શનિ ની પીડાથી મુક્તિ મેળવશે આ રાશિવાળા આ તારીખ થી થશે આઝાદ અને મેળવશે અદભુત લાભ - khabarilallive

શનિ ની પીડાથી મુક્તિ મેળવશે આ રાશિવાળા આ તારીખ થી થશે આઝાદ અને મેળવશે અદભુત લાભ

છેલ્લા ચાર મહિનાથી પીછેહઠ કરી રહેલો શનિ આ મહિને પ્રત્યક્ષ થવા જઈ રહ્યો છે. 24મી ઓક્ટોબરે શનિની દિનદશા સીધી થશે. જ્યોતિષ અનુસાર જે લોકો અત્યાર સુધી શનિની સાડે સતી અને અધૈયામાંથી પસાર થતા હતા તેઓને હવે શનિની સાડે સતીથી રાહત મળશે.

એટલે કે હવે તેમને શનિની કૃપાથી શુભ ફળ મળવા લાગશે. ચાલો જ્યોતિષ પંડિત રામ ગોવિંદ શાસ્ત્રી પાસેથી જાણીએ કે કઈ કઈ રાશિઓ છે જેના માટે શનિનો સીધો શુભ પરિણામ આપવાનું શરૂ કરશે.

આ શનિના પ્રભાવ હેઠળ હતા.
જ્યોતિષ અનુસાર હાલમાં શનિની સાડાસાતી મકર, કુંભ અને મીન રાશિ પર ચાલી રહી છે. તેથી, શનિનો પ્રભાવ કર્ક અને વૃશ્ચિક રાશિ પર છે. તમને જણાવી દઈએ કે સાડે સતી સાડા સાત વર્ષની છે. એટલે કે સાડા સાત વર્ષ સુધી વતનીઓ પર શનિનો પ્રભાવ રહે છે.

તેમાંથી અઢી વર્ષ માથા પર, અઢી વર્ષ પેટ પર અને અઢી વર્ષ પગ પર માનવામાં આવે છે. આ રીતે સાદે સતીનો કુલ સમયગાળો સાડા સાત વર્ષ સુધી ચાલે છે. આ સમયે અધૈયા અઢી વર્ષના છે. શનિના પ્રભાવને કારણે તેઓ અત્યાર સુધી સમસ્યાઓનો સામનો કરી રહ્યા હતા, પરંતુ હવે 24 ઓક્ટોબરથી તેમના સારા દિવસો શરૂ થવા જઈ રહ્યા છે.

આ સીધી શનિની અસર હશે
પ્રત્યક્ષ શનિ હવે તેમને શુભ ફળ આપવાનું શરૂ કરશે જેઓ અત્યાર સુધી મુશ્કેલી ઉભી કરી રહ્યા હતા. માર્ગી શનિ (શનિ માર્ગી 2023) જે લોકો છેલ્લા ચાર મહિનાથી શનિની પૂર્વવર્તી ચાલને કારણે પરેશાન છે તેમને શુભ ફળ આપવાનું શરૂ કરશે.

સ્વાસ્થ્યની દૃષ્ટિએ તમને લાભ મળવા લાગશે. જે કામોમાં અત્યાર સુધી અવરોધો હતા. તે કામો હવે પૂર્ણ થવા લાગશે. દેશવાસીઓ ઉપરાંત હવે કુદરતી ફેરફારો પણ જોવા મળશે. આ દરમિયાન રાજકીય રીતે પણ ઘણા ફેરફારો જોવા મળશે.

આ હશે શનિના ઉપાય
જો તમને લાગે છે કે શનિદેવની સતી કે અધૈયા ચાલી રહી છે તો તમારે શનિવારે શનિ મંદિરમાં જઈને ભગવાનના દર્શન કરવા જોઈએ. શનિવારે પીપળના ઝાડ નીચે સરસવના તેલનો દીવો પ્રગટાવો. શનિવારે બજરંગ બલીની મુલાકાત લો. આનાથી તમે શનિની પ્રતિકૂળ અસરોને થોડી ઓછી કરી શકો છો.

તમામ 9 ગ્રહો અલગ-અલગ સમયાંતરે ફરે છે. આમાં શનિ એવો ગ્રહ છે કે તે 4 મહિના માટે પાછળ અને 8 મહિના માટે પ્રત્યક્ષ રહે છે. તેનો અર્થ એ કે શનિ વર્ષમાં એક વખત પૂર્વવર્તી અને પ્રત્યક્ષ થાય છે. 18 જૂને જ શનિ ગ્રહ વક્રી થઈ ગયો હતો. જે હવે 24મી ઓક્ટોબરના રોજ સીધો થવા જઈ રહ્યો છે. હવે 8 મહિના પછી એટલે કે જૂન 2024માં તેઓ ફરી એક વખત પૂર્વવર્તી બનશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *