ત્રિગ્રહી યોગ કાળી ચૌદસ ઉપર બન્યો આ રાશિવાળા ઉપર થશે ધનવર્ષા આખું વર્ષ રહેશે મોજ મોજ ને મોજ - khabarilallive      

ત્રિગ્રહી યોગ કાળી ચૌદસ ઉપર બન્યો આ રાશિવાળા ઉપર થશે ધનવર્ષા આખું વર્ષ રહેશે મોજ મોજ ને મોજ

ગ્રહોની ગતિ ફરી એકવાર કેટલાક લોકોનું ભાગ્ય બદલાવા જઈ રહી છે. હા, ત્રિગ્રહી યોગ ધનતેરસના બીજા દિવસે એટલે કે કન્યા રાશિમાં બનવા જઈ રહ્યો છે. 11 નવેમ્બરે ચંદ્ર કન્યા રાશિમાં પ્રવેશ કરશે. જે રાહુ અને શુક્ર સાથે ત્રિગ્રહી યોગ બનાવશે જેમાં પહેલાથી જ હાજર છે.

આ રાશિમાં ત્રિગ્રહી યોગ બનશે
જ્યોતિષીઓ અનુસાર, શનિ અને રાહુ એવા ગ્રહો છે જે 18 મહિનામાં પોતાની રાશિ બદલી નાખે છે, જ્યારે ચંદ્ર અઢી મહિનામાં પોતાની રાશિ બદલી નાખે છે. આ ક્રમમાં આવતીકાલે એટલે કે શનિવારે ચંદ્ર પોતાની રાશિ બદલવા જઈ રહ્યો છે. રાહુ અને શુક્ર પહેલેથી જ કન્યા રાશિમાં બેઠા છે. હવે શનિવારે ચંદ્ર ગોચર થયા બાદ તેઓ ત્રિગ્રહી યોગ બનાવશે. આ પછી જો આ ત્રણમાંથી કોઈ એક ગ્રહ પોતાની રાશિ બદલી નાખે તો આ યોગ તૂટી જશે.

ત્રિગ્રહી યોગની અસર
જ્યોતિષ: આ યોગ કેટલાક લોકોના જીવનમાં ખુશીઓથી ભરી શકે છે. આ લોકો માટે આ ત્રિગ્રહી યોગ રાજયોગથી ઓછો નહીં હોય. આ તમામ રાશિઓને વિશેષ લાભ મળશે. ચાલો જાણીએ કે કઈ રાશિના જાતકોને ત્રિગ્રહી યોગનો લાભ મળશે. ચાલો જાણીએ પંડિત રામ ગોવિંદ શાસ્ત્રી પાસેથી.

કન્યા રાશિન: કન્યા રાશિમાં જ ચંદ્રનું ગોચર થવાનું હોવાથી આ રાશિના લોકો માટે આ ગોચર ખાસ રહેશે. આ રાશિની કુંડળીના પહેલા ઘરમાં શુક્ર, કેતુ અને ચંદ્રનો સંયોગ થઈ રહ્યો છે. આ રાશિમાં શુક્ર અને કેતુ પહેલાથી જ હાજર હતા. હવે ચંદ્રના આગમન સાથે ત્રિગ્રહી યોગ બનવા જઈ રહ્યો છે.

આ રાશિના લોકો માટે આ ખૂબ જ શુભ અને ફળદાયી રહેશે. આ લોકોના તમામ પેન્ડિંગ કામો પૂર્ણ થવા લાગશે. જો તમે વર્કિંગ પ્રોફેશનલ છો તો તમને નોકરી અને બિઝનેસ સાથે જોડાયેલા લોકોનો સહયોગ મળશે. ધન અને અનાજમાં વધારો થવાથી ધંધો દરરોજ બમણો થશે.

આ સમયગાળા દરમિયાન તમારું વિવાહિત જીવન સુખમય રહેશે. પતિ-પત્ની વચ્ચે ઘણા સમયથી વાત ચાલી રહી છે. તમે પરિવાર સાથે સમય પસાર કરશો. સમય પસાર કરવો ગમશે. આ સાથે, આ ક્ષણો ખૂબ જ સુખદ હશે. નોકરી કરતા લોકોને બોનસ મળી શકે છે. આ સિવાય નોકરીમાં પ્રમોશનની સંભાવના છે, જે લોકો રોકાણ કરવાનું વિચારી રહ્યા છે, તો આ સમય દરમિયાન આમ કરવું ફાયદાકારક સાબિત થઈ શકે છે.

મકર: મકર રાશિમાં શુક્ર અને કેતુનો સંયોગ નવમા ભાવમાં છે. ચંદ્રના આગમનથી ત્રિગ્રહી યોગ બની રહ્યો છે. મકર રાશિના જાતકોને આ યોગથી ચોક્કસ લાભ થશે. આ યોગના પ્રભાવથી આ લોકોને સફળતા મળશે. સમાજમાં માન-સન્માન વધશે. દિવસ દરમિયાન બમણી પ્રગતિની સંભાવના છે.

પરિવાર સાથે સારો સમય પસાર થશે. આ સિવાય શુક્ર ભગવાનની કૃપાથી વ્યક્તિ દરેક ક્ષેત્રમાં સફળતા મેળવી શકે છે. તહેવારોમાં પરિવાર સાથે સમય વિતાવવાથી સંબંધોમાં મધુરતા આવશે. આ રાશિના જાતકોની દરેક મનોકામનાઓ પૂર્ણ થવાની સંભાવના છે. પરિવારના સહયોગથી ઘર કે વાહન ખરીદવાનું સપનું સાકાર થઈ શકે છે. જે લોકો લાંબા સમયથી સ્પર્ધાત્મક પરીક્ષાઓની તૈયારી કરી રહ્યા છે. તેઓ સફળતા મેળવી શકે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *