નવેમ્બર રાશિફળ તુલા અને વૃશ્ચિક રાશિ માટે આવનાર મહિનો રહેશે ખુશીઓ ભરેલો આ દિવસથી થશે લાભ મળવાનું શરૂ - khabarilallive      

નવેમ્બર રાશિફળ તુલા અને વૃશ્ચિક રાશિ માટે આવનાર મહિનો રહેશે ખુશીઓ ભરેલો આ દિવસથી થશે લાભ મળવાનું શરૂ

તુલા: નવેમ્બર મહિનો તુલા રાશિના જાતકો માટે ક્યારેક ઓછો તો ક્યારેક વધુ લાભ અને સફળતા સાથે મિશ્ર રહેવાનો છે. કરિયર અને બિઝનેસની દૃષ્ટિએ મહિનાની શરૂઆત શુભ રહેવાની છે. આ સમય દરમિયાન, તમારું કાર્ય સમયસર પૂર્ણ થશે અને તમને તમારા વ્યવસાયમાં નોંધપાત્ર નફો મળશે. આ સમયગાળા દરમિયાન કરવામાં આવેલ યાત્રાઓ સુખદ અને લાભદાયી સાબિત થશે. સત્તા અને સરકાર સાથે જોડાયેલા કામ કોઈ પ્રભાવશાળી વ્યક્તિની મદદથી પૂરા થશે.

પરિવારમાં ભાઈ-બહેનોનો સંપૂર્ણ સહયોગ મળશે. નવેમ્બરના પહેલા ભાગમાં વિજાતીય વ્યક્તિ પ્રત્યે આકર્ષણ વધી શકે છે. કોઈની સાથે મિત્રતા પ્રેમ સંબંધમાં બદલાઈ શકે છે. આ સમયગાળા દરમિયાન તમારું વિવાહિત જીવન પણ ખુશહાલ રહેશે. પરસ્પર સમજણ અને વધુ સારા તાલમેલને કારણે તમે તમારા અંગત જીવનનો ઘણો આનંદ માણી શકશો.

મહિનાના મધ્યમાં, તમારે કાર્યસ્થળ પર ગુપ્ત દુશ્મનોથી સાવચેત રહેવાની જરૂર પડશે કારણ કે તેઓ તમારા કાર્યમાં અવરોધ ઉભો કરવાનો પ્રયાસ કરી શકે છે અથવા તમારી છબીને કલંકિત કરી શકે છે. આ સમયગાળા દરમિયાન, તમારે કોઈની સાથે ઢીલી વાત કરવાનું ટાળવું જોઈએ, નહીં તો તમારી પ્રતિષ્ઠાને અસર થઈ શકે છે. વ્યવસાયની દૃષ્ટિએ મહિનાનો મધ્ય ભાગ ખૂબ જ શુભ રહેવાનો છે. આ સમયગાળા દરમિયાન, તમે અગાઉના રોકાણોમાંથી લાભ મેળવી શકો છો. જમીન અને મકાનના ખરીદ-વેચાણની ઈચ્છા પૂરી થશે.

મહિનાના ઉત્તરાર્ધમાં, કારકિર્દી અને વ્યવસાયના સંબંધમાં હાથ ધરવામાં આવેલી યાત્રાઓ અત્યંત શુભ અને લાભદાયક સાબિત થશે. સમાજમાં, તમારા નજીકના મિત્રો વગેરેમાં તમારી ખ્યાતિ વધશે. તમને કોઈ ધાર્મિક-સામાજિક કાર્યક્રમમાં ભાગ લેવાની તક મળશે. કોઈ ખાસ કાર્યમાં સિદ્ધિ માટે તમારું સન્માન પણ થઈ શકે છે. પ્રેમ સંબંધની દૃષ્ટિએ નવેમ્બર મહિનો સામાન્ય રહેવાનો છે. તમારું પ્રેમ જીવન સામાન્ય રીતે ચાલુ રહેશે અને તમારા લવ પાર્ટનર સાથે તમારો પ્રેમ અને સુમેળ વધશે. વિવાહિત જીવન સુખમય રહેશે.

વૃશ્ચિક: વૃશ્ચિક રાશિના જાતકો માટે નવેમ્બર મહિનાના ઉત્તરાર્ધને બાદ કરતાં આખો મહિનો કરિયર અને બિઝનેસ માટે શુભ અને લાભદાયી રહેવાનો છે. આ સમયગાળા દરમિયાન નોકરી કરતા લોકોને પ્રગતિની ઘણી તકો મળશે. જો તમે તમારી નોકરી બદલવાનું વિચારી રહ્યા હતા, તો તમને આ મહિને ક્યાંકથી સારી ઓફર મળી શકે છે. જો તમે બેરોજગાર છો, તો તમે મિત્ર અથવા શુભેચ્છકની મદદથી સારી રોજગાર મેળવી શકો છો.

મહિનાની શરૂઆતમાં સુંદર વસ્તુઓ તમને આકર્ષિત કરશે અને તમે વૈભવી જીવન જીવવાનો પ્રયાસ કરશો. આ સમય દરમિયાન, કોઈ પ્રભાવશાળી વ્યક્તિની મદદથી લાંબા સમયથી અટકેલા કામ પૂર્ણ થઈ શકે છે. એકંદરે, કામ હોય કે અંગત જીવન, સંજોગો તમારા પક્ષમાં રહેશે. નોકરી કરતા લોકો માટે આવકના નવા સ્ત્રોત બનશે. બેંક બેલેન્સ વધશે. આ સમય દરમિયાન તમારી ધર્મ અને આધ્યાત્મિકતામાં રસ જાગશે. તીર્થયાત્રાની તકો બનશે.

મહિનાના મધ્ય અને ઉત્તરાર્ધમાં તમારે તમારા જીવનમાં કેટલીક સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. આ સમય દરમિયાન, તમે કેટલાક એવા સમાચાર સાંભળી શકો છો જેની તમે કલ્પના પણ નહીં કરી હોય. સારા સંજોગોને કારણે વેપારમાં અવરોધો આવી શકે છે. કાર્યસ્થળ પર તમારા વિરોધીઓ સક્રિય થઈ શકે છે. કોઈ ભૂલ માટે તમારે તમારા વરિષ્ઠના ગુસ્સાનો સામનો કરવો પડી શકે છે. સંબંધોની દૃષ્ટિએ નવેમ્બર મહિનો થોડો પ્રતિકૂળ હોઈ શકે છે.

મહિનાની શરૂઆતમાં તમારા પરિવારના સભ્યો સાથે કોઈ મુદ્દાને લઈને વિવાદ થઈ શકે છે. આ સમય દરમિયાન, પૈતૃક સંપત્તિને લઈને વિવાદો વધી શકે છે, જેના કારણે સંબંધીઓ સાથે અંતર વધી શકે છે. તમારા માતા-પિતા તરફથી અપેક્ષિત સહકાર અને સહયોગ ન મળવાને કારણે તમે થોડા દુઃખી રહેશો. પ્રેમ જીવનમાં કોઈ ત્રીજી વ્યક્તિની દખલગીરીને કારણે સમસ્યાઓ આવી શકે છે. તમે તમારા જીવનસાથીના સ્વાસ્થ્યને લઈને ચિંતિત રહી શકો છો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *