રાજકુમાર બનાવશે રંક માંથી રાજા બુધનું ગૌચર વધારશે જમીન જાયદાદ કરાવશે બલ્લે બલ્લે - khabarilallive

રાજકુમાર બનાવશે રંક માંથી રાજા બુધનું ગૌચર વધારશે જમીન જાયદાદ કરાવશે બલ્લે બલ્લે

ગ્રહોનો રાજકુમાર બુધ આજે એટલે કે 6 નવેમ્બરે પોતાની રાશિ બદલવા જઈ રહ્યો છે. જ્યોતિષ શાસ્ત્ર અનુસાર નવેમ્બરની બીજી સંક્રાંતિ બુધના રૂપમાં હશે. આ ચેપને કારણે, કેટલાક લોકોએ સાવચેત રહેવાની જરૂર છે જ્યારે અન્યને તેનાથી ફાયદો થશે. ચાલો જાણીએ તે કઈ રાશિ છે.

6 નવેમ્બરે બુધનું સંક્રમણ
નવેમ્બરની બીજી સંક્રાંતિ બુધના રૂપમાં થશે. હાલમાં તુલા રાશિમાં રહેલો બુધ આજે એટલે કે 6 નવેમ્બરે વૃશ્ચિક રાશિમાં પ્રવેશ કરશે. આ પછી તે લગભગ 20 દિવસ સુધી આ રાશિમાં રહેશે. ત્યારબાદ 26 નવેમ્બરે તે ફરી એકવાર પોતાની રાશિ બદલીને ધનુરાશિમાં પ્રવેશ કરશે. આ સમય દરમિયાન જેમની કુંડળીમાં બુધ નીચ રાશિમાં હોય તેમણે સાવધાન રહેવાની જરૂર છે.

મેષ: આ રાશિના લોકોને ઉતાર-ચઢાવ જોવા મળશે. આ સંક્રમણ સમયગાળા દરમિયાન, તમને તમારી માતા અને મિત્રો બંને તરફથી સહયોગ મળશે. તેથી જો તમે બિઝનેસમેન છો તો તમારી રુચિ વધશે. આ સમયગાળા દરમિયાન તમારી યાત્રા પણ ફાયદાકારક બની શકે છે. ધર્મ પ્રત્યે તમારી રુચિ વધશે. શક્ય છે કે તમે આ સમયગાળા દરમિયાન કોઈ ધાર્મિક સ્થળની મુલાકાત લઈ શકો. તમને પૈસા મળી શકે છે. જો તમે વિદ્યાર્થી છો તો તમારે મુશ્કેલીઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. આ સમયગાળા દરમિયાન તમારે તમારા બાળકોનું ધ્યાન રાખવું પડશે.

વૃષભ: બુધનું ગોચર તમારા માટે કેટલીક સમસ્યાઓ લાવી શકે છે. તમને નોકરી સંબંધિત સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. માનસિક અસંતુલન રહેશે. તેથી, આ સમયગાળા દરમિયાન તમે તમારા કાર્યસ્થળમાં ફેરફાર પણ જોઈ શકો છો. આથી સમજી વિચારીને કામ કરવું જરૂરી છે.

મિથુન: આ લોકોને માનસિક શાંતિનો પણ સામનો કરવો પડી શકે છે. જો કે, આ સમય દરમિયાન બિનજરૂરી ચિંતાઓ પણ તમને ઘેરી શકે છે. તેથી આ સમયગાળા દરમિયાન બિનજરૂરી વાદવિવાદથી દૂર રહેવું જરૂરી છે. શક્ય છે કે આ સમયગાળા દરમિયાન તમને ઓફિસમાં કોઈ વધારાનું કામ મળી શકે. જો કે, આ સમયગાળા દરમિયાન અભિપ્રાયનો મતભેદ થઈ શકે છે.

કર્કઃ મનમાં આશા અને નિરાશાની લાગણીઓ ઉભી થઇ શકે છે. ધર્મ પ્રત્યે વફાદારી વધશે. શૈક્ષણિક કાર્યમાં તમને સફળતા મળશે. લેખન અને બૌદ્ધિક કાર્યમાં વ્યસ્ત રહેશો. તમારા સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. આત્મવિશ્વાસ વધશે. નોકરીમાં તમને કેટલીક વધારાની જવાબદારીઓ મળી શકે છે. તમને અધિકારીઓનો સહયોગ મળશે.

સિંહઃ સિંહ રાશિના લોકોને આ સમયગાળા દરમિયાન ગુસ્સાથી દૂર રહેવાની સલાહ આપવામાં આવી રહી છે. આ સંક્રાંતિ સમયગાળા દરમિયાન, તમારા પરિવારમાં કેટલાક ધાર્મિક કાર્યો પણ થઈ શકે છે. શક્ય છે કે આ સમયગાળા દરમિયાન તમારો કોઈ પૈતૃક વ્યવસાય પણ શરૂ થઈ શકે. આ સમયગાળા દરમિયાન તમને આર્થિક લાભ પણ મળશે. પારિવારિક જવાબદારીઓ વધશે.

કન્યાઃ આ સમય દરમિયાન લોકો તમારી વાણીથી પ્રભાવિત થશે. સંતાનોના સુખમાં વધારો થશે. જો કે, ઘણી ધમાલ થશે. જીવનશૈલીમાં કેટલાક ઉતાર-ચઢાવ આવી શકે છે. કાર્યસ્થળ પર તમારે વધુ મહેનત કરવી પડશે.

તુલા : આ સમયમાં તમારું મન પ્રસન્ન રહેશે. પછી તમે આત્મવિશ્વાસથી ભરપૂર રહેશો. આ સમયગાળા દરમિયાન તમે નવું મકાન ખરીદી શકો છો. સુખમાં વધારો થશે. તમને કોઈ મિત્ર પાસેથી પૈસા મળી શકે છે. પારિવારિક જીવન સુખમય રહેશે. નોકરીમાં પ્રગતિના માર્ગમાં અવરોધો આવશે. કાર્યસ્થળ પર અનુકૂળ સંજોગો રહેશે. તમારા સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. અતિ ઉત્સાહી બનવાનું ટાળો. તમને તમારા જીવનસાથી તરફથી સહયોગ મળશે. પરિવારમાં વૈચારિક મતભેદ થઈ શકે છે. તમને તમારી માતાનો સહયોગ મળશે.

વૃશ્ચિક: આત્મવિશ્વાસમાં ઘટાડો થશે. સારી સ્થિતિમાં રહો. નોકરીમાં સ્થાન પરિવર્તનની સંભાવના છે. તમારે પરિવારથી દૂર રહેવું પડી શકે છે. ખર્ચમાં વધારો થશે. મન પ્રસન્ન રહેશે. તમને કોઈ મિત્ર તરફથી નવા વ્યવસાય માટે પ્રસ્તાવ મળી શકે છે. તમને તમારા પિતા તરફથી આર્થિક લાભ થઈ શકે છે. અભ્યાસમાં રસ રહેશે. ઉચ્ચ શિક્ષણ માટે તમે કોઈ દૂરના સ્થળે જઈ શકો છો. તમને તમારા માતા-પિતાનો સહયોગ મળશે. તમને સારા સમાચાર મળશે.

ધનુ: ધૈર્ય જાળવી રાખવાનો પ્રયાસ કરો. વેપારમાં વધુ ગતિવિધિ થશે. નાણાકીય લાભની તકો મળશે. આત્મસંયમ રાખો. વધુ પડતા ગુસ્સાથી બચો. વૈવાહિક સુખમાં વધારો થઈ શકે છે. પરિવારમાં ધાર્મિક કાર્યો થશે. આળસનો અતિરેક રહેશે. જીવનસાથીને સ્વાસ્થ્ય સંબંધિત સમસ્યાઓ રહેશે.

મકરઃ આ રાશિના લોકોએ પોતાના ગુસ્સા પર નિયંત્રણ રાખવું પડશે. આ સમય દરમિયાન, તમારી સાથે કોઈ પૈતૃક સંપત્તિને લઈને વિવાદ થઈ શકે છે. જોકે વેપારમાં લાભ થશે. પરિવાર તરફથી સહયોગ મળશે. માતાના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું. જીવવું થોડું દુઃખદાયક હશે. જેના કારણે સ્વાસ્થ્યમાં થોડી પરેશાની રહેશે.

કુંભ: તમારું મન પ્રસન્ન રહેશે. પરંતુ ગુસ્સા પર કાબૂ રાખવો પડશે. જો તમે નોકરી કરતા હોવ તો તમને તમારા અધિકારીઓનો સહયોગ મળશે. પરંતુ તમારે લાંબા પ્રવાસ પર જવું પડી શકે છે. વસ્ત્રોમાં રસ વધી શકે છે. જીવનસાથીના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો.

મીન : વાણીમાં નમ્રતા રહેશે. સંપૂર્ણ આત્મવિશ્વાસ પણ રહેશે. કાર્યક્ષેત્રમાં બદલાવ આવી શકે છે. વધુ મહેનત થશે. તમને વિદેશ પ્રવાસની તક મળી શકે છે. યાત્રા લાભદાયી રહેશે. વાહનની જાળવણી માટે ખર્ચ વધશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *