મેષ અને વૃષભ નવેમ્બર મહિનાનું રાશિફળ આખો મહિનો કેવો રહેશે તમારા માટે જાણો ક્યાં દિવસથી મળશે તમને લાભ - khabarilallive

મેષ અને વૃષભ નવેમ્બર મહિનાનું રાશિફળ આખો મહિનો કેવો રહેશે તમારા માટે જાણો ક્યાં દિવસથી મળશે તમને લાભ

મેષ: મેષ રાશિના જાતકો માટે નવેમ્બર મહિનો મિશ્ર રહેશે. મહિનાની શરૂઆતમાં તમારે વધારે કામના કારણે ઘણી દોડધામ કરવી પડી શકે છે. આ સમય દરમિયાન, તમારે તમારા પરિવારની તમામ જરૂરિયાતો અને લક્ઝરી ખરીદવા માટે તમારા ખિસ્સામાંથી વધુ પૈસા ખર્ચવા પડી શકે છે. વ્યવસાય સાથે સંકળાયેલા લોકોને મહિનાની શરૂઆતમાં તેમના પ્રતિસ્પર્ધીઓ તરફથી સખત સ્પર્ધાનો સામનો કરવો પડી શકે છે.

આ સમય દરમિયાન તમારા મનમાં આજીવિકામાં બદલાવનો વિચાર આવી શકે છે. જો કે, આવું પગલું ભરતા પહેલા, તમારે કાળજીપૂર્વક વિચારવું જોઈએ અને તમારા શુભચિંતકોની સલાહ લેવી જોઈએ. મહિનાના બીજા અઠવાડિયામાં, તમે મોસમી બીમારી અથવા કોઈ જૂના રોગના ઉદ્ભવના જોખમમાં રહેશો. જો કે, તમારે આખા મહિના દરમિયાન તમારા સ્વાસ્થ્ય અને આહારનું ધ્યાન રાખવું પડશે.

મહિનાના મધ્યમાં કારકિર્દી અને વ્યવસાયને આગળ વધારવાની તકો મળશે. નોકરી કરતા લોકોની પ્રમોશન અથવા ટ્રાન્સફરની ઈચ્છા પૂરી થઈ શકે છે. આ સમયગાળા દરમિયાન, તેમના માટે આવકના નવા સ્ત્રોત બનશે. ભાગીદારીમાં વેપાર કરનારાઓ માટે આ સમય ખૂબ જ શુભ રહેશે. મહિનાના ઉત્તરાર્ધમાં તમારું મન ધાર્મિક-આધ્યાત્મિક કાર્યોમાં વ્યસ્ત રહેશે. તીર્થયાત્રાની તકો બનશે.

પ્રેમ સંબંધ માટે, મહિનાની શરૂઆતમાં તમારે તમારી ભાવનાઓ પર નિયંત્રણ રાખવું પડશે અને યોગ્ય સમયે યોગ્ય રીતે કંઈપણ કહેવું પડશે, નહીં તો મામલો બગડશે. મહિનાના બીજા સપ્તાહ સુધીમાં પરિસ્થિતિઓ થોડીક સાનુકૂળ રહેશે અને તમારી પ્રેમની ટ્રેન પાટા પર પાછી આવતી જોવા મળશે. આ પછી મેષ રાશિની લવ લાઈફ હોય કે વિવાહિત જીવન કડવા-મીઠા વિવાદો સાથે ચાલુ રહેશે. તમને તમારા જીવનસાથી તરફથી ખુશી અને સહયોગ મળશે.

વૃષભઃ- વૃષભ રાશિના લોકો માટે નવેમ્બર મહિનો ક્યારેક સુખ તો ક્યારેક ઉદાસીથી ભરેલો રહેવાનો છે. મહિનાની શરૂઆતમાં તમારે બીજાની ટીકા કરવાથી બચવું પડશે અને પોતાના પર ગર્વ અનુભવવો પડશે નહીં તો વર્ષોથી બનેલા તમારા સંબંધોમાં તિરાડ પડી શકે છે અથવા તૂટી શકે છે. આ સમય દરમિયાન, કાર્યસ્થળમાં અચાનક વધારાના કામનો બોજ આવી શકે છે, જેને પૂર્ણ કરવા માટે વધારાના સમય અને શક્તિની જરૂર પડશે.

વધુ પડતા કામના બોજને કારણે તમારું અંગત જીવન પ્રભાવિત થઈ શકે છે. મહિનાના પૂર્વાર્ધમાં જમીન, મકાન અથવા પૈતૃક સંપત્તિને લગતા વિવાદો વધી શકે છે, જેના કારણે તમારે કોર્ટમાં જવું પડી શકે છે. આ સમયગાળા દરમિયાન આવકની સરખામણીમાં વધુ ખર્ચ થશે. આ મહિનામાં તમારે તમારી જાતને ડ્રગ્સ અથવા અન્ય કોઈ ખરાબ વ્યસનથી દૂર રાખવાની છે, નહીં તો તમારે માત્ર શારીરિક જ નહીં પરંતુ સામાજિક સમસ્યાઓનો પણ સામનો કરવો પડી શકે છે.

વેપારી લોકો માટે નવેમ્બરનો મધ્ય ભાગ શુભ રહેશે. આ સમય દરમિયાન તમે બિઝનેસ સંબંધિત કોઈ મોટી ડીલ કરી શકો છો. વ્યવસાય સંબંધિત યાત્રાઓ સુખદ અને લાભદાયી સાબિત થશે. વિદેશમાં વેપાર કરનારાઓને વિશેષ લાભ મળશે. નોકરીયાત લોકોને કાર્યસ્થળમાં વરિષ્ઠ અને જુનિયર બંને તરફથી સહયોગ મળશે. આ સમયગાળા દરમિયાન અવિવાહિત લોકો લગ્ન કરી શકે છે.

પ્રેમ સંબંધોની દૃષ્ટિએ નવેમ્બર મહિનો નાજુક ગણાશે. આ મહિને, તમારી લવ લાઇફને સુધારવા માટે, તમારે તમારી વાણી અને વર્તન પર નિયંત્રણ રાખવું પડશે અને તમારા લવ પાર્ટનરની ભાવનાઓનું સન્માન કરવું પડશે. તમારા લગ્ન જીવનને ખુશ રાખવા માટે તમારે તમારા જીવનસાથી સાથે પ્રેમ અને સુમેળમાં રહેવું પડશે. વિવાહિત જીવન સુખમય રહેશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *