૫૯ વર્ષ પછી ધનતેરસના દિવસે બનશે દુર્લભ સંયોગ આ રાશિવાળા બનશે માલામાલ કુબેર દેવોના રહેશે આશીર્વાદ - khabarilallive      

૫૯ વર્ષ પછી ધનતેરસના દિવસે બનશે દુર્લભ સંયોગ આ રાશિવાળા બનશે માલામાલ કુબેર દેવોના રહેશે આશીર્વાદ

ધનતેરસ 2023: દર વર્ષે ધનતેરસ કારતક મહિનામાં કૃષ્ણ પક્ષની ત્રયોદશી તારીખે ઉજવવામાં આવે છે. આ વખતે ધનતેરસ 10 નવેમ્બર 2023ના રોજ છે. આ વર્ષે ધનતેરસના દિવસે ગ્રહોનો ખૂબ જ શુભ સંયોગ થવાનો છે. જેના કારણે કેટલીક રાશિના જાતકોને ભારે લાભ થશે અને તેમનું સુવાનું નસીબ ચમકી શકે છે.

ધનતેરસનો શુભ સમય
હિંદુ કેલેન્ડર મુજબ, આ વર્ષે ધનતેરસ 10 નવેમ્બર 2023 ના રોજ બપોરે 12:35 વાગ્યે શરૂ થશે અને 11 નવેમ્બર 2023 ના રોજ બપોરે 1:57 વાગ્યે સમાપ્ત થશે. તેથી, ઉદયા તિથિ અનુસાર, આ વખતે ધનતેરસ 10 નવેમ્બરે જ ઉજવવામાં આવશે.

ધનતેરસ પર ગ્રહોની સ્થિતિ:
ધનતેરસના દિવસે શનિ પોતાની રાશિ કુંભ રાશિમાં રહેશે. શુક્ર કન્યા રાશિમાં સ્થિત છે અને ગુરુ મેષ રાશિમાં રહેશે અને સૂર્ય તુલા રાશિમાં રહેશે. ગ્રહોનો આ સંયોગ લગભગ 59 વર્ષ પછી થવા જઈ રહ્યો છે. ગ્રહોના આ દુર્લભ સંયોગથી 4 રાશિઓને ઘણો ફાયદો થવાનો છે. ચાલો અમને જણાવો….

મેષ: ધનતેરસ પર ગ્રહોનો આ ખૂબ જ શુભ સંયોગ મેષ રાશિના લોકો માટે ખૂબ જ શુભ સાબિત થશે. ઘરમાં સુખ, શાંતિ અને સમૃદ્ધિનું વાતાવરણ રહેશે. સ્વાસ્થ્યમાં સુધારો થશે. કરિયરમાં આવતા અવરોધો દૂર થશે અને પ્રગતિની પૂરતી તકો મળશે. આ સાથે આર્થિક સ્થિતિ પણ પહેલા કરતા સારી રહેશે.

મિથુન રાશિઃ ધનતેરસ પર ગ્રહોનો આ દુર્લભ સંયોગ મિથુન રાશિના લોકોના ભાગ્યને રોશન કરનાર છે. વિવાહિત જીવનમાં સમસ્યાઓ દૂર થશે અને સંબંધોમાં મધુરતા વધશે. સ્વાસ્થ્ય પણ ઘણું સારું રહેશે. ઘરમાં શુભ કાર્યોનું આયોજન શક્ય છે. આવકના નવા સ્ત્રોત બનશે. વેપારમાં આર્થિક લાભ થશે અને સામાજિક પદમાં વૃદ્ધિ થશે.

સિંહ: ધનતેરસના દિવસથી ભાગ્ય સિંહ રાશિના લોકોનો સાથ આપશે. અટકેલા કામ શરૂ થશે. ઘરમાં સુખ-શાંતિ રહેશે. તમને સારા સમાચાર મળી શકે છે. પૈસાની તંગી દૂર થશે. પૈતૃક સંપત્તિથી આર્થિક લાભ થઈ શકે છે. નાણાકીય બાબતોમાં ભાગ્યશાળી રહેશે. તમારો સમય ખૂબ જ આનંદદાયક રહેશે.

કુંભ: ધનતેરસ પર ગ્રહોનું આ અદ્ભુત સંયોજન કુંભ રાશિના લોકો માટે સારા દિવસની શરૂઆત કરશે. પરિવાર અને મિત્રો સાથે સારી પળો વિતાવશો. વેપારમાં લાભ થશે. કાર્યમાં અવરોધો દૂર થશે અને આર્થિક લાભના નવા માર્ગો બનશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *