બે મહત્ત્વપૂર્ણ ગ્રહોનું રાશિ પરિવર્તન આ રાશિવાળા માટે લાવશે સુખ સમૃધ્ધિ અને ધન મળશે લાભ - khabarilallive    

બે મહત્ત્વપૂર્ણ ગ્રહોનું રાશિ પરિવર્તન આ રાશિવાળા માટે લાવશે સુખ સમૃધ્ધિ અને ધન મળશે લાભ

પંચાંગની ગણતરી મુજબ દિવાળીથી બે મહત્વપૂર્ણ ગ્રહોના સંક્રમણમાં ફેરફાર થવાનો છે. શુક્રવારે સર્વાર્થ સિદ્ધિ યોગ દરમિયાન સવારે 7 વાગ્યે શુક્ર સિંહ રાશિ છોડીને કન્યા રાશિમાં પ્રવેશ કરશે. શનિવારના રોજ નવેમ્બર મહિનાથી પીછેહઠ કરી રહેલો શનિ સીધી ગતિમાં રહેશે. ગ્રહોના આ પરિવર્તનથી સામાજિક અને રાજકીય ફેરફારોની સાથે-સાથે વિવિધ રાશિના લોકોના કિસ્મતના દરવાજા ખુલશે.

નવગ્રહમાં સુખ, સમૃદ્ધિ અને ઐશ્વર્ય માટે જવાબદાર ગ્રહ શુક્ર સિંહ રાશિ છોડીને કન્યા રાશિમાં પ્રવેશ કરશે. જો કે, કન્યા રાશિનો અધિપતિ બુધ છે અને શુક્ર કન્યા રાશિમાં નીચ સ્થિતિમાં છે. તેમ છતાં દૃષ્ટિ સંબંધના આધારે જોવામાં આવે તો સાતમી દૃષ્ટિ ઉચ્ચ છે જે મીન રાશિને જુએ છે, આ દૃષ્ટિકોણથી શુક્રની રાશિ પરિવર્તન કેન્દ્ર યોગ બનાવશે. આ સાથે વ્યાપાર જગતમાં મોટા ફેરફારોની સાથે આર્થિક પ્રગતિની તકો પણ જોવા મળશે.ઉદ્યોગ જગતમાં નવા ફેરફારો કે નવીનતાઓ વગેરે જોવા મળશે જે સામાન્ય લોકો માટે સાનુકૂળ રહેશે.

કેતુ સાથે શુક્રનું જોડાણ
કન્યા રાશિમાં શુક્રનો કેતુ સાથે સંયોગ થશે. તે જાણીતું છે કે રાહુ કેતુએ 30 ઓક્ટોબરે તેની રાશિ બદલી હતી, જે અંતર્ગત રાહુ મીન રાશિમાં અને કેતુ કન્યામાં ગોચર કરી રહ્યો છે. હવે કન્યા રાશિમાં કેતુની સાથે શુક્રનું પણ સંક્રમણ થશે. આ દૃષ્ટિકોણથી શુક્ર અને કેતુનો સંયોગ થશે આ સંયોગ સારો છે, છતાં આહાર પર ધ્યાન આપવાની જરૂર રહેશે.

4 નવેમ્બરે રવિ યોગમાં શનિનું સીધું ભ્રમણ થશે
નવગ્રહોમાંનો સૌથી સુંદર ગ્રહ શનિ હાલમાં કુંભ રાશિમાં પૂર્વવર્તી ગતિ કરી રહ્યો છે, તેની પાછળનો સમયગાળો 4 નવેમ્બરે સમાપ્ત થશે, અને તે સીધો હશે. કુંભ રાશિના જાતકોમાં જ વિચલિત થવાનો આ વલણ ચાલુ રહેશે. તેના સાચા હોવાને કારણે ઘણા ફેરફારો થશે. વેપાર, ટેકનોલોજી, લોખંડ ઉદ્યોગ, રસાયણ વગેરે ક્ષેત્રોમાં વિશેષ પરિવર્તન અને પ્રગતિની સંભાવના છે. શનિની સાડે સતી, શનિની મહાદશા, શનિની અંતર્દશા કે શનિની ધૈયાથી પ્રભાવિત તમામ લોકોને રાહતનો અનુભવ થશે.

આ રાશિઓ પર તેની અસર પડશે
મેષ: નવા કાર્ય સિદ્ધ થશે અને માર્ગમાં આવતા અવરોધો દૂર થશે.
વૃષભ: પ્રગતિના માર્ગો ખુલશે અને આર્થિક લાભ થશે.
મિથુનઃ સ્વાસ્થ્ય સમસ્યાઓ હલ થશે અને તણાવ ઓછો થશે.
કર્કઃ- કેટલાક મામલાઓમાં મૌન ફાયદાકારક રહેશે, માન-પ્રતિષ્ઠામાં વધારો થશે.

સિંહ: વધુ પડતું વિચારવાનું ટાળવાનો સમય, બધું સારું થઈ જશે.
કન્યા: કાર્ય સંબંધિત બાબતોમાં બહારની યાત્રા સફળ થશે.
તુલા: મોટું પદ મળવાની સંભાવના છે, પ્રયાસ કરો.
વૃશ્ચિક: જમીન સંબંધિત બાબતોમાં લાભ થવાની પ્રબળ સંભાવના છે.

ધનુ: તમને ભાગ્ય અને કાર્યનો લાભ મળશે, તમારા માર્ગમાં આવનારી તકોને જવા ન દો.
મકર: સમય સાનુકૂળ રહેશે, છેલ્લો ભાગ લાભદાયી રહેશે.
કુંભ: શનિના પ્રયાસો આધ્યાત્મિક અને ધાર્મિક લાગણીઓનું નિર્માણ કરશે.
મીન: તમે તમારા પ્રિયજનોના સહયોગથી કેટલીક મોટી સફળતા પ્રાપ્ત કરશો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *