મકર કુંભ રાશિમાં આવશે ખુશીઓ આવનાર સાત દિવસ ઘોડાની જેમ દોડશે કિસ્મત કરાવશે લાભ - khabarilallive      

મકર કુંભ રાશિમાં આવશે ખુશીઓ આવનાર સાત દિવસ ઘોડાની જેમ દોડશે કિસ્મત કરાવશે લાભ

મકરઃ- મકર રાશિના લોકો માટે આ અઠવાડિયું ખૂબ જ શુભ રહેવાનું છે. તમે જે પણ દિશામાં પ્રયાસ કરશો, તે દિશામાં તમને શુભ પરિણામ અને સફળતા જોવા મળશે. સપ્તાહની શરૂઆતથી જ તમે તમારા કામ પ્રત્યે પૂરો ઉત્સાહ અને આત્મવિશ્વાસ ધરાવશો. તમને તમારી મહેનતનો યોગ્ય લાભ મળતો જોવા મળશે. વેપારમાં વૃદ્ધિ અને લાભની તકો રહેશે.

સંતાન સંબંધિત કોઈ મોટી ચિંતાનું સમાધાન થતાં તમે રાહતનો શ્વાસ લેશો. સપ્તાહના મધ્યમાં, તમારું સંપૂર્ણ ધ્યાન લક્ઝરી સંબંધિત વસ્તુઓ મેળવવા અને તમારી જીવનશૈલીમાં સુધારો કરવા તરફ રહેશે. આ માટે તમે તમારા ખિસ્સાથી વધુ પૈસા ખર્ચી શકો છો. આ સમય દરમિયાન તમને કોઈ ધાર્મિક અથવા શુભ કાર્યક્રમમાં ભાગ લેવાની તક મળી શકે છે.

તમે આના જેવું કંઈક જાતે પણ ગોઠવી શકો છો. સમાજ સેવા અને રાજનીતિ સાથે જોડાયેલા લોકોનું સન્માન વધશે. આ દિશામાં કામ કરનારને મોટું પદ મળી શકે છે. યુવાનો તેમનો મોટાભાગનો સમય આનંદમાં વિતાવશે. પ્રેમ સંબંધોમાં પરસ્પર વિશ્વાસ વધશે અને તમને તમારા લવ પાર્ટનર સાથે ખુશીથી સમય પસાર કરવાની તક મળશે. સ્વાસ્થ્ય સામાન્ય રહેશે.

કુંભ: કુંભ રાશિના લોકો માટે આ અઠવાડિયું ઉતાર-ચઢાવથી ભરેલું રહેશે. આ અઠવાડિયે, તમે જેને મદદ કરશો તે તમને નુકસાન પહોંચાડતો જોવા મળશે. આવી સ્થિતિમાં કોઈ પણ નિર્ણય કે કામ ખૂબ સમજી વિચારીને લો. હવન કરતી વખતે હાથ બળી ન જાય તેનું સંપૂર્ણ ધ્યાન રાખો. નોકરિયાત લોકોને કામના સંબંધમાં લાંબા અથવા ઓછા અંતરની મુસાફરી કરવી પડી શકે છે.

યાત્રા થકવી નાખનારી રહેશે પરંતુ નવા સંપર્કો વધારવા અને કાર્યમાં સફળતા અપાવનારી સાબિત થશે. અઠવાડિયાના મધ્યમાં અચાનક કેટલાક મોટા ખર્ચાઓ થઈ શકે છે, જેના કારણે તમારું બજેટ થોડું ખોરવાઈ શકે છે. બીજા પાસેથી પૈસા લેવાની પણ જરૂર પડી શકે છે. અઠવાડિયાનો ઉત્તરાર્ધ પહેલા ભાગની સરખામણીએ થોડો વધુ આરામદાયક હોઈ શકે છે.

આ સમય દરમિયાન તમે તમારા સમયનો સદુપયોગ કરીને યોગ્ય દિશામાં કામ કરશો. પરિણામે, તમને ઇચ્છિત પરિણામો અને લાભો મળશે. બજારમાં અટવાયેલા પૈસા અણધાર્યા રીતે બહાર આવશે. નોકરી કરતા લોકો માટે આવકના વધારાના સ્ત્રોત બનશે. લવ પાર્ટનર તમારા મુશ્કેલ સમયમાં મદદગાર સાબિત થશે. પરિવારમાં ખુશીથી સમય પસાર કરવાની તક મળશે.

મીન: આ અઠવાડિયું મીન રાશિ માટે શુભ અને સૌભાગ્ય લાવે છે. તમને ધન પ્રાપ્ત થશે અને અટકેલા કામ પૂરા થશે. વેપાર અને નોકરીમાં તમને સફળતા મળશે. તમને તમારી મહેનત અને પ્રયત્નોનું સંપૂર્ણ પરિણામ મળશે અને તમે ઇચ્છિત લાભ મેળવવામાં સફળ થશો. પ્રભાવશાળી લોકો સાથે સંપર્ક થશે. ધાર્મિક અને આધ્યાત્મિક કાર્યમાં રસ વધશે. પરિવારમાં શુભ કાર્ય પૂર્ણ થશે.

પૈસા અને મિલકત સંબંધિત વિવાદો સમાધાન દ્વારા ઉકેલવામાં આવશે. બેરોજગાર લોકોને નોકરીની ઓફર મળી શકે છે. રાજનેતાઓ માટે આ સમય સાનુકૂળ રહેવાનો છે. સમાજ અને પક્ષમાં તેમનો પ્રભાવ વધશે. સત્તા અને સરકારમાં ઘૂંસપેંઠ વધશે. અઠવાડિયાના ઉત્તરાર્ધમાં તમને તમારા વ્યવસાયમાં નોંધપાત્ર નફો મળવાની સંભાવના છે. નોકરિયાત લોકોને પણ તેમના કાર્યસ્થળમાં પદ અને પ્રતિષ્ઠામાં વધારો થવાની સંભાવના છે.

વરિષ્ઠ અને જુનિયર બંને તમારા પર દયાળુ રહેશે, પરિણામે તમે પ્રગતિના માર્ગ પર આગળ વધશો. આ સમય દરમિયાન, તમને તમારા જીવનસાથી તરફથી આશ્ચર્યજનક ભેટ મળી શકે છે. કોઈ મોટું કામ કરતી વખતે તમને તમારા સાસરિયાઓ તરફથી વિશેષ સહયોગ મળશે. પ્રેમ સંબંધોમાં સુસંગતતા રહેશે. પ્રેમ સંબંધો લગ્નમાં બદલાઈ શકે છે. વિવાહિત જીવન સુખમય રહેશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *