30 ઓક્ટોબરે રાહુનું મહા રાશિ પરિવર્તન આ 3 રાશિના લોકોને અપાર સફળતા મળશે જાણો તમે જ નથી આ ભાગ્યશાળી રાશિમાં - khabarilallive

30 ઓક્ટોબરે રાહુનું મહા રાશિ પરિવર્તન આ 3 રાશિના લોકોને અપાર સફળતા મળશે જાણો તમે જ નથી આ ભાગ્યશાળી રાશિમાં

વૈદિક જ્યોતિષમાં, ગ્રહો સમયાંતરે એક રાશિથી બીજી રાશિમાં જાય છે. ગ્રહોના મંત્રીમંડળમાં શનિદેવને સૌથી ધીમી ગતિનો ગ્રહ માનવામાં આવે છે. શનિ પછી રાહુ અને કેતુ સૌથી ધીમી ગતિવાળા માનવામાં આવે છે. જ્યારે શનિદેવ અઢી વર્ષ સુધી એક રાશિમાં ભ્રમણ કરે છે, ત્યારે રાહુ અને કેતુ લગભગ દોઢ વર્ષ સુધી એક રાશિમાં ભ્રમણ કરે છે અને લાંબા સમય સુધી પોતાના પરિણામો આપે છે.

રાહુ અને કેતુ 30 ઓક્ટોબરે પોતાની રાશિ બદલવા જઈ રહ્યા છે. રાહુ હાલમાં ગુરુની સાથે મેષ રાશિમાં સ્થિત છે અને ગુરુ ચાંડાલ યોગ બનાવી રહ્યો છે. 30 ઓક્ટોબરે જ તે મેષ રાશિ છોડીને મીન રાશિમાં પ્રવેશ કરશે. રાહુ એક પ્રપંચી ગ્રહ છે અને હંમેશા ગોળ ગતિમાં ફરે છે. રાહુના આ રાશિ પરિવર્તનને કારણે ત્રણ રાશિના લોકોના જીવનમાં સારી સફળતા અને સમૃદ્ધિની શક્યતાઓ છે. ચાલો જાણીએ એ ત્રણ રાશિઓ કઈ છે.

વૃષભ: વૃષભ રાશિના લોકો માટે રાહુનું સંક્રમણ તમારા લાભદાયક સ્થાનમાં રહેશે. આ ઘરમાં રાહુનું સંક્રમણ જ્યોતિષની દૃષ્ટિએ ખૂબ જ અનુકૂળ કહેવાય છે. આ ઘરમાં સ્થિત રાહુની દ્રષ્ટિ તમારા સાતમા, પાંચમા અને ત્રીજા ભાવ પર રહેશે. રાહુના આ સંક્રમણને કારણે વૃષભ રાશિના લોકો લાંબા સમયથી જે યોજના પર કામ કરી રહ્યા છે તે હવે ફળવાની અણી પર હશે.

રાહુનું આ સંક્રમણ તમારા અનિયંત્રિત ખર્ચાઓ પર અંકુશ લગાવશે. તમારા પરિવારમાં શુભ કાર્યોનું આયોજન થશે. સ્વાસ્થ્યની દૃષ્ટિએ પણ રાહુનું આ સંક્રમણ તમારા માટે અનુકૂળ રહેશે. વૃષભ રાશિના લોકો રાહુના આ સંક્રમણ દરમિયાન કોઈ નવું કામ શરૂ કરી શકે છે.

તુલા: તુલા રાશિના લોકો માટે રાહુ તમારા છઠ્ઠા ભાવ એટલે કે શત્રુના ઘરમાંથી પસાર થશે. આ ઘરમાં સ્થિત રાહુની દ્રષ્ટિ તમારા દસમા, બારમા અને ત્રીજા ભાવ પર રહેશે. છઠ્ઠા ભાવમાં રાહુનું સંક્રમણ વ્યક્તિની દરેક મનોકામના પૂર્ણ કરનાર માનવામાં આવે છે. ગ્રહોના મંત્રીમંડળમાં રાહુ પોતે અશુભ ગ્રહ હોવાથી શત્રુના ઘરમાં આવવાથી રાહુ પોતાનો પ્રભાવ ઘણો વધારે છે.

રાહુનું સંક્રમણ સૌથી પહેલા તુલા રાશિના લોકોને નોકરી બદલવા માટે મજબૂર કરશે. તમે ઘણા સમયથી સારી નોકરીની શોધમાં હતા અને તમારી શોધ પૂર્ણ થશે. આ સિવાય તમારા દાંપત્ય જીવનમાં તણાવ, નિરાશા અને અંધકારના વાદળો ધીમે ધીમે દૂર થઈ જશે. તમને ગુરુ તરફથી શુભ ફળ મળશે.

રાહુના આ સંક્રમણથી તમે તમારા શત્રુઓનો સંપૂર્ણ નાશ કરી શકશો અને સ્વાસ્થ્યની દૃષ્ટિએ પણ આ સંક્રમણ સારું રહેશે. કાર્યસ્થળ પર તમારું સન્માન થશે. તમને નવી જવાબદારીઓ આપવામાં આવશે અને તમે તે જવાબદારીઓને સારી રીતે નિભાવશો. જો તમે તમારા પિતાનું કામ સંભાળશો, તો તમે તેમના વ્યવસાયને વધુ ઊંચાઈ પર લઈ જશો. રાહુનું આ સંક્રમણ વિદેશમાં વેપાર કરતા લોકોને સારી સફળતા અપાવશે. રાહુનું આ સંક્રમણ જ્યોતિષ, ધાર્મિક અનુષ્ઠાન અને તંત્ર-મંત્ર સાથે જોડાયેલા લોકોને સારી કીર્તિ અપાવશે.

જો તમે લેખક હોવ, મીડિયા સાથે જોડાયેલા હો કે રાજકીય સલાહકાર હોવ તો પણ રાહુનું આ સંક્રમણ તમારી બુદ્ધિમાં વધારો કરશે. રાહુના આ સંક્રમણને કારણે તુલા રાશિના લોકોને કેટલીક જગ્યાએથી પૈસા મળી શકે છે જેની તમે ક્યારેય અપેક્ષા પણ નહીં કરી હોય. તમે તમારા પરિવાર પર સારા પૈસા ખર્ચ કરશો અને આ સમયે રાહુના સંક્રમણથી તમને પરિવારમાં જ નહીં પરંતુ સમાજમાં પણ સારું માન-સન્માન મળશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *