આજથી બદલાશે આ રાશિવાળા નું નસીબ શુક્ર કેતુ યોગથી બધી દરિદ્રતા થશે દૂર મળશે અદભુત લાભ - khabarilallive

આજથી બદલાશે આ રાશિવાળા નું નસીબ શુક્ર કેતુ યોગથી બધી દરિદ્રતા થશે દૂર મળશે અદભુત લાભ

નવેમ્બરે, ચંદ્ર સૂર્યની રાશિથી સિંહ રાશિમાં સંક્રમણ કરવા જઈ રહ્યો છે. તેમજ આવતીકાલે કારતક માસના કૃષ્ણ પક્ષની દશમ તિથિ છે અને આ દિવસે આયન્દ્ર યોગ, બ્રહ્મયોગ અને મૃગ નક્ષત્રનો શુભ સંયોગ થઈ રહ્યો છે. આ ઉપરાંત કેતુ અને શુક્રનો સંયોગ પણ કન્યા રાશિમાં બની રહ્યો છે જેના કારણે શુક્ર કેતુ યોગ બની રહ્યો છે. જ્યોતિષમાં કહેવાયું છે કે આ શુભ યોગોમાં કામ કરવાથી બધી મનોકામનાઓ પૂર્ણ થાય છે અને દાન કરવાથી અનંત પુણ્યની પ્રાપ્તિ થાય છે.

વૈદિક જ્યોતિષ અનુસાર મંગળવારનો દિવસ પાંચ રાશિઓ માટે શુભ રહેવાનો છે. આ રાશિના જાતકોનું સૌભાગ્ય વધશે અને તેઓ બચત કરવામાં સફળ થશે. રાશિચક્રની સાથે કેટલાક જ્યોતિષીય ઉપાયો પણ જણાવવામાં આવ્યા છે, આ ઉપાયોને અનુસરવાથી કુંડળીમાં મંગળની સ્થિતિ મજબૂત થશે અને હનુમાનજીની કૃપા પ્રાપ્ત થશે. આવો જાણીએ કઈ રાશિ માટે આવતીકાલે 7 નવેમ્બરનો દિવસ શુભ રહેશે..

7મી નવેમ્બર મેષ રાશિના જાતકો માટે શુભ રહેશે. મેષ રાશિના જાતકોને આવતીકાલે મિત્રો તરફથી સારો લાભ મળશે અને મહત્વપૂર્ણ માહિતી પણ મળશે. જો તમે ક્યાંક પૈસાનું રોકાણ કરવાનું વિચારી રહ્યા છો તો આવતી કાલનો દિવસ સારો રહેશે. તમે ધાર્મિક કાર્યોમાં રસ લેશો અને તમારો થોડો સમય ધર્માદાના કાર્યોમાં વિતાવશો.

નોકરી કરતા લોકો આવતીકાલે સારી પ્રગતિ કરશે અને અધિકારીઓનો પણ પૂરો સહયોગ મળશે. તમે પરિવાર સાથે સારો સમય પસાર કરશો અને ભાઈ-બહેન સાથેના સંબંધો પણ સારા રહેશે. આવતીકાલે તમે જે પણ કામ કરશો, તમારા વખાણ થશે અને તેનાથી તમારી લોકપ્રિયતામાં પણ વધારો થશે. જો તમે કોઈ શારીરિક સમસ્યાથી પરેશાન છો તો આવતીકાલે તમને તેનાથી રાહત મળવાની સંભાવના છે.

મેષ રાશિ માટે મંગળવારનો ઉપાયઃ શત્રુઓ અને વિઘ્નોથી મુક્તિ મેળવવા માટે મંગળવારનું વ્રત કરો અને તે જ સ્થળે હનુમાન મંદિરમાં 21 દિવસ સુધી બજરંગ બાણનો પાઠ કરો.

7મી નવેમ્બર કર્ક રાશિના લોકો માટે સારો દિવસ છે. કર્ક રાશિના લોકો આવતીકાલે પૈસા બચાવી શકશે અને પરિવારની જરૂરિયાતો પર પહેલા કરતાં વધુ ધ્યાન આપશે. નોકરીયાત લોકોને આવતીકાલે સારી તકો મળશે અને વિદેશમાં નોકરી કરવાની તક પણ મળી શકે છે. આવતીકાલે તમારું વ્યક્તિત્વ સુધરશે અને તમારું સામાજિક વર્તુળ વિસ્તરશે.

તમને વડીલો તરફથી આશીર્વાદ મળશે અને તેમની મદદથી તમે એવી સંપત્તિ પ્રાપ્ત કરશો જેની તમે લાંબા સમયથી રાહ જોઈ રહ્યા હતા. આવતીકાલે તમને તમારા જીવનસાથી સાથે કેટલાક સંબંધીઓના સ્થળે જવાનો મોકો મળશે. આવતીકાલે તમે કોઈ ખાસ પ્રિય વ્યક્તિને મળી શકો છો, જે તમારું મનોબળ વધારશે. તમારા બાળકોના સ્વાસ્થ્યમાં સુધારાને કારણે તમને રાહત મળશે, જેનાથી મનને પણ રાહત મળશે.

કર્ક રાશિના લોકો માટે મંગળવારનો ઉપાયઃ પરેશાનીઓમાંથી મુક્તિ મેળવવા માટે પીપળના 11 પાનને સાફ કરીને તેના પર ચંદનથી શ્રી રામ લખો અને પછી હનુમાનજીને અર્પણ કરો.

કન્યા રાશિના જાતકો માટે આવતીકાલે એટલે કે 7મી નવેમ્બરનો દિવસ શુભ રહેવાનો છે. કન્યા રાશિના જાતકોને આવતીકાલે ભાગ્યનો સાથ મળશે અને હનુમાનજીની વિશેષ કૃપાથી તમામ પરેશાનીઓ દૂર થશે. મોટી રકમ મળવાથી તમારી સંપત્તિમાં વધારો થશે અને તમારી આર્થિક સ્થિતિમાં સુધારો થશે. તમે પરિવારની જરૂરિયાતો પૂરી કરવામાં સફળ રહેશો અને તમારા જીવનસાથી સાથે દિવાળીની શોપિંગ પણ કરી શકશો.

પરિવારના સભ્યોની ઈચ્છા પૂરી કરવામાં પૈસા ખર્ચ થઈ શકે છે. આવતીકાલે તમે સમાજના કેટલાક ખાસ લોકોને મળશો, જે ભવિષ્યમાં પણ તમારા માટે ઉપયોગી થશે. નોકરીમાં લોકોના આવતીકાલે અધિકારીઓ અને સહકર્મીઓ સાથે સારા સંબંધો રહેશે, જેના કારણે તેઓ કાર્યસ્થળમાં સારું પ્રદર્શન કરશે અને તેમનું સન્માન પણ વધશે.

કન્યા રાશિ માટે મંગળવારનો ઉપાયઃ વિવાદોથી છુટકારો મેળવવા માટે હનુમાનજીના ચરણ સ્પર્શ કરીને આશીર્વાદ લો અને 11 પરિક્રમા કર્યા પછી હનુમાન ચાલીસાનો પાઠ કરો અને હનુમાન મંત્રોનો જાપ કરો

વૃશ્ચિક રાશિના જાતકો માટે આવતીકાલે એટલે કે 7મી નવેમ્બરનો દિવસ આનંદદાયક રહેવાનો છે. વૃશ્ચિક રાશિના જાતકો આવતીકાલે પૈસા કમાવવાના સારા પ્રયાસો કરશે અને મહેનતથી નવી ઊંચાઈઓ પ્રાપ્ત કરશે. આવતીકાલે અવિવાહિતોના જીવનમાં કોઈ ખાસ દસ્તક આપી શકે છે. તમારા સામાજિક વર્તુળને વધારીને, તમે ખાસ લોકો સાથે મિત્રતા બનશો અને આ તમારા પરિવારની પ્રગતિ તરફ દોરી જશે.

આવતીકાલે તમારું ધ્યાન વધુને વધુ પૈસા કમાવવા પર રહેશે અને તમે કેટલીક લક્ઝરી વસ્તુઓ પણ ખરીદી શકો છો. ઉચ્ચ શિક્ષણ માટે વિદેશ જવા ઇચ્છતા વિદ્યાર્થીઓને આવતીકાલે સારા સમાચાર મળશે. જે લોકો વ્યવસાય સાથે સંકળાયેલા છે તેઓ સારો નફો મેળવશે અને પ્રતિસ્પર્ધીઓને સખત સ્પર્ધા આપશે. પરિવારના સદસ્યના સ્વાસ્થ્યમાં સુધારો થવાથી તમારું મન હળવું થશે.

વૃશ્ચિક રાશિ માટે મંગળવારનો ઉપાયઃ નસીબમાં વૃદ્ધિ માટે હનુમાનજીની સામે પાણીનું વાસણ રાખો અને 21 દિવસ સુધી હનુમાન બાહુકનો પાઠ કરો. પાઠ પછી દરરોજ પાણીનું સેવન કરવું અને બીજા દિવસે બીજું પાણી રાખવું.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *