શનિવારનું રાશિફળ કાળી ચૌદશ આ રાશિવાળા ના બધા કાળનો થશે અંત દિવાળી થી બદલાઈ જશે કિસ્મત - khabarilallive      

શનિવારનું રાશિફળ કાળી ચૌદશ આ રાશિવાળા ના બધા કાળનો થશે અંત દિવાળી થી બદલાઈ જશે કિસ્મત

મેષ: મેષ રાશિના જાતકો માટે આવતી કાલનો દિવસ સારો રહેશે. નોકરી કરતા લોકોની વાત કરીએ તો આવતીકાલે તમારી ઓફિસમાં તમારો દિવસ સારો રહેશે. આવતીકાલે તમારી નોકરીમાં કોઈ મોટી પ્રગતિ થઈ શકે છે. પગારમાં વધારો થઈ શકે છે. તમારા અધિકારીઓ તમારાથી ખુશ થઈ શકે છે. આનાથી તમે ઘણી ખુશીનો અનુભવ કરશો. જો તમે નવો ધંધો શરૂ કરવા માંગો છો, તો આવતીકાલનો સમય ખૂબ જ સારો રહેશે. તમે તમારા પરિવારના સભ્યોની મદદથી તમારા વ્યવસાયને આગળ લઈ શકો છો. તમારા ધંધામાં ઘણી પ્રગતિ થશે. આવતીકાલે તમારે તમારા મંદિરમાં દેવી પાર્વતીનું ધ્યાન કરવું જોઈએ, આ રીતે દેવી પાર્વતી પ્રસન્ન થશે અને તમારી સંપત્તિમાં વધારો થઈ શકે છે.

તમારા સ્વાસ્થ્યની વાત કરીએ તો આવતીકાલે તમારું સ્વાસ્થ્ય થોડું નબળું રહેશે. મોસમમાં થતી બીમારીઓથી તમે થોડા પરેશાન થઈ શકો છો. સહેજ પણ સમસ્યાના કિસ્સામાં, બેદરકાર ન રહો અને ચોક્કસપણે ડૉક્ટર પાસે જાઓ અને તમારી સારવાર કરાવો. જો તમે આવતીકાલે કોઈ નવું કાર્ય શરૂ કરવા માંગતા હોવ તો તમારા વડીલોના આશીર્વાદ લેવાનું ભૂલશો નહીં. તમારા બાળકો તરફથી તમારું મન પ્રસન્ન રહેશે અને તમે તમારા જીવનસાથી સાથે પણ સારી રીતે વર્તશો.તમને તમારા જીવનસાથીનો સંપૂર્ણ સહયોગ મળશે. તમારો જીવનસાથી દરેક મુશ્કેલીમાં તમારી સાથે રહેશે.

વૃષભ: વૃષભ રાશિના જાતકો માટે આવતી કાલનો દિવસ સારો રહેશે. નોકરીયાત લોકોની વાત કરીએ તો નોકરીયાત લોકોને નોકરીમાં પ્રમોશન મળી શકે છે. તમારા અધિકારીઓ તમારાથી ખુશ રહેશે. તમારે કોઈ મોટા પ્રોજેક્ટ પર કામ કરવું પડી શકે છે. તમે આ પ્રોજેક્ટ પૂર્ણ કરવા માટે મુસાફરી પણ કરી શકો છો. તમારી મુસાફરી સારી રહે. તમારા જીવનમાં ઘણી ખુશીઓ આવશે. તમે આટલી બધી ખુશીઓને હેન્ડલ કરી શકશો નહીં. ભાગ્ય તમારા પર ખૂબ દયાળુ હોઈ શકે છે. બિઝનેસ કરતા લોકો વિશે વાત કરીએ તો તમારો બિઝનેસ ઘણો આગળ વધી શકે છે. તમને તમારા વ્યવસાયના વિસ્તરણ માટે તમારા પરિવારનો સંપૂર્ણ સહયોગ મળશે.

આવતીકાલે તમને નવી કંપની તરફથી ભાગીદારી માટે ઑફર મળી શકે છે, પરંતુ તમારે આ ઑફરને નકારવી જોઈએ નહીં. આ ઓફરથી તમને ઘણી સફળતા મળી શકે છે. તમારા વ્યવસાયની પ્રગતિ તમારી નાણાકીય જીવનશૈલીમાં પણ પરિવર્તન લાવશે. તમે તમારા પરિવાર સાથે ક્યાંક બહાર ફરવા જવાની યોજના બનાવી શકો છો. જો તમારો જીવનસાથી સાચો હશે તો તમને દરેક ક્ષેત્રમાં સફળતા મળશે. તમારી પાસે તમારા બાળક તરફથી તમારી મનપસંદ વસ્તુ હશે. તમારી લવ લાઈફની વાત કરીએ તો તમારી લવ લાઈફ સારી રહેશે. તમે તમારા લવ પાર્ટનર સાથે કેન્ડલ લાઈટ ડિનર માટે જઈ શકો છો. તમારા બાળકને ઘણો પ્રેમ અને લાગણી બતાવો, તમે તમારા બાળકની દરેક ઈચ્છા પૂરી કરવાનો પ્રયાસ કરશો.

મિથુન: મિથુન રાશિના જાતકો માટે આવતી કાલનો દિવસ સારો રહેશે. કામ કરતા લોકોની વાત કરીએ તો આવતીકાલનો દિવસ મહિલાઓ માટે થોડો રિલે દિવસ હશે. ઓફિસમાં તમારે થોડું ઓછું કામ કરવું પડશે. તમારો દિવસ ઘણો આનંદમય રહેશે. વિદ્યાર્થીઓની વાત કરીએ તો વિદ્યાર્થીઓ અભ્યાસમાંથી તેમનું મન હટાવી શકે છે. અને તમે મિત્રોની ખોટી કંપની તરફ આકર્ષિત થઈ શકો છો. જેના કારણે તમારા માતા-પિતા પરેશાન થઈ શકે છે. ઉચ્ચ અભ્યાસ કરી રહેલા વિદ્યાર્થીઓ માટે આવતી કાલનો દિવસ સારો રહેશે. તે પોતાના શિક્ષણ ક્ષેત્ર સાથે જોડાયેલા લોકો પાસેથી કંઈક નવું શીખી શકે છે.

જો તમે શેરબજાર કે સટ્ટા બજારમાં પૈસાનું રોકાણ કરવા માંગતા હોવ તો તમે પૈસાનું રોકાણ કરી શકો છો. તમને લાભ મળશે. તમારા જીવનસાથી સાથે તમારું જીવન સારું જશે.તમે તમારા બાળકના કરિયરને લઈને પણ ખૂબ ખુશ રહેશો. તમારે તમારી વાણી પર નિયંત્રણ રાખવું જોઈએ, તમારી વાણીના પ્રભાવથી તમારું કામ બગડી શકે છે. આવતીકાલે તમે તમારા શેર ખૂબ ઊંચા ભાવે જોઈ શકો છો. તમને તમારા પરિવાર તરફથી સહયોગ મળશે. આવતીકાલે કોઈની સાથે દલીલ કરવાનું ટાળો.

કર્ક: કર્ક રાશિના જાતકો માટે આવતી કાલનો દિવસ સારો રહેશે. જો તમે તમારા પરિવાર સાથે ક્યાંક બહાર ફરવા જવાની યોજના બનાવવા માંગો છો, તો તમે બહાર જઈ શકો છો. તમારા બાળકો અને તમને ખૂબ જ મજા આવશે, જેનાથી તમારો દિવસ પણ સારો બનશે જો આવતીકાલે કોઈ તમને પૈસા ઉધાર આપવાનું કહે, પછી ભલે તે તમારો સંબંધી હોય. તમારે કોઈને પૈસા ઉધાર ન આપવા જોઈએ, નહીં તો તમારે નાણાકીય સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. આવતીકાલે તમારી કોઈ જૂની બીમારી ફરી વકરી શકે છે, જેના કારણે તમે ચિંતિત થઈ શકો છો. જો આપણે ધંધો કરતા લોકો વિશે વાત કરીએ તો તમારો ધંધો સારો ચાલશે.

તમને તમારા સહકર્મીઓ સાથે સારો સંપર્ક મળી શકે છે. જો તમે ભાગીદારીમાં કોઈ નવું કામ કરવા માંગો છો, તો તેમાં પણ તમને લાભ મળી શકે છે. નોકરીયાત લોકોની વાત કરીએ તો આવતીકાલે તમારે તમારી નોકરીમાં વધુ કામ કરવું પડી શકે છે. તમારા સાથીદારો તમને પૂરો સાથ આપશે. તમારા કામથી ખુશ થઈને તમારા અધિકારીઓ તમને સારો ઈનામ આપી શકે છે. તમારા પરિવારમાં સુખ અને શાંતિ રહેશે. તમને તમારા પરિવાર તરફથી કોઈ સારા સમાચાર મળી શકે છે. તમને તમારા પરિવાર તરફથી સંપૂર્ણ સહયોગ મળશે. સંતાનો તરફથી તમારું મન પ્રસન્ન રહેશે.

સિંહ: સિંહ રાશિ ના લોકો માટે આવતી કાલનો દિવસ સારો રહેશે. જો તમે વેપાર કરશો તો આવતીકાલે તમારો ધંધો ઘણો સારો થશે અને તમારો ધંધો આગળ વધશે. તમારું નામ ઉદ્યોગપતિઓમાં ઉચ્ચ યાદીમાં આવી શકે છે, પરંતુ તમારે દરેકનું સન્માન કરવું જોઈએ અને કોઈનું અપમાન ન કરવું જોઈએ. નોકરીયાત લોકોની વાત કરીએ તો આવતીકાલે તમારે તમારી નોકરીમાં ઘણું કામ કરવું પડી શકે છે. જેના કારણે તમારે થાક, માથાનો દુખાવો વગેરે જેવી સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. એટલા માટે તમે અહીં અને ત્યાં ચાની ચૂસકી લેતા રહો અને મુક્ત મનથી કામ કરો.

જો તમારું કોઈ કામ લાંબા સમયથી પેન્ડિંગ હતું, તો તે કાલે પૂર્ણ થઈ શકે છે, પરંતુ તેને પૂર્ણ કરવા માટે તમારે ખૂબ મહેનત કરવી પડી શકે છે. આવતીકાલે અપરિણીત લોકો માટે લગ્ન પ્રસ્તાવ આવી શકે છે. તમારા ઘરમાં કોઈ શુભ કાર્યક્રમનું આયોજન પણ થઈ શકે છે. તમારી બધી મનોકામનાઓ પૂર્ણ થશે, દેવી માતાને કાચું નારિયેળ અર્પણ કરો. આનાથી તમારી બધી મનોકામનાઓ પૂર્ણ થશે અને તમારા ઘરમાંથી ગરીબી પણ દૂર થઈ જશે.

કન્યા રાશિ: કન્યા રાશિના જાતકો માટે આવતી કાલનો દિવસ સારો રહેશે. આવતીકાલે તમે કોઈ ધાર્મિક કાર્યક્રમમાં ભાગ લઈ શકો છો. ત્યાં જઈને તમને ઘણી શાંતિ મળશે. તમારા ઘરે કોઈ ખાસ મહેમાનનું આગમન થઈ શકે છે. તેમને મળ્યા પછી તમે ખૂબ જ આનંદ અનુભવશો અને તેમની સાથે મળીને તમે નવી ખાણીપીણીનો આનંદ માણશો. મહિલાઓ માટે આવતી કાલનો દિવસ ઘણો ખર્ચાળ બની શકે છે. ન ઈચ્છવા છતાં તમારે ક્યાંક પૈસા ખર્ચવા પડી શકે છે, જેના કારણે તમારી આર્થિક સ્થિતિ બગડી શકે છે.

તમારા સ્વાસ્થ્યનું ખાસ ધ્યાન રાખો, તળેલું ખાવાનું ટાળો. જો તમને ડાયાબિટીસ છે અથવા તમને બ્લડપ્રેશર અને થાઈરોઈડ જેવી બીમારીઓ છે તો તમારે સંતુલિત આહાર લેવો જોઈએ. બહારનો ખોરાક ખાવાનું ટાળો. તળેલું ખોરાક ન ખાઓ કારણ કે તે તમારું કોલેસ્ટ્રોલ વધારી શકે છે. જો આપણે ધંધો કરતા લોકો વિશે વાત કરીએ તો તમારો ધંધો સારો ચાલશે, તમને ન તો નુકસાન થશે અને ન તો વધારે ફાયદો થશે. સંતાનો તરફથી તમારું મન પ્રસન્ન રહેશે. તમને તમારા જીવનસાથી તરફથી પણ સંપૂર્ણ સહયોગ મળશે.

તુલા: તુલા રાશિના જાતકો માટે આવતી કાલનો દિવસ ખૂબ જ સારો રહેશે. નોકરી કરતા લોકોની વાત કરીએ તો આવતીકાલે તમારે વધુ પડતા કામના કારણે નોકરીમાં લાંબા સમય સુધી રોકાવું પડી શકે છે જેના કારણે તમને થાક અને તાવ આવી શકે છે. જો તમારું કોઈ કામ લાંબા સમયથી પેન્ડિંગ હતું, તો તે કાલે પૂર્ણ થઈ શકે છે, જે પૂર્ણ થવાથી તમારા મનમાં ઘણી શાંતિ રહેશે. અને તમારા ઘરમાં સુખ અને શાંતિનું વાતાવરણ રહેશે. તમારા ઘરમાં સમૃદ્ધિ આવશે. જો તમે શેરબજાર કે સટ્ટા બજારમાં પૈસાનું રોકાણ કરવા માંગતા હોવ તો તમે પૈસાનું રોકાણ કરી શકો છો. તમને આનો લાભ મળશે.

તમારા ઘરમાં ખુશીઓ આવી શકે છે, જેની તમે લાંબા સમયથી રાહ જોઈ રહ્યા હતા, તમારે તમારું વાહન ખૂબ જ સાવધાનીથી ચલાવવું જોઈએ નહીંતર તમને અકસ્માતનો સામનો કરવો પડી શકે છે. અને તમને નુકસાન પણ થઈ શકે છે. તમારા સંતાનો તરફથી તમારું મન સંતુષ્ટ રહેશે. તમને તમારા જીવન સાથી તરફથી સંપૂર્ણ સહયોગ મળશે. તમે તમારા જીવનસાથી સાથે ક્યાંક બહાર ફરવા જવાની યોજના બનાવી શકો છો, જ્યાં તમને ખૂબ જ મજા આવશે. તમારા ઘરમાં પૂજાનું વાતાવરણ રહેશે.

વૃશ્ચિક: વૃશ્ચિક રાશિના લોકો માટે આવતી કાલનો દિવસ સારો રહેશે. પ્રેમીઓની વાત કરીએ તો પ્રેમીઓ પોતાના પ્રિયતમના પ્રેમમાં ડૂબેલા રહેશે. તમે તમારા જીવનસાથીની નજરમાં ખોવાયેલા રહેશો. તમે તમારા જીવનસાથી સાથે બેસીને તમારા ભવિષ્ય માટે કેટલીક યોજનાઓ બનાવી શકો છો. તમે તમારા લગ્ન વિશે તમારા પરિવારના સભ્યો સાથે વાત કરી શકો છો. નોકરી કરતા લોકોની વાત કરીએ તો તમારે આવતીકાલે તમારી નોકરીમાં ખૂબ જ ધ્યાનથી કામ કરવું જોઈએ, નહીં તો. તમારા વિરોધીઓ તમને નુકસાન પહોંચાડવાનો પ્રયાસ કરી શકે છે.

સ્વાસ્થ્યની વાત કરીએ તો તમારું સ્વાસ્થ્ય ઘણું સારું રહેશે. તમને કોઈપણ પ્રકારની પરેશાની નહીં થાય. આવતીકાલે તમે કોઈ જૂના મિત્રને મળી શકો છો, જેને મળીને તમે ખૂબ જ ખુશ થશો અને તમે તમારી જૂની યાદોને તાજી કરી શકશો. તમે તમારા પરિવાર સાથે સંતુષ્ટ રહેશો અને તમે તમારા બાળકો સાથે પણ ખુશ રહેશો. આવતીકાલે તમને તમારા બાળક તરફથી કોઈ સારા સમાચાર મળી શકે છે.

ધનુરાશિ: ધનુ રાશિના લોકો માટે આવતી કાલ થોડી પડકારજનક રહેશે. વ્યવસાય કરતા લોકો વિશે વાત કરીએ તો, આવતીકાલે તમારો વ્યવસાય ખૂબ જ સારો ચાલશે, પરંતુ સાંજે તમને થોડું નુકસાન થઈ શકે છે. જો તમે ભાગીદારીમાં બિઝનેસ કરો છો, તો તમારા પાર્ટનર પર વધારે વિશ્વાસ ન કરો, તે તમને દગો આપી શકે છે. વિદ્યાર્થીઓની વાત કરીએ તો આવતીકાલે તેઓને કંઈક નવું શીખવા મળશે. તેમનું મન અભ્યાસ અને સર્જનાત્મકતામાં સારી રીતે વ્યસ્ત રહેશે. તમે તમારા બાળકોને આગળ વધવા પ્રોત્સાહિત કરો છો. જો તમારો કોઈ કેસ હાલમાં કોર્ટ કે કોર્ટમાં પેન્ડિંગ છે તો આવતીકાલે તમને તેમાં રાહત મળી શકે છે.

તમારે તમારા માતાપિતાનું સંપૂર્ણ સન્માન કરવું જોઈએ અને તેમના સ્વાસ્થ્યનું વિશેષ ધ્યાન રાખવું જોઈએ. પેટ સંબંધિત સમસ્યાઓ તેમને પરેશાન કરી શકે છે. તમારે તેમની અને તમારી ખાનપાનની આદતોનું ખાસ ધ્યાન રાખવું જોઈએ. ગેસ સંબંધિત સમસ્યાઓ તમને પણ પરેશાન કરી શકે છે. કામ કરતા લોકોની વાત કરીએ તો આવતીકાલે તમને નોકરીમાં પ્રમોશન મળી શકે છે અને તેઓ તમારાથી ખુશ થઈને તમને પ્રમોશન આપી શકે છે. તમે તમારી ખુશી તમારા પરિવાર સાથે શેર કરશો, તમારા માતા-પિતા તમારી પ્રગતિથી ખૂબ ખુશ થશે.

મકર રાશિ: મકર રાશિના લોકો માટે આવતી કાલનો દિવસ સારો રહેશે. નોકરીયાત લોકોની વાત કરીએ તો આવતીકાલે તમારે તમારી ઓફિસમાં કોઈની સાથે પૈસાની લેવડ-દેવડને લઈને વિવાદ થઈ શકે છે અને તમારા પૈસા ફસાઈ શકે છે. આવતીકાલે તમારા જીવનસાથી સાથે કોઈ મુદ્દા પર મતભેદ થઈ શકે છે. તમારે તમારી વાણી પર નિયંત્રણ રાખવું જોઈએ અને તણાવ ઓછો કરવાનો પ્રયાસ કરવો જોઈએ, જેથી કોઈ લડાઈ ન થાય.

આવતીકાલે સિનેમા અને રાજનીતિની દુનિયા સાથે જોડાયેલા લોકોને ઘણો ફાયદો મળી શકે છે, જેના કારણે તમારા પરિવારની આર્થિક સ્થિતિમાં ઘણો સુધારો થઈ શકે છે. જો આપણે વ્યવસાય કરતા લોકો વિશે વાત કરીએ, તો તમારો વ્યવસાય ખૂબ જ સારો દેખાવ કરશે. વેપારમાં મોટી સફળતા મળી શકે છે. વિદ્યાર્થીઓ માટે પણ આવતી કાલનો દિવસ અભ્યાસ માટે સારો રહેશે, તમે સફળતા પ્રાપ્ત કરશો. આવતીકાલે તમે તમારા શિવ મંદિરમાં જઈને હવન વગેરે કરી શકો છો. આ રીતે તમારી માતાને શાંતિ મળશે અને તમારો પરિવાર પણ તેમને પૂરો સાથ આપશે. બાળકોના સંબંધમાં તમારું મન પણ સંતુષ્ટ રહેશે. તમે તમારા પરિવાર માટે જે પણ સારું કામ કરશો, તમારા પરિવારને તેનાથી સંતોષ થશે.

કુંભ: કુંભ રાશિના જાતકો માટે આવતી કાલનો દિવસ સારો રહેશે. વ્યવસાય કરતા લોકો વિશે વાત કરીએ તો, તમે વ્યવસાયમાં કેટલાક ઉતાર-ચઢાવ જોઈ શકો છો, પરંતુ આ તમારી દિનચર્યાને અસર કરશે નહીં. વિદ્યાર્થીઓ માટે ખૂબ જ મહેનત કરવાનો દિવસ રહેશે. તમારે તમારા અભ્યાસ પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરવું જોઈએ અને તમારા જીવનમાં આગળ વધવા માટે સખત પ્રયાસ કરતા રહેવું જોઈએ, જો તમે કોઈ સ્પર્ધાત્મક પરીક્ષાની તૈયારી કરી રહ્યા છો, તો પ્રયત્ન કરતા રહો, તેના માટે તમારે ખૂબ જ મહેનત કરવી પડશે, તો જ તમને સફળતા મળશે.

આવતીકાલે તમે તમારા જીવનસાથી તરફથી કોઈ સારા સમાચાર સાંભળી શકો છો, જે તમને ખૂબ ખુશ કરી શકે છે. આવતીકાલે તમે કોઈ સામાજિક સમારોહમાં હાજરી આપી શકો છો, જ્યાં તમને ઘણું સન્માન મળશે. તમારા બાળક વિશે વાત કરીએ તો, તમે તમારા બાળકના ભવિષ્ય વિશે ચિંતિત હોઈ શકો છો, પરંતુ તમારું બાળક તમને ગૌરવ અપાવી શકે છે, જેનાથી તમારું મન ખૂબ ખુશ થશે. તમારા મનને ઘણો સંતોષ મળશે. આવતીકાલે તમારા જીવનસાથી સાથે કોઈ મુદ્દે વિવાદ થઈ શકે છે.

મીન: મીન રાશિના લોકો માટે આવતી કાલનો દિવસ ખૂબ જ સારો રહેશે. તમારા સ્વાસ્થ્યની વાત કરીએ તો તમારું સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે. કોઈપણ પ્રકારની પીડા થશે નહીં. તમે તમારી જાતને પરિવારમાં બધાની સાથે બેસીને દરેકની સમસ્યાઓ હલ કરતા અનુભવશો. જો આપણે કામ કરતા લોકો વિશે વાત કરીએ, તો તમને તમારી નોકરીમાં ઉન્નતિની તકો મળી શકે છે. જો તમે તમારી નોકરી બદલવા માંગો છો, તો હવે તેને બદલશો નહીં.

તેના માટે સમય સારો નથી. બિઝનેસ કરતા લોકોએ પોતાનો બિઝનેસ ચલાવવા માટે તેમના મિત્રોની મદદ લેવી પડી શકે છે. પરંતુ તમારા વ્યવસાયને વિસ્તારવા માટે, તમારે તમારા સંબંધીઓની મદદ લેવી પડી શકે છે અને તમારા પરિવારના સભ્યોનો પણ સહયોગ મળી શકે છે. વિદ્યાર્થીઓ આવતીકાલે અભ્યાસ પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરશે. આવતીકાલે તમે તમારી મિલકતને લઈને થોડો તણાવ અનુભવી શકો છો. જો તમે સરકારી નોકરીની તૈયારી કરી રહ્યા છો તો તમને સફળતા મળી શકે છે. તમારો સમય સારો છે. જો તમે કોઈ નવા પ્રોજેક્ટ પર કામ કરી રહ્યા છો, તો તમને જલ્દી સફળતા મળી શકે છે. તમારા બાળકો તરફથી તમારું મન પ્રસન્ન રહેશે અને તમને તમારા જીવનસાથીની પણ ખૂબ જરૂર પડી શકે છે. તમને તમારા જીવનસાથી તરફથી હંમેશા પૂરો સહયોગ મળશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *