નીચ ભંગ રાજયોગ ૫૦૦ વર્ષ પછી બન્યો આવો દૂર્લભ સંયોગ આ ત્રણ રાશિવાળા લોકો બનશે માલામાલ - khabarilallive    

નીચ ભંગ રાજયોગ ૫૦૦ વર્ષ પછી બન્યો આવો દૂર્લભ સંયોગ આ ત્રણ રાશિવાળા લોકો બનશે માલામાલ

જ્યોતિષશાસ્ત્ર અનુસાર, ગ્રહો સમયાંતરે સંક્રમણ કરતા રહે છે. ગ્રહોના આ સંક્રમણ રાશિચક્રને પણ અસર કરે છે અને તેની શુભ અને અશુભ બંને અસરો હોય છે. આ સમયે કન્યા રાશિમાં શુક્ર દુર્બળ છે, જ્યારે સૂર્ય તુલા રાશિમાં કમજોર છે, જેના કારણે નીચભંગ રાજયોગની રચના થઈ રહી છે.

આ રાજયોગ ત્રણ રાશિના લોકો માટે ખૂબ જ ફાયદાકારક માનવામાં આવે છે, અચાનક આર્થિક લાભ અને પ્રગતિની સંભાવનાઓ છે, ચાલો જાણીએ કઈ કઈ ત્રણ રાશિઓ છે જે આ નીચભંગ રાજયોગનું પરિણામ મળવા જઈ રહી છે. જો તમારે ઘરમાં દેવી લક્ષ્મીની કૃપા અને આશીર્વાદ જોઈએ છે, તો તુલસી પર આ પાંચ શુભ વસ્તુઓ ચઢાવો, તમને સફળતા મળશે અને તમારા ઘરમાં સુખ-સમૃદ્ધિ આવશે.

મકર – સૂર્ય અને શુક્રનો નીચભંગ રાજયોગ મકર રાશિના લોકો માટે ખૂબ જ મહત્વપૂર્ણ માનવામાં આવે છે. મકર રાશિના લોકો માટે આ ખૂબ જ શુભ રહેશે, કારણ કે શુક્ર તમારી રાશિના નવમા ભાવમાં ભ્રમણ કરી રહ્યો છે, જ્યારે સૂર્ય દસમા ભાવમાં ભ્રમણ કરી રહ્યો છે.

તેથી, તમારા નસીબના તાળા ખુલી શકે છે, તમને વ્યવસાયમાં પ્રગતિ થઈ શકે છે, તમારી ઇચ્છાઓ પૂર્ણ થઈ શકે છે, તમારા ઘરે નવી કાર આવી શકે છે અથવા તમે કોઈ નવી જમીન અથવા મકાન ખરીદી શકો છો. મકર રાશિના લોકો માટે આ સમયે દેશ-વિદેશમાં પ્રવાસ કરવાની પણ સંભાવના છે.

કન્યા રાશિ – કન્યા રાશિના લોકો માટે નીચભંગ રાજયોગ ખૂબ જ સાનુકૂળ માનવામાં આવે છે, કારણ કે આ રાશિમાં શુક્ર ઉર્ધ્વ ગૃહમાં ભ્રમણ કરી રહ્યો છે જ્યારે સૂર્ય સંપત્તિ ગૃહમાં ભ્રમણ કરી રહ્યો છે. તેથી આ સમય ખૂબ જ સારો માનવામાં આવે છે. જ્યોતિષોના મતે આ સમય કન્યા રાશિના લોકો માટે આત્મવિશ્વાસ વધારશે.

સમયાંતરે અણધાર્યા નાણાકીય લાભ થશે, તમારે ફક્ત તમારા વડીલો અને ગુરુઓના આશીર્વાદ લેવા પડશે. જેમ જેમ તમારું ભાગ્ય સુધરશે તેમ તેમ તમારું અધૂરું કામ પણ પૂરું થશે અને તમને ક્યાંકથી અટવાયેલા પૈસા પણ મળી શકે છે.

કર્ક – કર્ક રાશિના લોકો માટે સૂર્ય અને શુક્રનો નીચભંગ રાજયોગ ખૂબ જ ફળદાયી માનવામાં આવે છે, કારણ કે શુક્ર તમારી રાશિના ત્રીજા ભાવમાં જ્યારે સૂર્ય ચોથા ભાવમાં ભ્રમણ કરી રહ્યો છે. તેથી આ સમયે તમારા વ્યક્તિત્વમાં હિંમત અને પરાક્રમ જોવા મળશે.

જો તમારો વ્યવસાય વિદેશ સાથે સંબંધિત છે, તો તમને સારો નફો મળી શકે છે. મિલકત અને વાહન ખરીદવા માટે આ સમય શ્રેષ્ઠ માનવામાં આવે છે. કન્યા રાશિના જાતકો માટે લક્ઝરીમાં વધારો થવાની સંભાવના છે. વૈવાહિક જીવન સુખદ રહેશે અને નોકરીયાત લોકોને કાર્યસ્થળ પર કેટલીક નવી જવાબદારી પણ મળી શકે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *