5 નવેમ્બરે ચમકશે આ 3 રાશિઓનું ભાગ્ય, 600 વર્ષ પછી બનશે ગ્રહ-તારાઓનું દુર્લભ સંયોજન ધનમાં થશે વધારો - khabarilallive      

5 નવેમ્બરે ચમકશે આ 3 રાશિઓનું ભાગ્ય, 600 વર્ષ પછી બનશે ગ્રહ-તારાઓનું દુર્લભ સંયોજન ધનમાં થશે વધારો

5મી નવેમ્બરે અહોઈ અષ્ટમીના દિવસે ગ્રહો અને નક્ષત્રોનો દુર્લભ સંયોગ થવા જઈ રહ્યો છે. તમને જણાવી દઈએ કે માતાઓ તેમના બાળકોના લાંબા આયુષ્ય અને સુખ માટે આહોઈ અષ્ટમીનું વ્રત રાખે છે. સનાતન ધર્મમાં પણ આ વ્રતનું વિશેષ મહત્વ છે. આ દિવસે રવિ પુષ્ય યોગ અને સવાર્થ સિદ્ધિ યોગ રચાઈ રહ્યો છે.

અને આના બે દિવસ પહેલા શનિ અને મંગળની રાશિ બદલાઈ રહી છે. વૈદિક જ્યોતિષમાં આવો સંયોગ લગભગ 600 વર્ષ પછી બની રહ્યો છે. જેના કારણે કેટલીક રાશિના જાતકોને ઘણો ફાયદો થશે. આવો જાણીએ કઈ છે આ ભાગ્યશાળી રાશિઓ-

ધનુરાશિ: ધનુ રાશિના જાતકો માટે અહોઈ અષ્ટમીનો દિવસ ખૂબ જ શુભ રહેશે. લોકોને આર્થિક લાભ થશે અને તેમના કાર્યક્ષેત્રમાં પ્રગતિ થશે. કીર્તિ અને બહાદુરીમાં વધારો થશે. કાર્યસ્થળ પર વખાણ થશે, તમને કોઈ મોટી જવાબદારી મળી શકે છે.

સિંહ રાશિ: સિંહ રાશિના લોકો માટે આ વર્ષની અહોઈ અષ્ટમી પણ સાનુકૂળ સાબિત થશે. આર્થિક સમસ્યાઓથી રાહત મળશે. નાણાકીય લાભ થવાની સંભાવના છે. રોકાણ માટે સમય શુભ સાબિત થશે. વિદેશ જવાની યોજના બની શકે છે.

તુલા: તુલા રાશિના લોકો માટે પણ 5 નવેમ્બરનો દિવસ ખૂબ જ શુભ રહેશે. જમીન, મકાન અને વાહનની ખરીદીની શક્યતાઓ છે. આવકમાં વધારો થશે. કાર્યક્ષેત્રમાં સફળતા મળવાની સંભાવના છે. પ્રેમ સંબંધો વધુ મજબૂત બનશે. તમને સ્વાસ્થ્ય સંબંધિત સમસ્યાઓમાંથી રાહત મળશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *