સાપ્તાહિક રાશિફળ મહિનાનું નવું અઠવાડીયું તહેવારની સાથે ખુશીઓ લઈને આવશે આ રાશિ માટે મેળવશે અદભુત લાભ - khabarilallive    

સાપ્તાહિક રાશિફળ મહિનાનું નવું અઠવાડીયું તહેવારની સાથે ખુશીઓ લઈને આવશે આ રાશિ માટે મેળવશે અદભુત લાભ

મકર: મકર રાશિના લોકો માટે આ અઠવાડિયું મિશ્ર રહેશે. સપ્તાહની શરૂઆતમાં તમારે કામ માટે લાંબા અંતરની યાત્રા કરવી પડી શકે છે. યાત્રા થકવી નાખનારી રહેશે અને અપેક્ષા કરતા ઓછી સફળતા અને લાભ મળશે. જેના કારણે તમારું મન થોડું ઉદાસ રહેશે. આ અઠવાડિયે નોકરી કરતા લોકોએ પોતાના મંતવ્યો બીજા પર થોપવાનું ટાળવું જોઈએ અથવા તેમના કાર્યસ્થળ પર કોઈની સાથે ઢીલી વાત કરવાનું ટાળવું જોઈએ, અન્યથા બિનજરૂરી ગડબડ થઈ શકે છે.

કોઈપણ પ્રકારના વિવાદને ટાળવા માટે, તમે તમારા પોતાના વ્યવસાય પર ધ્યાન આપો તો તે વધુ સારું રહેશે. જો તમે વ્યવસાય સાથે સંકળાયેલા હોવ તો કોઈના દ્વારા ગેરમાર્ગે દોરશો નહીં અથવા વધુ નફો મેળવવા માટે જોખમી યોજનાઓમાં નાણાંનું રોકાણ કરશો નહીં. સપ્તાહના મધ્યમાં તમારા વિરોધીઓ સક્રિય રહેશે પરંતુ તમે તમારી બુદ્ધિથી તેમની બધી ચાલને નિષ્ફળ બનાવી શકશો.

આ સમય દરમિયાન તમને કોઈ ખાસ વ્યક્તિની મદદથી કોઈ નવી કળા શીખવાની અથવા નવું કામ કરવાની તક મળી શકે છે. આ સમયગાળા દરમિયાન સત્તા અને સરકારમાં લોકો સાથે તમારી નિકટતા વધશે. પ્રેમ સંબંધમાં, તમારા લવ પાર્ટનર સાથે તમારા સંબંધો મજબૂત થશે. વિવાહિત જીવન સુખમય રહેશે. પરિવારના સભ્યો સાથે આનંદપૂર્વક સમય પસાર કરવાની તક મળશે.

કુંભ: આ અઠવાડિયે, કુંભ રાશિના જાતકોએ તેમના સ્વાસ્થ્ય, સંબંધો અને પૈસાની ખૂબ કાળજી લેવી પડશે. તમારી તરફથી એક નાની બેદરકારી આ ત્રણને અસર થવાનું મોટું કારણ બની શકે છે. આવી સ્થિતિમાં, તમારી દિનચર્યા, ઊર્જા અને પૈસાનું સંચાલન કરો અને તમારા પ્રિયજનો સાથે યોગ્ય વર્તન કરો. સપ્તાહની શરૂઆતમાં તમારું આયોજન કરેલ કામ સમયસર પૂરું નહીં થાય, જેના કારણે તમે થોડા નિરાશ રહેશો.

આ સમય દરમિયાન, તમે કોઈ ખાસ વ્યક્તિ દ્વારા છેતરપિંડી થવાથી દુઃખી પણ રહી શકો છો. જો તમે કોઈને તમારો પ્રેમ વ્યક્ત કરવાનું વિચારી રહ્યા છો, તો તમારે અનુકૂળ સમયની રાહ જોવી જોઈએ, નહીંતર વસ્તુઓ ખોટી થઈ શકે છે. વાહન ચલાવતી વખતે સાવચેત રહો, નહીંતર ઈજા થવાની સંભાવના છે.

સપ્તાહના ઉત્તરાર્ધમાં તમારા ગુપ્ત શત્રુઓ સક્રિય થઈ શકે છે, તેથી તેમનાથી સાવધ રહો. આ સમયગાળા દરમિયાન, વ્યવસાય સાથે જોડાયેલા લોકોને તેમના પ્રતિસ્પર્ધીઓ તરફથી સખત સ્પર્ધાનો સામનો કરવો પડી શકે છે. બદલાતી ઋતુઓમાં તમારા આહારનું ધ્યાન રાખો અને સ્વાસ્થ્ય સંબંધિત કોઈપણ સમસ્યાને અવગણશો નહીં, નહીં તો તમારે હોસ્પિટલ જવું પડી શકે છે.

મીનઃ- જો મીન રાશિના લોકો આ અઠવાડિયે પોતાના અભિમાન અને આળસને કાબૂમાં રાખશે તો તેમને ધાર્યા કરતાં વધુ નફો અને સફળતા મળી શકે છે. નોકરિયાત લોકોને આ અઠવાડિયે તેમના કાર્યસ્થળમાં વરિષ્ઠ અને જુનિયર બંને તરફથી ઘણો સહકાર અને સહયોગ મળશે. તમારા મિત્રોની મદદથી તમે તમારું કામ વધુ સારી રીતે કરશો અને નવા લક્ષ્યો નક્કી કરશો.

આ સમય દરમિયાન, તમે આરામ અને સગવડથી સંબંધિત કોઈપણ મોટી વસ્તુ ખરીદી શકો છો, જેનું આગમન ઘરમાં ખુશીનું વાતાવરણ બનાવશે. જમીન અને ઈમારતોના ખરીદ-વેચાણનું સપનું પણ સાકાર થઈ શકે છે. સત્તા અને સરકારને લગતા કોઈ અટકેલા કામ પૂરા થઈ શકે છે. સપ્તાહના મધ્યમાં પરિવારના કોઈ સદસ્યની મોટી ઉપલબ્ધિને કારણે તમારું માન-સન્માન વધશે. આ સમયગાળા દરમિયાન, અવિવાહિત વ્યક્તિના લગ્ન નક્કી કરી શકાય છે.

સમાજ સેવા સાથે જોડાયેલા લોકોને કોઈ વિશેષ પુરસ્કારથી સન્માનિત કરવામાં આવી શકે છે. પ્રેમ સંબંધોમાં, આ રાશિના લોકોએ ખૂબ જ કાળજીપૂર્વક આગળ વધવાની જરૂર છે, નહીં તો વસ્તુઓ બગડી શકે છે. તમારા પ્રેમ સંબંધને ક્યાંય પણ દર્શાવવાનું ટાળો, નહીં તો તમારે બિનજરૂરી બદનામી અને મુશ્કેલીનો સામનો કરવો પડી શકે છે. વિવાહિત જીવન સુખમય રહેશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *