અચાનક જ અમીર બનવા લાગશે આ રાશિવાળા સિંહની જેમ દહાડ મારશે હવે બની રહ્યો છે અદભુત સંયોગ - khabarilallive      

અચાનક જ અમીર બનવા લાગશે આ રાશિવાળા સિંહની જેમ દહાડ મારશે હવે બની રહ્યો છે અદભુત સંયોગ

જ્યોતિષીય ગણતરી મુજબ, સૂર્ય અથવા ચંદ્રગ્રહણની ઘટનાને ખૂબ જ મહત્વપૂર્ણ માનવામાં આવે છે. વર્ષ 2023નું છેલ્લું ચંદ્રગ્રહણ 29 ઓક્ટોબરે થઈ રહ્યું છે. ચંદ્રગ્રહણ એક ખગોળીય ઘટના છે, પરંતુ જ્યોતિષ શાસ્ત્ર અનુસાર તેની નકારાત્મક અસર પણ પડે છે, જેની અસર અન્ય ગ્રહો અને મનુષ્યોના જીવન પર પણ પડે છે.

ચંદ્રગ્રહણના બીજા જ દિવસે બે પાપી ગ્રહ રાહુ-કેતુ પણ પોતાની રાશિ બદલી રહ્યા છે. આટલું જ નહીં, અહીંથી બરાબર ચાર દિવસ પછી એટલે કે 4 નવેમ્બરે શનિ સીધો આગળ વધી રહ્યો છે. એટલે કે ચંદ્રગ્રહણ પછી રાહુ-કેતુ અને શનિની ચાલ બદલાઈ જશે.

અયોધ્યાના જ્યોતિષના મતે આવું ભાગ્યે જ જોવા મળે છે. જ્યારે ચંદ્રગ્રહણ પછી, કળિયુગમાં માનવ જીવનને સૌથી વધુ પ્રભાવિત કરનારા ત્રણ મુખ્ય ગ્રહો તેમની ચાલ બદલવા જઈ રહ્યા છે. ચંદ્રગ્રહણ પછી રાહુ-કેતુ અને શનિનું આ પરિવર્તન તમામ 12 રાશિના લોકો પર ચોક્કસપણે અસર કરશે. આ અસર નકારાત્મક અથવા સકારાત્મક હોઈ શકે છે. તેથી, આ પરિવર્તન સાથે, જે લોકો જ્યોતિષમાં વિશ્વાસ કરે છે તેઓએ તેમની રાશિ અનુસાર પગલાં લેવા જોઈએ.

આ રાશિવાળા લોકોને સૌથી વધુ અસર થશે. અયોધ્યાના જ્યોતિષ પંડિત કલ્કિ રામનું કહેવું છે કે વૈદિક જ્યોતિષમાં રાહુ અને કેતુને રહસ્યમય ગ્રહ માનવામાં આવે છે. જ્યોતિષીય ગણતરી મુજબ રાહુ અને કેતુ હંમેશા વિરુદ્ધ દિશામાં આગળ વધે છે. હાલમાં રાહુ મેષ રાશિમાં સ્થિત છે અને કેતુ પણ તુલા રાશિમાં ગોચર કરી રહ્યો છે. હિંદુ કેલેન્ડર મુજબ 30 ઓક્ટોબરે રાહુ અને કેતુ પોતાની રાશિ બદલવા જઈ રહ્યા છે.

આ રાશિઓ પર થશે અસરઃ 30 ઓક્ટોબરે રાહુ મેષ રાશિ છોડીને 4:37 કલાકે મીન રાશિમાં પ્રવેશ કરશે. તે જ સમયે કેતુ પણ તુલા રાશિમાંથી બહાર નીકળીને કન્યા રાશિમાં પ્રવેશ કરશે. આ સિવાય શનિ પણ ચોથા દિવસે સીધો ફરી રહ્યો છે. આવી સ્થિતિમાં, ચંદ્રગ્રહણ પછી આ ગ્રહોની બદલાતી ગતિ તમામ રાશિઓ પર અસર કરશે. આ પ્રભાવ હેઠળ મેષ, કર્ક, સિંહ, તુલા, મકર, મિથુન અને મીન રાશિના લોકો ખૂબ જ અમીર બની શકે છે. તેમનું ભાગ્ય બદલાઈ શકે છે.

મેષ: મેષ રાશિના લોકોમાં ઘણા પ્રકારના પરિવર્તન જોવા મળશે. તમને દેવગુરુ બૃહસ્પતિના આશીર્વાદ મળશે. વેપારમાં વૃદ્ધિ થશે. આવકના સ્ત્રોત વધશે. પરિવારમાં એકતા રહેશે. રાહુ-કેતુના રાસમાં પરિવર્તનને કારણે મેષ રાશિના લોકોને ગુરુ ચાંડાલ દોષથી રાહત મળશે.

કર્કઃ કર્ક રાશિના લોકોને કરિયર અને બિઝનેસમાં સફળતા મળશે. અટકેલા કામ પૂરા થશે. શનિની દિનદશા દરમિયાન તમારે તમારા વડીલો પર નિયંત્રણ રાખવું પડશે. નિર્ણય લેતી વખતે, આ રાશિના વ્યક્તિએ ચોક્કસપણે વડીલોની સલાહ લેવી પડશે.

સિંહઃ- સિંહ રાશિના લોકોને રાહુ-કેતુના રાશિ પરિવર્તનને કારણે ઘણો ફાયદો થશે. ભાગ્ય તમારો સાથ આપશે અને વેપારમાં વૃદ્ધિ થશે. નોકરી કરતા લોકોને પ્રમોશન મળશે. બધા બગડેલા કામને સુધારી લેવામાં આવશે.

તુલા: તુલા રાશિના જાતકો માટે દામ્પત્ય જીવનમાં મધુરતા રહેશે. અપાર વૃદ્ધિ થશે અને ધન પ્રાપ્તિની તકો રહેશે. વિવાહિત લોકો માટે તમારા માટે સંબંધ આવી શકે છે.

મિથુન: આ રાશિના લોકોનું ભાગ્ય બદલાઈ શકે છે. જૂના રોકાણમાં તમને લાભ મળી શકે છે. અટકેલા પૈસા પાછા આવી શકે છે. સ્પર્ધામાં ભાગ લેનાર વિદ્યાર્થીઓને યોગ્ય પરિણામ મળી શકે છે. આ રાશિના લોકો વિદેશ પ્રવાસ પર પણ જઈ શકે છે.

મકરઃ આ રાશિના લોકોને પણ ફાયદો થશે. મકર રાશિના લોકોને શનિદેવની કૃપાથી અચાનક આર્થિક લાભ થઈ શકે છે. લાંબા સમયથી અટવાયેલા પૈસા પાછા મળી શકે છે. વેપારમાં વૃદ્ધિ થશે. નોકરી કરતા લોકોને પ્રમોશનની તકો છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *