નવેમ્બર મહિનાનું રાશિફળ ધનુ મકર મોટુ કાર્ય થશે પૂર્ણ અચાનક મળશે લાભ અટકેલા કાર્ય થશે પૂર્ણ - khabarilallive      

નવેમ્બર મહિનાનું રાશિફળ ધનુ મકર મોટુ કાર્ય થશે પૂર્ણ અચાનક મળશે લાભ અટકેલા કાર્ય થશે પૂર્ણ

ધનુરાશિ: ધનુ રાશિના લોકો માટે નવેમ્બર મહિનો ખૂબ જ શાનદાર રહેવાનો છે. આ મહિને તમને ભાગ્યનો પૂરો સાથ મળશે અને તમે તમારા કામને સમયસર સારી રીતે કરી શકશો. ધનુ રાશિના લોકોને મહિનાની શરૂઆતમાં કોઈ સારા સમાચાર મળી શકે છે. જેના કારણે ઘરમાં ખુશીનું વાતાવરણ રહેશે. જો અપરિણીત લોકોના લગ્ન નક્કી કરી શકાય તો બેરોજગાર લોકોને ઈચ્છિત રોજગાર મળશે.

વેપારમાં તમને ઈચ્છિત નફો મળશે. બિઝનેસ વધારવાની ઈચ્છા પૂરી થશે. આ સમય દરમિયાન તમે બિઝનેસ સંબંધિત કોઈ મોટી ડીલ કરી શકો છો. મહિનાના મધ્યમાં, શેરબજાર અથવા સટ્ટાબાજી સાથે સંકળાયેલા લોકોને અચાનક મોટો નફો મળવાની સંભાવના છે. વેપારના સંબંધમાં લાંબા અંતર અથવા વિદેશ યાત્રા પણ શક્ય છે. યાત્રા સુખદ અને આર્થિક રીતે લાભદાયી સાબિત થશે. નવેમ્બર મહિનામાં બિઝનેસ સાથે જોડાયેલા લોકોનું માર્કેટમાં વર્ચસ્વ જળવાઈ રહેશે.

જે લોકો પરીક્ષાઓ અને સ્પર્ધાઓની તૈયારી કરી રહ્યા છે તેમને આ મહિને કોઈ મોટી સફળતા અથવા તેનાથી સંબંધિત કોઈ સારા સમાચાર મળી શકે છે. સંબંધોની દૃષ્ટિએ નવેમ્બર મહિનો શુભ છે. આ મહિને તમારા સંબંધીઓ સાથે તમારા સંબંધો સૌહાર્દપૂર્ણ રહેશે. પરિવાર સાથે આનંદપૂર્વક સમય પસાર કરવાની ઘણી તક મળશે. તમારા પ્રિયજનો સાથે પર્યટન સ્થળ પર જવાની અચાનક યોજના બની શકે છે.

મહિનાના ઉત્તરાર્ધમાં સંતાન સંબંધિત કોઈ મોટી ચિંતા દૂર થઈ જશે ત્યારે તમે રાહત અનુભવશો. પ્રેમ સંબંધની દૃષ્ટિએ આ મહિનો સાનુકૂળ રહેવાનો છે. તમારા લવ પાર્ટનર સાથે પ્રેમ અને વિશ્વાસ વધશે. ગૃહસ્થ જીવનમાં ખુશીઓ આવશે. ધનુ રાશિના જાતકોએ નવેમ્બર મહિનામાં પોતાના સ્વાસ્થ્યને લઈને થોડી સાવધાની રાખવી પડશે, અન્યથા તમે મોસમી બીમારી અથવા પેટ સંબંધિત દુખાવાના કારણે પરેશાન રહી શકો છો.

મકરઃ- નવેમ્બર મહિનાની શરૂઆત મકર રાશિના લોકો માટે અરાજકતાથી ભરેલી રહેવાની છે. મહિનાની શરૂઆતમાં, તમારે કામના સંબંધમાં ઘણા લાંબા અથવા ટૂંકા અંતરની મુસાફરી કરવી પડી શકે છે. યાત્રાઓ થકવી નાખનારી પરંતુ લાભદાયી સાબિત થશે. મહિનાની શરૂઆતમાં તમારે તમારા સ્વાસ્થ્ય અને સંબંધો પર વધુ ધ્યાન આપવું પડશે. આ સમય દરમિયાન, આ બંને પ્રત્યે બેદરકારી તમારા પીડાનું મુખ્ય કારણ બની શકે છે.

મહિનાની શરૂઆતમાં, તમારે તમારી પ્રતિષ્ઠાને જાળવી રાખવા માટે તમારી કારકિર્દી અને વ્યવસાયમાં વધારાની મહેનત અને પ્રયત્નો કરવા પડશે. આ સમયગાળા દરમિયાન, જ્યારે તમે નિર્ધારિત સમયની અંદર તમારું લક્ષ્ય પૂર્ણ કરવા માટે દબાણમાં રહેશો, ત્યારે તમારા વિરોધીઓ આ સમયગાળા દરમિયાન સક્રિય રહેશે. જો કે, તમે તમારા વિવેક અને બુદ્ધિમત્તાના બળ પર તમારા વિરોધીઓની યુક્તિઓને હરાવીને તમારી પ્રતિષ્ઠાને જાળવી રાખશો. આ સમય દરમિયાન, તમે રાજદ્વારી દ્વારા સૌથી મોટા વિવાદોનો ઉકેલ શોધવામાં સફળ થશો.

રાજનીતિ સાથે જોડાયેલા લોકોને વિશેષ પદ કે સન્માન મળી શકે છે. સત્તા અને સરકાર સાથે જોડાયેલા લોકોમાં તમારો પ્રભાવ વધશે. જો તમે કોઈપણ સ્પર્ધા અથવા પરીક્ષામાં ભાગ લેવા જઈ રહ્યા છો, તો તમને તેમાં અણધારી સફળતા મળશે. કરિયર અને બિઝનેસ તેમજ ધન સંચય માટે આ સમય ખૂબ જ શુભ રહેશે. નોકરી કરતા લોકો માટે વધારાની આવકનો સ્ત્રોત બનશે.

સંચિત સંપત્તિમાં વધારો થશે. મહિનાના ઉત્તરાર્ધમાં તમે સંતાન સંબંધિત કોઈ મોટી ચિંતાથી પરેશાન રહેશો. આ સમય દરમિયાન, તમારે તમારા અને તમારી માતાના સ્વાસ્થ્ય વિશે થોડું ધ્યાન રાખવું પડશે. પ્રેમ સંબંધની દૃષ્ટિએ નવેમ્બર મહિનો મિશ્રિત રહેવાનો છે. તમારું પ્રેમ જીવન કડવા અને મીઠા વિવાદો સાથે ચાલુ રહેશે. જો તમે તમારા પ્રેમ સંબંધને લગ્નમાં પરિવર્તિત કરવા માંગો છો, તો તમારા પરિવારના સભ્યો તેના માટે ગ્રીન સિગ્નલ આપી શકે છે. વિવાહિત જીવન સુખમય રહેશે

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *