેવી અસર

મંગળનું વૃશ્ચિક રાશિમાં સંક્રમણ 16 નવેમ્બર, 2023ના રોજ સવારે 10:03 કલાકે થવાનું છે. મંગળ પોતે 12 રાશિઓમાંથી આઠમી રાશિનો સ્વામી છે, વૃશ્ચિક. વૃશ્ચિક રાશિ એ જળ ચિન્હ છે અને તે આપણા શરીરમાં તામસિક ઉર્જાને નિયંત્રિત કરે છે.

મેષ: મંગળ તમારી રાશિના આઠમા ભાવમાં ગોચર કરી રહ્યો છે. આકસ્મિક ઘટનાઓ અને અકસ્માત થવાની સંભાવના બની શકે છે. ગુસ્સો વધી શકે છે. સ્વાસ્થ્યને લઈને સાવધાન રહો. જીવનમાં અનિશ્ચિતતાનો સમયગાળો આવશે.

વૃષભ: મંગળ તમારી કુંડળીના સાતમા ભાવમાં ગોચર કરી રહ્યો છે. જીવનસાથી સાથેના સંબંધોમાં તણાવની સંભાવના છે. ભાગીદારીના ધંધામાં સમજદારીપૂર્વક નિર્ણય લેવો. સ્વાસ્થ્ય સંબંધિત સમસ્યાઓ થઈ શકે છે, સાવધાન રહો.

મિથુન: મંગળ તમારી કુંડળીના છઠ્ઠા ભાવમાં ગોચર કરી રહ્યો છે. શત્રુઓ અને રોગ દૂર થશે. કોર્ટના મામલાઓ ઉકેલાશે. જીવનમાં નકારાત્મકતા ઓછી રહેશે. વિદ્યાર્થીઓ માટે અનુકૂળ સમય છે. જોકે પૈસા ખર્ચવામાં સાવધાની રાખો.

કર્કઃ મંગળ તમારી રાશિના પાંચમા ભાવમાં ગોચર કરી રહ્યો છે. મંગળનું સંક્રમણ મિશ્ર પરિણામ આપશે. ધંધામાં નફો આપશે પણ નોકરીમાં પ્રગતિની ખાતરી નથી. કરિયર, શિક્ષણ અને પ્રેમમાં સાવધાની રાખો.

સિંહ: મંગળ તમારી કુંડળીના ચોથા ભાવમાં ગોચર કરી રહ્યો છે. અહીં સ્થિત મંગળ શુભ ફળ આપશે. જમીન, મકાન, વાહન કે મિલકત વગેરેની ખરીદી માટે આ સમય સાનુકૂળ રહેશે અને ભવિષ્યમાં તમને તેનો લાભ મળશે.

કન્યા: મંગળ તમારી રાશિના ત્રીજા ભાવમાં ગોચર કરી રહ્યો છે. પારિવારિક વિવાદો સમાપ્ત થશે. તમને ભાઈ-બહેનો તરફથી સકારાત્મક સહયોગ મળશે. નોકરી કે વ્યવસાયમાં સમય સામાન્ય રહેશે. સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું પડશે.

તુલા: મંગળ તમારી રાશિના બીજા ઘરમાં ગોચર કરી રહ્યો છે. વાણી અને ગુસ્સા પર નિયંત્રણ રાખવું પડશે. જીવનસાથી સાથેના સંબંધોમાં સાવધાની રાખો. જો તમારી પાસે સરકારી નોકરી છે તો તેમાં તમને શુભ ફળ મળશે. વ્યવસાયમાં નફાની ખાતરી નથી.

વૃશ્ચિક: મંગળ તમારી રાશિના પહેલા ઘરમાં ગોચર કરી રહ્યો છે. તમારી સમસ્યાઓ ઓછી થશે. આત્મવિશ્વાસ વધશે. સ્વાસ્થ્યમાં સુધારો થશે પરંતુ તમારે બિનજરૂરી વાદવિવાદથી દૂર રહેવું પડશે. વિદ્યાર્થીઓ માટે સમય અનુકૂળ રહેશે. વાહનોની ખરીદી અને વેચાણ માટે યોગ્ય સમય છે.

ધનુ: મંગળ તમારી રાશિના બારમા ભાવમાં ગોચર કરી રહ્યો છે. સ્વાસ્થ્યને લઈને સાવધાન રહેવું પડશે. લાંબી યાત્રા કે વિદેશ પ્રવાસની શક્યતાઓ છે. સામાજિક છબી બગડી શકે છે. તમારા જીવનસાથી સાથે તમારા સંબંધો બગડવાની સંભાવના છે.

મકર: મંગળ તમારી રાશિના અગિયારમા ભાવમાં ગોચર કરી રહ્યો છે. નાણાકીય લાભની દ્રષ્ટિએ આ સમય તમારા માટે સારો રહેશે. કરિયર અને નોકરીમાં પણ તમને શુભ પરિણામ મળશે. પારિવારિક જીવન સારું રહેશે.

કુંભ: મંગળ તમારી રાશિના દસમા ભાવમાં ગોચર કરી રહ્યો છે. નોકરી અને વ્યવસાયમાં ઘણી પ્રગતિ થશે. જે સમસ્યાઓ પહેલાથી ચાલી રહી હતી તેનો અંત આવશે. ઘરેલું જીવનની ખુશીઓમાં ઘટાડો થઈ શકે છે. સ્વાસ્થ્યને લઈને સાવધાન રહેવું પડશે.

મીન: મંગળ તમારી રાશિના નવમા ભાવમાં ગોચર કરી રહ્યો છે. માનસિક સમસ્યાઓ દૂર થશે. સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું પડશે. પારિવારિક જવાબદારીઓ પર ધ્યાન આપી શકશો. સમાજમાં માન-સન્માન વધી શકે છે. ધાર્મિક કાર્યોમાં ધ્યાન આપશો. ધાર્મિક યાત્રાની તક મળશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *