ચંદ્ર ગ્રહણની અસર પડશે આ રાશિવાળાના જીવન પર જાણો કેવા રહેશે આવનાર દિવસો - khabarilallive

ચંદ્ર ગ્રહણની અસર પડશે આ રાશિવાળાના જીવન પર જાણો કેવા રહેશે આવનાર દિવસો

28 ઓક્ટોબર 2023ના રોજ શરદ પૂર્ણિમા 2023, ચંદ્રગ્રહણ અને ગજકેસરી યોગ: વર્ષનું છેલ્લું અને બીજું ચંદ્રગ્રહણ 28 અને 29 ઓક્ટોબર 2023ની રાત્રે થશે. ખાસ વાત એ છે કે આ ચંદ્રગ્રહણ ભારતમાં જોવા મળશે. હિન્દુ કેલેન્ડર મુજબ વર્ષો પછી શરદ પૂર્ણિમા અને ગજકેસરી યોગમાં ચંદ્રગ્રહણ થવાનું છે. આ દુર્લભ જ્યોતિષીય ઘટનાની અસર તમામ 12 રાશિઓ પર પડશે, પરંતુ ચાર રાશિઓ એવી છે કે જેમને આ સંયોજન લાભ પ્રદાન કરશે. જાણો આ રાશિઓ વિશે-

વૃષભઃ ગ્રહણની અસરને કારણે તમને તમારા વ્યાવસાયિક જીવનમાં ચાલી રહેલી સમસ્યાઓમાંથી રાહત મળશે. લાંબા સમયથી અટકેલા કામોને વેગ મળશે અને પૂર્ણ થશે. તમારા કરિયરમાં પ્રગતિ થશે. કાર્યસ્થળ પર પગાર અને પદમાં પણ વધારો થવાની સંભાવના છે.

મિથુનઃ ચંદ્રગ્રહણની અસરથી તમારા સ્વાસ્થ્યમાં સુધારો થશે. તમને જે બીમારી લાંબા સમયથી પરેશાન કરી રહી હતી તેનાથી તમને રાહત મળશે. આ ઉપરાંત માનસિક તણાવ પણ ઓછો થશે. ઘરના ખર્ચમાં ઘટાડો થવાથી તમારી આર્થિક સ્થિતિ મજબૂત થશે. આવકના નવા સ્ત્રોત બનશે.

કન્યા: કન્યા રાશિના જાતકોને પણ ચંદ્રગ્રહણના દિવસે જે સંયોગ બનવાનો છે તેનાથી ફાયદો થવાનો છે. આ યોગના પ્રભાવથી તમારું ભાગ્ય તમારો સાથ આપશે અને તમને નોકરીમાં નવી તકો મળશે. પહેલાથી કરેલું રોકાણ લાભ આપશે. તમારી પ્રોપર્ટીમાં રોકાણ કરવાથી ફાયદો થશે.

કુંભ: કુંભ રાશિના લોકો માટે આ યોગ 28 ઓક્ટોબરથી સારો સમય શરૂ કરી શકે છે. જીવનના દરેક ક્ષેત્રમાં તમને સારા પરિણામ મળશે. વ્યાવસાયિકો અને વ્યાપારીઓને લાભ થવાની સંભાવના છે. આ સાથે જ તમને નોકરીમાં પ્રમોશનની પણ સંભાવનાઓ છે. ઘરમાં સુખ-શાંતિ રહેશે. પરિવાર સાથે સારો સમય પસાર થશે.

ભારતમાં ચંદ્રગ્રહણ કયા સમયે શરૂ થશે અને સમાપ્ત થશે: ભારતીય સમય મુજબ, ચંદ્રગ્રહણ 29 ઓક્ટોબરના રોજ સવારે 01:06 વાગ્યે શરૂ થશે અને 02:22 વાગ્યે સમાપ્ત થશે. ચંદ્રગ્રહણનો સુતક સમયગાળો 28 ઓક્ટોબર 2023ના રોજ બપોરે 02:52 વાગ્યે શરૂ થશે. ચંદ્રગ્રહણનો સુતક સમયગાળો ગ્રહણના 09 કલાક પહેલા શરૂ થાય છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *