શરદ પૂનમ પર રચાશે અદભુત સંયોગ આ રાશિવાળા ને મળશે શુભફળ માતાજીના આશીર્વાદથી મળવા લાગશે બધી ખુશીઓ - khabarilallive

શરદ પૂનમ પર રચાશે અદભુત સંયોગ આ રાશિવાળા ને મળશે શુભફળ માતાજીના આશીર્વાદથી મળવા લાગશે બધી ખુશીઓ

28મી ઓક્ટોબરે શરદ પૂર્ણિમાના રોજ ચંદ્રગ્રહણનો સંયોગ છે. આ ચંદ્રગ્રહણ આ વર્ષનું છેલ્લું અને બીજું મોટું ચંદ્રગ્રહણ છે. આ ચંદ્રગ્રહણ સાથે જોડાયેલી ખાસ વાત એ છે કે તે શરદ પૂર્ણિમાના દિવસે થશે જે ભારતમાં પણ જોવા મળશે. જ્યોતિષીય ગણતરી મુજબ, 28 ઓક્ટોબર, શનિવારે થનારું ચંદ્રગ્રહણ સવારે 1:04 વાગ્યે શરૂ થશે અને 2:22 વાગ્યે સમાપ્ત થશે. જો કે, ગ્રહણનો સુતક સમયગાળો 9 કલાક વહેલો એટલે કે સાંજે 4 વાગ્યાથી શરૂ થશે.

જ્યોતિષ શાસ્ત્ર અનુસાર આ ચંદ્રગ્રહણ મેષ અને અશ્વિની નક્ષત્રમાં થશે. જેના પરિણામે 4 વિશેષ સંયોજનો રચાશે. ગુરુ પહેલાથી જ મેષ રાશિમાં બિરાજમાન છે, અહીં ચંદ્ર સાથે યુતિ થવાથી ગજકેસરી યોગ બનશે. આ સાથે રવિ યોગ, શશ યોગ, બુધાદિત્ય યોગ અને સર્વાર્થસિદ્ધિ યોગનો પણ વિશેષ સમન્વય થશે. આવી સ્થિતિમાં, 6 રાશિના લોકોને ચંદ્રગ્રહણના દિવસે થનારા વિશેષ સંયોગનો લાભ મળશે. આવો જાણીએ કઈ 6 રાશિઓ માટે આ ચંદ્રગ્રહણ શુભ છે.

વૃષભ: જ્યોતિષીય ગણતરી મુજબ આ ચંદ્રગ્રહણ વૃષભ રાશિના લોકો માટે શુભ સાબિત થશે. હકીકતમાં, આ સમયગાળા દરમિયાન, ગ્રહણના શુભ પ્રભાવને કારણે, તમને કાર્યસ્થળ પર ચાલી રહેલી સમસ્યાઓથી રાહત મળશે. જમીન, મકાન અને વાહનનું સુખ મળશે. દેવી લક્ષ્મીની કૃપાથી આર્થિક લાભ થશે. નોકરી કરતા લોકોને વિશેષ લાભ મળશે. વેપારમાં આર્થિક પ્રગતિ કરી શકશો.

મિથુન: આ ચંદ્રગ્રહણ મિથુન રાશિના લોકો માટે સૌભાગ્ય લાવી રહ્યું છે. વાસ્તવમાં ગ્રહણ પર બનેલા શુભ યોગોને કારણે વેપાર અને નોકરીમાં ઘણી પ્રગતિ થશે. તમને પૈતૃક સંપત્તિનો લાભ મળશે. કાર્યસ્થળ પર વાતાવરણ અનુકૂળ રહેશે. યાત્રાથી તમને ખુશી મળશે. વિવાહિત જીવનમાં ખુશીઓ જળવાઈ રહેશે. સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે અને તમને કોઈ બીમારીથી રાહત મળી શકે છે. સુખના સાધનોમાં વધારો થશે. આર્થિક સ્થિતિ પહેલા કરતા સારી રહેશે.

સિંહ રાશિ: જ્યોતિષીય ગણતરીઓ અનુસાર, આ ચંદ્રગ્રહણ સિંહ રાશિના લોકો માટે શુભ માનવામાં આવે છે. વાસ્તવમાં ચંદ્રગ્રહણ પર બનેલા શુભ યોગ જીવનમાં પ્રગતિ તરફ દોરી જશે. નોકરીમાં તમને ઉચ્ચ પદ મળી શકે છે. સ્થાવર મિલકતના કાર્યોથી આર્થિક લાભ થશે. લાંબા સમયથી અટકેલા કામ પૂર્ણ થશે. આ સમયે તમે જે પણ કામ કરશો, તમારી પ્રશંસા થશે. ધાર્મિક કાર્યોમાં ઉત્સાહપૂર્વક ભાગ લેશો. કોર્ટના મામલામાં તમને સફળતા મળી શકે છે.

વૃશ્ચિક: આ ચંદ્રગ્રહણ વૃશ્ચિક રાશિના લોકો માટે શુભ માનવામાં આવે છે. આ સમયગાળા દરમિયાન, આપણે જે જોઈએ તે સફળતા પ્રાપ્ત કરીશું. કાર્યક્ષેત્ર વિસ્તરશે. ગુપ્ત શત્રુઓથી તમારે દૂર રહેવું પડશે. વિદ્યાર્થીઓને વિદેશમાં અભ્યાસ કરવાની તક મળી શકે છે. વેપારમાં આર્થિક પ્રગતિ થશે. વિવાહિત જીવનમાં ખુશીઓ આવશે. અચાનક આર્થિક લાભ થવાની સંભાવના છે. કોઈની સાથે પ્રવાસ પર જઈ શકો છો. યાત્રાથી આર્થિક લાભ થવાની સંભાવના છે. એકંદરે આ ચંદ્રગ્રહણ વૃશ્ચિક રાશિ માટે શુભ અને શુભ છે.

કુંભ: જ્યોતિષીય ગણતરીઓ અનુસાર, આ ચંદ્રગ્રહણ કુંભ રાશિના લોકો માટે શુભ માનવામાં આવે છે. ગ્રહણની શુભ અસરને કારણે જીવનમાં સકારાત્મકતા જોવા મળશે. આ સમયગાળા દરમિયાન તમને નોકરીમાં લાભ તેમજ પ્રમોશન મળી શકે છે. તમારે વ્યવસાયના સંબંધમાં બહારની મુસાફરી કરવી પડી શકે છે, જે ફાયદાકારક સાબિત થશે. આવકમાં વધારો થશે અને ઉચાપત પર અંકુશ આવી શકશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *