ધન ધનાઢ્યના દેવતાના આશીર્વાદ મેળવશે ધનલાભ થશે લાભ અચાનક ધનમાં થશે વૃધ્ધિ - khabarilallive

ધન ધનાઢ્યના દેવતાના આશીર્વાદ મેળવશે ધનલાભ થશે લાભ અચાનક ધનમાં થશે વૃધ્ધિ

3 થી 29 નવેમ્બર 2023 સુધી એટલે કે આવતીકાલે સવારે 5.12 કલાકે દૈત્યગુરુ શુક્રનું મુખ્ય રાશિ પરિવર્તન થશે. શુક્ર હવે તેની સૌથી નીચલી રાશિમાં હશે. વર્ષમાં એક વખત એવો સમય આવે છે જ્યારે શુક્ર કમજોર હોય છે. જ્યારે જ્યોતિષમાં કોઈપણ ગ્રહ દુર્બળ હોય છે, ત્યારે તેની વ્યાપક અસર આપણા જીવનમાં જોવા મળે છે અને ખાસ કરીને તે ગ્રહ સાથે સંબંધિત છે જે કમજોર છે.

જો કુંડળીમાં શુક્ર કમજોર હોય તો ખાસ કરીને ફિલ્મ ઈન્ડસ્ટ્રી, કળા, ગાયક, ચિત્રકાર, સંગીતકાર, સૌંદર્ય સંબંધી કામ, બ્યુટી પાર્લર, ઈમ્પોર્ટ એક્સપોર્ટ વર્ક, કપડા ઉત્પાદક, મીઠાઈ ઉત્પાદક, માંસાહારી સંબંધિત કામ, હોટેલ લાઈનમાં કામ કરવું. , બીયર. બાર, કોમ્પ્યુટર, સિનેમા મોડલિંગ જેવી આ બાબતોથી સંબંધિત વિશેષ અશુભ પ્રભાવ રહેશે કારણ કે શુક્ર આ બધી વસ્તુઓનો કારક છે.

12 રાશિઓ પર શુક્ર સંક્રમણની અસર વાંચો
મેષ: શુક્ર તમારા માટે ધન અને દાંપત્ય જીવનનો સ્વામી હોવાથી રોગ, ઈજા, શત્રુ, અવરોધ, પોલીસ કેસ, મુકદ્દમાના ઘરમાં દુર્બળતાનું સંક્રમણ કરશે, આથી તમારે પૈસાની લેવડ-દેવડ ખૂબ જ સમજી વિચારીને કરવી જોઈએ અને તેમાં ઘણું બધું થશે. વિવાહિત જીવનમાં પણ વિખવાદ. પરેશાનીઓ આવશે, દેખાતા અને છુપાયેલા શત્રુઓથી સાવચેત રહો અને તમારા સ્વાસ્થ્યનું વિશેષ ધ્યાન રાખો. સમજી વિચારીને બોલવું જોઈએ.

વૃષભઃ તમારી રાશિનો સ્વામી શુક્ર કમજોર રહેશે અને પાંચમા ભાવમાં સંક્રમણ કરશે, જેના પરિણામે સંતાન સંબંધી સમસ્યાઓ, માન-સન્માનનો અભાવ, મૂંઝવણ, ભય, મૂંઝવણ અને માનસિક તણાવ રહેશે. પ્રથમ ઘર અને છઠ્ઠા ભાવનો સ્વામી હોવાને કારણે ગ્રહોની સ્થિતિ જોવા મળે છે.ત્રિકોણમાં પાંચમા ભાવમાં શુક્ર દુર્બળ રહેશે. હોસ્પિટાલિટી અને ગ્લેમર ઈન્ડસ્ટ્રી સાથે જોડાયેલા લોકોએ સાવધાની રાખવી જોઈએ.

મિથુન: નીચ શુક્રના કારણે ધનનો વ્યય થશે અને માતાના સ્વાસ્થ્ય પર ખરાબ અસર પડશે અને મોજશોખ, મિલકત, વાહન, સ્થાવર મિલકતને લગતા કામમાં અવરોધ આવશે.આવો ગ્રહ સંક્રમણ જણાય છે.આવા પર નિયંત્રણ રાખવાની જરૂર છે. રાજનીતિથી મન.સંબંધિત લોકોએ સાવચેતીપૂર્વક કામ કરવું જોઈએ.

કર્કઃ તમારા નફામાં ઘટાડો થશે, નિકાસ-આયાત સંબંધિત કામમાં વિલંબ થશે. તમારાથી નાની અને અમીર વ્યક્તિ દ્વારા તમારી છેતરપિંડી થઈ શકે છે.તમારે વધુ પડતા આત્મવિશ્વાસનો શિકાર બનવાનું ટાળવું જોઈએ અને પૈસાની લેવડ-દેવડ સમજી વિચારીને કરવી જોઈએ.

સિંહઃ 16 નવેમ્બર સુધી તમારી રાશિનો સ્વામી સૂર્ય દુર્બળ છે અને શુક્ર નોકરી, પ્રગતિ અને પરિવારમાં ધનનો સ્વામી હોવાથી કમજોર રહેશે જેના કારણે પારિવારિક વિવાદો વધશે અને તમારે ખૂબ કાળજી રાખીને કામ કરવું જોઈએ. નોકરીમાં તમારા વરિષ્ઠ અધિકારીઓ સાથે સંબંધો જાળવી રાખો. કોઈને મોટા પૈસા આપવાનું ટાળો.

કન્યાઃ તમારા માટે, ભાગ્ય અને સંપત્તિનો સ્વામી શુક્ર ગ્રહ તમારા શરીર પર નીચું ભ્રમણ કરશે, જેના પરિણામે તમે માન, કીર્તિ, કીર્તિ અને સામાજિક પ્રતિષ્ઠામાં ઘટાડો અનુભવશો. લોકો તમને બિનજરૂરી રીતે હેરાન કરવાનો પ્રયાસ કરશે.અન્ય મહિલાઓ અને અન્ય પુરૂષોથી અંતર રાખો કારણ કે કેતુ પણ શુક્ર સાથે સંયોગમાં રહેશે.

તુલાઃ તમારી રાશિમાં સૂર્ય ભગવાન પોતે કમજોર સ્થિતિમાં બિરાજમાન છે અને આ રાશિનો સ્વામી શુક્ર 29 નવેમ્બર સુધી 12મા ભાવમાં દુર્બળ બનીને સંક્રમણ કરશે. પરિણામે તબિયત બગડશે, વધુ પડતી દોડધામ થશે અને બિનજરૂરી ખર્ચાઓ બિનજરૂરી રીતે વધશે.ખોટી કંપનીથી અંતર રાખો અને ફિલ્મ લાઇન સાથે જોડાયેલા લોકોને પડકારોનો સામનો કરવો પડશે.

વૃશ્ચિકઃ તમારા માટે કમજોર શુક્રનો પ્રભાવ લાભ ઘર પર રહેશે એટલે કે વિવાહિત જીવન અને ખર્ચનો સ્વામી શુક્ર અગિયારમા ભાવમાં દુર્બળ રહેશે. મોટા ભાઈ-બહેનો સાથે તણાવ, કામમાં વિલંબ, આયાત-નિકાસ સંબંધિત કામમાં અવરોધ અને શુભ કાર્યક્રમોમાં અવરોધ. જો તમારી પાસે વ્યવસાયિક ભાગીદાર છે, તો પછી કંઈક મતભેદ જણાય છે.

ધનુ: તમારા માટે અશક્ત શુક્રની અસર કર્મના ઘર પર રહેશે, જેના કારણે આવા ગ્રહોની સંયોગો જોવા મળી રહી છે જેના કારણે નોકરીમાં અડચણો, સ્વાસ્થ્યમાં સમસ્યા, બિનજરૂરી ગૂંચવણો, નફામાં ઘટાડો, ઇચ્છિત પરિણામ ન મળવાની સંભાવના છે. સખત મહેનત, મનમાં ચીડિયાપણું.

મકર: ભાગ્ય પર બિલકુલ ભરોસો ન કરો કારણ કે શુક્ર ભાગ્ય સ્થાનમાં સૌથી નીચો રહેશે અને તે પણ બૌદ્ધિક પ્રગતિ, સંતાન અને કારકિર્દી, સ્થાનાંતરણ, બઢતીનો સ્વામી હોવાને કારણે આવી સ્થિતિમાં તમારે ખૂબ કાળજી રાખવી જોઈએ. તમારા પિતાના સ્વાસ્થ્યનું ખાસ ધ્યાન રાખો અને જો તમે સુગર, કિડની કે લિવરના દર્દી છો તો તમારે સાવધાન રહેવું જોઈએ.

કુંભ: તમારા માટે શુક્ર વય સ્થાનમાં કમજોર રહેશે અને ચોથા અને નવમા ભાવનો સ્વામી હોવાથી આવી સ્થિતિમાં સુખ-સુવિધા, મિલકત, વાહન, સ્થાવર મિલકતને લગતા કામો ખૂબ સમજી વિચારીને કરવા અથવા મુલતવી રાખવા. જો નસીબની ખોટ છે, જો તમારા પિતા હૃદય સંબંધિત સમસ્યાઓથી પીડિત છે અને જો તમે પોતે બ્લડ પ્રેશરની સમસ્યાનો સામનો કરી રહ્યાં છો તો સાવચેત રહો. કોઈ ધાર્મિક હેતુ પૂર્ણ થઈ શકે છે

મીન: શુક્ર દાંપત્યજીવનના ઘરમાં કમજોર છે.વ્યાપારી જીવનસાથી સાથે મતભેદ, રોજિંદી આવકમાં ઘટાડો થવાની લાગણી, તમારી ખાસ વ્યક્તિ દ્વારા છેતરપિંડી થવી, લાંબા અંતરની મુસાફરી ટાળો અને તમામ ગીતકારો, કારીગરો, આર્કિટેક વગેરે લોકોએ ખાસ કામ કરવું જોઈએ. કાળજી, ખાસ કરીને જેમનું લગ્ન જીવન પહેલેથી જ ખરાબ થઈ રહ્યું છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *