કેતુ કન્યા રાશિમાં કરશે ગૌચર આ બધી રાશિના બદલાશે જીવન પડશે બધાના જીવન પર પ્રભાવ જાણો તમારા જીવન પર પડશે અદભુત પ્રભાવ - khabarilallive

કેતુ કન્યા રાશિમાં કરશે ગૌચર આ બધી રાશિના બદલાશે જીવન પડશે બધાના જીવન પર પ્રભાવ જાણો તમારા જીવન પર પડશે અદભુત પ્રભાવ

વૈદિક જ્યોતિષમાં, ગ્રહો સમયાંતરે એક રાશિમાંથી બીજી રાશિમાં જાય છે. ગ્રહોના મંત્રીમંડળમાં શનિદેવને સૌથી ધીમી ગતિનો ગ્રહ માનવામાં આવે છે. શનિ પછી રાહુ અને કેતુ સૌથી ધીમી ગતિવાળા માનવામાં આવે છે. જ્યારે શનિદેવ અઢી વર્ષ સુધી એક રાશિમાં ભ્રમણ કરે છે, ત્યારે રાહુ અને કેતુ લગભગ દોઢ વર્ષ સુધી એક રાશિમાં ભ્રમણ કરે છે અને લાંબા સમય સુધી પોતાના પરિણામો આપે છે. કેતુ 30 ઓક્ટોબરે પોતાની રાશિ બદલવા જઈ રહ્યો છે, કેતુ હવે કન્યા રાશિમાં ગોચર કરશે. તમામ 12 રાશિઓ આ સંક્રમણથી પ્રભાવિત થશે. ચાલો જાણીએ કે તમારી રાશિ પર તેની શું અસર પડશે.

મેષ: મેષ રાશિના લોકો માટે કેતુ તમારા છઠ્ઠા ઘરમાંથી પસાર થશે જ્યાંથી શત્રુઓ માનવામાં આવે છે. આ ઘરમાં સ્થિત કેતુની દ્રષ્ટિ તમારા દસમા, બારમા અને બીજા ભાવ પર રહેશે. કેતુના આ ગોચરને કારણે સંતાન સંબંધિત સમસ્યાઓ ઓછી થશે. સંબંધોમાં જે હૂંફ જતી રહી હતી તે ફરી મધુરતા પ્રાપ્ત કરશે. કેતુના આ ગોચરને કારણે આર્થિક સમસ્યાઓમાં પણ સુધારો થશે. તમને સારી અને નવી નોકરીની ઓફર મળી શકે છે. આ સમય દરમિયાન, તમે તમારી નવી કંપની શરૂ કરવા માટે બેંક પાસેથી લોન પણ લઈ શકો છો.

કેતુનું ગોચર વૈવાહિક જીવન માટે પણ સારા સમાચાર લાવશે. જો કે, કેતુના આ ગોચરને કારણે તમારે સ્વાસ્થ્ય સંબંધિત સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે, તેથી સમય-સમય પર તમારા ડૉક્ટરની સલાહ લેતા રહો. આ સમયે તમે તમારા દુશ્મનો પર સંપૂર્ણ રીતે પ્રભુત્વ મેળવશો. વિદેશ જવાના લોકોના સપના પૂરા થશે. વેપારી વર્ગને સારો નફો મળશે. વિદ્યાર્થીઓને સરકારી નોકરી મળવાના ચાન્સ છે. આ સિવાય તમને તમારા કાર્યક્ષેત્રમાં સારું સન્માન પણ મળશે.

વૃષભ: વૃષભ રાશિના લોકો માટે કેતુ પાંચમા ભાવમાં ગોચર કરશે. બાળકો, બુદ્ધિ અને પ્રેમ આ અર્થમાં ગણવામાં આવે છે. આ ઘરમાં સ્થિત કેતુની દ્રષ્ટિ તમારા ધર્મ સ્થાન, લાભ સ્થાન અને પ્રથમ સ્થાન પર રહેશે. કેતુના આ સંક્રમણને કારણે વૃષભ રાશિના લોકોએ પોતાના સંબંધોને લઈને ખૂબ કાળજી રાખવી પડશે. તમને તમારા પ્રેમ સંબંધોમાં ખૂબ જ સાવધાની સાથે આગળ વધવાની સલાહ આપવામાં આવે છે. તમારા પ્રેમી સાથે તણાવ અને ગેરસમજ વધવાની સંભાવના છે.

આ સમયે વિદ્યાર્થીઓને પણ સારું પરિણામ નહીં મળે. તમને તમારા અભ્યાસમાં, ખાસ કરીને ઉચ્ચ શિક્ષણમાં મુશ્કેલીઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. વૃષભ રાશિના લોકો નાણાકીય ક્ષેત્રે પણ થોડા નબળા અનુભવશે. બિઝનેસમાં એટલું રોકાણ નહીં થાય. આ પરિવહન દરમિયાન, તમારા બાળકો સાથે તમારા મતભેદ થઈ શકે છે અને તમે સ્વાસ્થ્ય સમસ્યાઓથી પણ પીડાઈ શકો છો. સમયાંતરે ડૉક્ટરની સલાહ લેતા રહો.

મિથુન: મિથુન રાશિના લોકો માટે કેતુ હવે ચોથા ભાવમાં ગોચર કરશે. આ ઘરમાંથી તમારી માનસિક શક્તિ અને માતાના સ્વાસ્થ્યનો વિચાર કરવામાં આવે છે. આ ઘરમાં સ્થિત કેતુની દ્રષ્ટિ તમારા આઠમા, દસમા અને બારમા ભાવ પર રહેશે. કેતુના આ સંક્રમણને કારણે તમારા જીવનમાં પારિવારિક તણાવ જેવી સ્થિતિ ઊભી થઈ શકે છે. ચોથા ભાવમાં કેતુનું સંક્રમણ માનસિક પરેશાની વધારી શકે છે. આ સમયે, તમે કોઈ કામના સંબંધમાં તમારા પરિવારથી દૂર જઈ શકો છો.

આ પરિવહન દરમિયાન તમારો આત્મવિશ્વાસ થોડો નબળો રહી શકે છે. માતાના સ્વાસ્થ્ય અંગે ચિંતા રહેશે. આ સમયે, તમને સલાહ આપવામાં આવે છે કે તમે તમારા પ્રેમી અથવા તમારી પત્ની સાથે કોઈપણ પ્રકારની દલીલ ન કરો. કાર્યસ્થળ પર તમારા દુશ્મનો તમને નુકસાન પહોંચાડવાનો પ્રયાસ કરશે. જો તમે વિદેશ જવા ઈચ્છો છો તો તમારું સપનું પૂરું થઈ શકે છે. વેપારી વર્ગ માટે કેતુનું સંક્રમણ વિદેશમાં નવા સંબંધોને જન્મ આપશે.

કર્ક રાશિ: કર્ક રાશિના લોકો માટે કેતુ તમારા ત્રીજા ઘરમાં ગોચર કરશે, જે હિંમત અને બહાદુરીનું ઘર માનવામાં આવે છે. કેતુ તમારા સાતમા, નવમા અને લાભ ગૃહમાં રહેશે. કેતુનું આ સંક્રમણ કર્ક રાશિના લોકો માટે અનુકૂળ રહેશે. ત્રીજા ભાવમાં કેતુનું સંક્રમણ તમારી હિંમત અને બહાદુરીમાં વધારો કરશે. તમે તમારા કાર્યસ્થળમાં ખૂબ જ સમજદારી અને કાર્યક્ષમતાથી આગળ વધશો. જો તમે બિઝનેસમેન છો તો આ સમયગાળા દરમિયાન તમારા બિઝનેસમાં સારી વૃદ્ધિ જોવા મળી શકે છે. એવું લાગે છે કે તમારી કંપનીમાં નવું રોકાણ આવશે.

જો આપણે કૌટુંબિક સંબંધો વિશે વાત કરીએ, તો ભાઈ-બહેન સાથે થોડો મતભેદ થઈ શકે છે. તેથી, તમારી વાણી થોડી મીઠી રાખો. મીડિયા, જનસંચાર અને લેખન સાથે જોડાયેલા લોકોને આ સમયે ખ્યાતિ મળવાની સંભાવના છે. ખાસ કરીને તમારી આર્થિક સ્થિતિ આ સમયે ઘણી સારી રહેશે. જો કે તમારે તમારી પત્નીના સ્વાસ્થ્યનું પણ ધ્યાન રાખવું પડશે. ધાર્મિક યાત્રાઓ થશે અને તમારા પિતા અને ગુરુઓના આશીર્વાદથી તમે કોઈ નવું કાર્ય શરૂ કરી શકશો. કેતુના આ સંક્રમણને કારણે તમારા મિત્રો અને તમારા ભાઈઓ તમારા મદદગાર સાબિત થશે અને તમારા લાભનો માર્ગ મોકળો કરશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *