શનિદેવ આખું વર્ષ આપશે આ રાશિવાળા નો સાથ ભલભલી મુસીબતો કરશે દૂર થશે અદભુત લાભ મેળવશે ધંધા રોજગાર માં પ્રગતિ - khabarilallive    

શનિદેવ આખું વર્ષ આપશે આ રાશિવાળા નો સાથ ભલભલી મુસીબતો કરશે દૂર થશે અદભુત લાભ મેળવશે ધંધા રોજગાર માં પ્રગતિ

વૈદિક જ્યોતિષમાં શનિને ન્યાયનો ગ્રહ માનવામાં આવે છે. આ કર્મ ગ્રહો માનવામાં આવે છે. શનિદેવને ન્યાય પ્રેમી માનવામાં આવે છે જે લોકોને તેમના કર્મો અનુસાર ફળ આપે છે. શનિ હાલમાં તેની પોતાની રાશિ કુંભ રાશિમાં સ્થિત છે. વર્ષ 2024માં શનિ પોતાની રાશિ નહીં બદલે પરંતુ આવતા વર્ષે તેની સ્થિતિ બદલાશે. આવતા વર્ષે, શનિ કુંભ રાશિમાં રહેશે અને આ વર્ષે તે અન્ય કોઈપણ રાશિમાં સંક્રમણ કરશે નહીં.

વર્ષ 2024 માં, શનિ કુંભ રાશિમાં હોવાના કારણે પૂર્વવર્તી અને પ્રત્યક્ષ ગતિ કરશે. શનિ 29 જૂન, 2024 થી 15 નવેમ્બર, 2024 સુધી પાછળ રહેશે. શનિ 11 ફેબ્રુઆરી, 2024 થી 18 માર્ચ, 2024 સુધી દહન રહેશે. જ્યારે 18 માર્ચ 2024ના રોજ શનિનો ઉદય થશે. શનિની આ સ્થિતિ કેટલીક રાશિઓને શુભ ફળ આપશે.

મેષ- મેષ રાશિના જાતકોને વર્ષ 2024માં શનિની સ્થિતિથી વિશેષ લાભ થશે. તમારી આવકમાં પુષ્કળ વૃદ્ધિના સંકેતો છે. આ રાશિના વ્યાપારીઓને શનિના આ સંક્રમણથી મોટો ફાયદો થવાની સંભાવના છે. વર્ષ 2024માં મેષ રાશિના જાતકો માટે શનિ શુભ પરિણામ લાવશે. આ વર્ષે તમારા પગારમાં વધારો થવાની સંભાવના છે.

મેષ રાશિના જાતકોને વર્ષ 2024માં શનિની શુભ અસર જોવા મળી શકે છે. તમારા પગારમાં મોટો વધારો થશે. તમને અણધાર્યા પૈસા કમાવવાની તકો પણ મળશે. બાળકોની પ્રગતિ થશે. મે 2024 પછી, તમારા વિકાસના રસ્તાઓ ખુલશે. તમે પૈસાની બચત પણ કરી શકશો. શનિના ઉદયથી તમારી બધી મનોકામનાઓ પૂર્ણ થશે.

વૃષભઃ- શનિ તમારા ભાગ્ય અને કર્મ બંને ઘરનો સ્વામી છે, તેથી 2024માં શનિની સ્થિતિ તમારા માટે ખૂબ જ શુભ રહેશે. આ વર્ષે તમારી હાર જીતમાં બદલાઈ શકે છે. નોકરીયાત લોકો અને વ્યાપારીઓ તેમના કામમાં વધુ સારું પ્રદર્શન કરશે. તમને વિદેશ જવાની તક પણ મળી શકે છે.

આ સમયે તમે પૈસા બચાવવામાં સફળ રહેશો. તમે તમારા કામ અને નોકરી પ્રત્યે ખૂબ જ પ્રતિબદ્ધ રહેશો. કરિયરમાં ઘણી ઉત્તમ સંભાવનાઓ મળી શકે છે. જ્યારે 18 માર્ચ, 2024 ના રોજ શનિનો ઉદય થશે ત્યારે તમને નોકરીમાં નવી તકો મળશે.

કન્યાઃ- શનિના પ્રભાવને કારણે તમને તમારા કરિયરમાં મોટી સફળતા મળવાની સંભાવના છે. મે 2024 પછી, તમારી કારકિર્દીમાં ભાગ્ય તમારો સાથ આપશે અને તમારી સમૃદ્ધિમાં પણ વધારો થશે. આવતા વર્ષે તમને તમારી મહેનતનું સંપૂર્ણ ફળ મળશે. કરિયરની દ્રષ્ટિએ પ્રગતિની તકો મળશે. નોકરીમાં બદલાવ કે ટ્રાન્સફર થવાની સંભાવના છે.

કન્યા રાશિના જાતકોના પગારમાં પણ વધારો થવાની આશા છે. તમે ખંતથી કામ કરશો. 18 માર્ચ, 2024 ના રોજ, શનિ કુંભ રાશિમાં આવશે જેના કારણે તમે તમારી કારકિર્દીમાં પ્રગતિ કરશો અને તમને તમારા પ્રયત્નોમાં સફળતા મળશે. મે 2024 પછી ગુરુની સ્થિતિમાં ફેરફાર થવાથી તમને વિશેષ લાભ મળશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *