ગુરુવારનું રાશિફળ મેષ રાશિને ભાગ્યની કમાણી સારી રહેશે અને નાણાકીય સુધાર ચાલુ રહેશે જાણો તમારી રાશિ - khabarilallive      

ગુરુવારનું રાશિફળ મેષ રાશિને ભાગ્યની કમાણી સારી રહેશે અને નાણાકીય સુધાર ચાલુ રહેશે જાણો તમારી રાશિ

મેષ રાશિફળ તમે બાળકના વપરાશમાં ધરમૂળથી ફેરફાર જોશો. શરીર પર ઈજા થવાની સંભાવના છે. ભલે જગત આર્થિક રીતે તનાવમાં હોય, તે બરબાદ થઈ જશે. ભાગ્યની કમાણી સારી રહેશે અને નાણાકીય સુધાર ચાલુ રહેશે. દિવસભર સાંસારિક શાંતિ હોય તો પણ રાત્રે અશુભ હોય છે. તમે કોઈપણ મુશ્કેલીમાં ફસાઈ શકો છો. સંતાનની ચિંતા રહે. સંસારમાં સુખ લાવવા માટે તમારે ગતિ મેળવવી પડશે. મહેનત કરવા છતાં દુનિયામાં અછત રહેશે. વાહનો ખૂબ કાળજી સાથે ચલાવવા જોઈએ, જોખમ છે.

વૃષભ રાશિફળ વ્યવસાય અથવા અન્ય કોઈ કામમાં વધારાનું રોકાણ ન કરવું શ્રેષ્ઠ છે. માથાનો દુખાવો હાથમાં રહેલા કાર્યને બગાડશે. પીઠના દુખાવાની સમસ્યા. આખો દિવસ અથાક મહેનત કરવાથી તમારી આર્થિક સ્થિતિમાં સુધારો નહીં થાય. લગ્નજીવન સુખી રહેશે. વધારાની ચૂકવણીની અપેક્ષાઓ નુકસાન થઈ શકે છે. બાળકોની મદદ લો. તમારી પર્યાપ્ત આવક સાથે વધારાની આવકની સંભાવના છે. ક્રોધ કે જીદનો ડર.

મિથુન રાશિનું આજનું રાશિફળ વેપાર પરંપરાગત રીતે ચાલુ રહેશે. ભાઈ-બહેનોની મદદ લો. ઉપરાંત કન્યા વિશે સુધારણા. તમે માતા-પિતાની મિલકતનો હિસ્સો વારસામાં મેળવી શકો છો. આજે દરેક કામ ખૂબ જ સમજદારીથી કરવા પડશે, નાની ભૂલથી મોટું નુકસાન થઈ શકે છે. આધ્યાત્મિક ચર્ચાઓમાં તમને શાંતિ મળશે. પ્રવાસમાં બિનજરૂરી પરેશાની થઈ શકે છે. ચૂકવવા માટે તમારે મુશ્કેલીમાં જવું પડશે. રાજકારણીઓ માટે આ સમય સારો રહેશે નહીં. નોકરિયાત માટે ધંધો નફાકારક બની શકે છે.

કર્ક આજનું રાશિફળ ઉચ્ચ વિદ્યાર્થીઓ સારા સાંધા ધરાવે છે. કૌટુંબિક પ્રવાસનો આનંદ માણો. વિદ્યુત ઉપકરણો સાથે સાવચેત રહો. જો તમે વધારે સમજતા નથી, તો ખર્ચ વધી શકે છે. અચાનક તમે કોઈ કાયદાકીય મુશ્કેલીમાં ફસાઈ શકો છો. કોઈના પ્રત્યે વધારે દયા ન બતાવવી તે સારું છે. ઘરના વૃદ્ધોની સારવારમાં સમય પસાર કરો. રક્તસ્રાવથી સાવધ રહો. કોઈ કારણસર ઘણી બધી શંકા કામ આવશે. સારા નસીબ, પરંતુ ખર્ચ ઘણો હશે. કુટીર ઉદ્યોગ સાથે સંકળાયેલા લોકો માટે પ્રગતિની શક્યતા.

સિંહ રાશિ વધારે દોડવાથી શારીરિક રોગો થઈ શકે છે. કોઈ અપ્રમાણિક વ્યક્તિના કારણે તમારી બદનામી થઈ શકે છે. દુશ્મનો તમને નુકસાન પહોંચાડી શકે છે. સંતાનો માટે ચિંતા રહે. કોઈની સાથે અંગત ચર્ચા કરવાથી અશાંતિ થઈ શકે છે. તમને કોઈ મોંઘી વસ્તુ સંભાળવાની જવાબદારી સોંપવામાં આવી શકે છે. સેવામાં આનંદ. કામ પર શાંત રહો. દિવસભર સતર્ક રહેવાનો પ્રયાસ કરો. તમારી શારીરિક ક્ષમતાઓને ધ્યાનમાં રાખીને મુસાફરી કરો.

કન્યા રાશિ કોઈના ખરાબ પ્રભાવથી પરિવારમાં અશાંતિ થઈ શકે છે. સામાજિક પદ કે પ્રતિષ્ઠામાં વધારો થાય. કોઈપણ ખોવાયેલી વસ્તુ પાછી મેળવી શકાય છે. નર્તકો યોગમાં સુધારો કરે છે. તમને કોઈ નજીકના મિત્ર તરફથી વિશેષ લાભ મળી શકે છે. પ્રેમમાં વિશ્વાસ પાછો આવી શકે છે. મધનો તમારો ઉપયોગ દરેકને આકર્ષિત કરશે. કોઈપણ નિર્ણય લેતા પહેલા તમારી પત્નીની સલાહ લો. વ્યક્તિએ કોઈની સાથે દયાળુ હોવું જોઈએ. ખર્ચમાં વધારો થવાને કારણે ઘરમાં ઝઘડો થઈ શકે છે. મિત્રને સાથ ન આપી શકવાનો અફસોસ. વધુ પડતા શ્રમને કારણે રાત્રે માથાનો દુખાવો થઈ શકે છે.

તુલા રાશિ તમને કોઈ આશ્ચર્યજનક સમાચાર મળી શકે છે. કોઈને પૈસા ઉધાર આપવું જોખમી બની શકે છે. ખાસ કરીને દલીલો ટાળો. માતાની ફરજો ન પૂરી થવાથી પરિવારમાં મતભેદ થઈ શકે છે. ઉચ્ચ શિક્ષણનું ક્ષેત્ર અત્યંત પ્રતિકૂળ છે. વધુ પડતો ગુસ્સો પરિવારમાં અશાંતિનું કારણ બને છે. વડીલોની વાતો પર વિશેષ ધ્યાન આપવાની જરૂર છે. વેપારમાં પ્રગતિ અટકી શકે છે. બાળકની શારીરિક સ્થિતિ બગડવાની ચિંતા.

વૃશ્ચિક રાશિ ખર્ચ વધી શકે છે. પ્રોપર્ટી સંબંધિત સમસ્યાઓ ઉકેલવાથી ખુશી મળશે. વિશ્વમાં શાંતિ રહેશે. બીજાનું ભલું કરવામાં જોખમ હોઈ શકે છે. પરિવારમાં તમને પ્રતિષ્ઠા મળશે. ખરીદ-વેચાણમાં લાભ થઈ શકે છે. નિરંકુશ આશા તમને પૈસા ખર્ચી શકે છે. યોગ્ય લેણાં ન મળવાથી નિરાશા. જે લોકો લગ્ન વિશે વિચારી રહ્યા છે તેમના માટે દિવસ સારો રહેશે નહીં. રાજકારણીઓ માટે ખૂબ જ તણાવપૂર્ણ દિવસ.

ધનુરાશિ તમારા ઉપયોગથી ઘરમાં વિખવાદ થઈ શકે છે. વેપારમાં વિશેષ લાભ થવાની શુભ સંભાવના જણાય છે. દૂરના દેશમાં જવાની યોજના સફળ થઈ શકે છે. વિદ્યાર્થીઓ માટે નવા રસ્તાઓ ખુલી શકે છે. સંધિવાથી પરેશાન થવાની સંભાવના છે. તમને તમારી પત્ની તરફથી પરેશાનીપૂર્ણ ઉપયોગ મળી શકે છે. નાની-નાની બીમારીઓને નજરઅંદાજ ન કરવી જોઈએ. વિદેશથી કોઈ સ્વદેશ આવી શકે છે. મિત્રો પાસેથી મદદ મળી શકે છે. બહારના લોકોના ચારિત્ર્યનું અધઃપતન. વિષય મિલકતની અચાનક પ્રાપ્તિ.

મકર રાશિ તમારી કાર્યકુશળતાને કારણે આજીવિકાની જગ્યાએ દુશ્મનો વધી શકે છે. દરેક વ્યક્તિએ ઘરમાં નિંદા વિશે ખૂબ કાળજી લેવી જોઈએ. વ્યાપારમાં સમસ્યાઓ આવશે. તમે જે કરી શકતા નથી તેના માટે ન જાઓ. પ્રતિકૂળ વાતાવરણમાં અનુકૂલન કરો. તમારા સંતાનના કામના સંબંધમાં તમને સારા સમાચાર મળી શકે છે. વિદ્યાર્થીઓએ સારા પરિણામ મેળવવા માટે ધીરજ રાખવી પડશે. લેવડ-દેવડમાં સાવધાની રાખો. ખોટા નિર્ણયથી વધુ પૈસા ખર્ચ થઈ શકે છે. પરિવારમાં આર્થિક દબાણ વધી શકે છે. કોઈ સંબંધી સાથે બિનજરૂરી લડાઈ થઈ શકે છે.

કુંભ રાશિ જમીન કે મિલકતની ખરીદી અને વેચાણ માટે સારો દિવસ છે. શેરમાં વધુ પડતું રોકાણ ચિંતાનું કારણ બની શકે છે. બાળકના કામ પર ગર્વ છે. પેટની સમસ્યાથી પરેશાન. ખૂબ જ કાળજીપૂર્વક ચાલો. તમામ કાર્યોમાં પણ મન ધાર્મિક ચર્ચા તરફ જઈ શકે છે. કાર્યકારી મહિલા સશક્તિકરણ યોગ. દુશ્મનો નુકસાન પહોંચાડવામાં સફળ નહીં થાય. સંતાન સંબંધી ચિંતાઓ દૂર થશે. ખર્ચ વધી શકે છે. બપોર પછી તમને તમારી પ્રતિભા દર્શાવવાની વિશેષ તક મળશે.

મીન રાશી ચત પર વિશેષ ધ્યાન આપવું જોઈએ. વિટામીનની ઉણપથી શરીરમાં અનેક રોગો થઈ શકે છે. સ્વજનોને મળવાની તક મળી શકે છે. વિદ્યાર્થીઓ માટે સમય સારો નથી. પત્નીના બિનહિસાબી ખર્ચથી પરિવારમાં અશાંતિ આવી શકે છે. મિત્રોનો ઉપયોગ કરવાથી તમે નાખુશ થઈ શકો છો. કાર્યસ્થળમાં સ્વ-સુધારણા. કાર હોય કે જમીન, તમારે કંઈપણ ખરીદતા પહેલા વિચારવું પડશે. તમે કોઈ પ્રિય મિત્રને મળી શકો છો. જો તમે તમારી ખાવાની તૃષ્ણાને કાબૂમાં રાખી શકતા નથી, તો શારીરિક બીમારી થવાની સંભાવના છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *