કુંભ મીન માટે નવેમ્બર મહિનાનું રાશિફળ નવી તકો આવતા ખુશાલી રહેશે જીવનમાં અચાનક મળશે અઢળક લાભ - khabarilallive    

કુંભ મીન માટે નવેમ્બર મહિનાનું રાશિફળ નવી તકો આવતા ખુશાલી રહેશે જીવનમાં અચાનક મળશે અઢળક લાભ

કુંભ: કુંભ રાશિના જાતકો માટે નવેમ્બર મહિનાની શરૂઆત થોડી મુશ્કેલીભરી રહી શકે છે. આ સમય દરમિયાન, તમારે પારિવારિક વિવાદોની સાથે કામ સાથે સંબંધિત ઘણા પડકારોનો સામનો કરવો પડી શકે છે. નોકરીયાત વ્યક્તિ માટે નવેમ્બરના પ્રથમ સપ્તાહમાં ઉશ્કેરાઈ જવાને બદલે લોકોની વાતને અવગણવી તે સારું રહેશે. આ સમય દરમિયાન, તમારા વિરોધીઓ તમને તમારા લક્ષ્યથી દૂર કરવાનો પ્રયાસ કરી શકે છે.

આ સમય દરમિયાન તમને લાગશે કે તમારી મહેનતની સરખામણીમાં તમને ઓછું પરિણામ મળી રહ્યું છે. આવી સ્થિતિમાં, જરાય નિરાશ ન થાઓ કારણ કે આ સ્થિતિ લાંબો સમય ચાલશે નહીં અને તમે તમારા મહિનાના બીજા અઠવાડિયાથી ઇચ્છિત પરિણામો જોશો. જો તમે વ્યવસાય સાથે સંકળાયેલા હોવ તો મહિનાના બીજા સપ્તાહમાં તમને કોઈ મોટી સફળતા અથવા લાભ મળી શકે છે.

સરકારી યોજનામાં અટવાયેલા પૈસા કોઈ ખાસ વ્યક્તિની મદદથી બહાર પાડવામાં આવશે. આ સમયગાળા દરમિયાન, તમે વ્યવસાયિક રીતે ખૂબ જ મજબૂત સ્થિતિમાં રહેશો. માર્કેટમાં તમારી વિશ્વસનીયતા વધશે. આ સમયગાળા દરમિયાન તમે જે પણ કામ કરશો તેમાં તમને ફાયદો જોવા મળશે. જો કે, જોખમી રોકાણ ટાળવું જોઈએ અને મોટા સોદા કરતી વખતે, વ્યક્તિએ પોતાના શુભચિંતકોનો અભિપ્રાય પણ લેવો જોઈએ. મહિનાના ઉત્તરાર્ધમાં તમે તમારા કાર્યમાં સારા પરિણામ મેળવવા માટે વધુ વિચારશો.

આ સમય દરમિયાન, તમે તમારા કામ તરફ ઓછું અને પર્યટન, પિકનિક વગેરે તરફ વધુ ઝુકાવ કરશો. યુવાનો તેમનો મોટાભાગનો સમય આનંદમાં વિતાવશે. પ્રેમ સંબંધની દૃષ્ટિએ નવેમ્બર મહિનો મિશ્ર રહેવાનો છે. આ મહિને, તમારી પ્રેમની ગાડી એક લપેટમાં દોડતી જોવા મળશે અને ક્યારેક અટકી જતી જોવા મળશે. કુંભ રાશિના લોકોએ આ મહિને પોતાના સંબંધોને મજબૂત કરવા માટે પોતાના લવ પાર્ટનરની લાગણીઓને નજરઅંદાજ કરવાનું ટાળવું પડશે. તમારા જીવનસાથી મુશ્કેલ સમયમાં તમારો સહારો બનશે.

મીન રાશિઃ નવેમ્બર મહિનાનો પ્રથમ ભાગ મીન રાશિના લોકો માટે મુશ્કેલીઓથી ભરેલો રહેશે, જ્યારે ઉત્તરાર્ધ તમામ પ્રકારની સમસ્યાઓમાંથી મુક્તિ આપનારો સાબિત થશે. મહિનાની શરૂઆતમાં મીન રાશિના લોકો બિનજરૂરી ચિંતાઓથી ઘેરાયેલા રહેશે. આ સમય દરમિયાન, તમે ઘર અને બહાર બંને જગ્યાએ તમારા સંબંધીઓનો સહયોગ મેળવી શકશો નહીં, જ્યારે તમારા વિરોધીઓ તમને નુકસાન પહોંચાડવાનો પ્રયાસ કરશે અને તમને તમારા લક્ષ્યથી દૂર કરશે.

આ સમય દરમિયાન, તમારે લોકોની વાતો પર પ્રતિક્રિયા આપવાને બદલે ખૂબ જ શાંત રહેવાની જરૂર પડશે. નોકરીયાત લોકોને નવેમ્બરના બીજા સપ્તાહમાં ભારે મુશ્કેલીઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. આ સમય દરમિયાન તમને કોઈ અપ્રિય સમાચાર પણ મળી શકે છે. બિઝનેસ સાથે જોડાયેલા લોકો માટે પણ આ સમય પડકારજનક રહેવાનો છે. તેમને તેમના સ્પર્ધકો તરફથી સખત સ્પર્ધાનો સામનો કરવો પડી શકે છે.

તમારે તમારા અંગત જીવનમાં પણ ખૂબ જ સાવધાન રહેવાની જરૂર પડશે. આ સમય દરમિયાન તમે પરિવારના કોઈ સભ્યને લઈને ચિંતિત રહેશો. સંબંધોની દૃષ્ટિએ નવેમ્બર મહિનાનો પ્રથમ ભાગ થોડો પ્રતિકૂળ રહેવાનો છે. આ સમય દરમિયાન, પરિવારના કોઈ સભ્યથી વિવાદ અથવા અલગ થઈ શકે છે. નવેમ્બરના મધ્યથી, તમે તમારા જીવનમાં મોટો બદલાવ જોશો. તમે જોશો કે તમારા અધૂરા અને પેન્ડિંગ કાર્યો એક પછી એક પૂરા થઈ રહ્યા છે.

આ સમય દરમિયાન પ્રિયજનો સાથેની ગેરસમજ કોઈ વરિષ્ઠ વ્યક્તિની મદદથી દૂર થશે. કરિયર અને બિઝનેસમાં પણ તમને ઇચ્છિત પરિણામ મળશે. ભૂતકાળમાં કોઈપણ યોજનામાં કરેલા રોકાણનો લાભ તમને મળશે. પ્રેમ સંબંધમાં ઉગ્રતા રહેશે અને પરસ્પર વિશ્વાસ વધશે. લવ પાર્ટનર સાથે આનંદદાયક સમય પસાર થશે. વિવાહિત જીવન સુખમય રહેશે. તમે તમારા જીવનસાથી સાથે આનંદની પળો વિતાવશો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *