નીચભંગ રાજયોગ આ રાશિવાળા ને અચાનક આવશે ધનની સુનામી રાતો રાત તિજોરી જશે ભરાઈ - khabarilallive

નીચભંગ રાજયોગ આ રાશિવાળા ને અચાનક આવશે ધનની સુનામી રાતો રાત તિજોરી જશે ભરાઈ

જ્યોતિષમાં ગ્રહોના સંક્રમણનું વિશેષ મહત્વ છે. જ્યારે પણ કોઈ ગ્રહ એક રાશિથી બીજી રાશિમાં સંક્રમણ કરે છે, ત્યારે તે તમામ રાશિઓને અસર કરે છે. જ્યોતિષીય ગણતરી મુજબ 4 દિવસ પછી એટલે કે 18 ઓક્ટોબરે સૂર્ય તુલા રાશિમાં પ્રવેશ કરશે.

આવી સ્થિતિમાં ગ્રહોની સ્થિતિના કારણે નીચભંગ રાજયોગ બનશે. સૂર્ય સંક્રમણના કારણે બનેલો નીચભંગ રાજયોગ 3 રાશિના લોકો માટે શુભ સાબિત થશે. ચાલો જાણીએ કે 18 ઓક્ટોબરે સૂર્યનું સંક્રમણ અને તેના કારણે બનેલો નીચભંગ રાજયોગ કેવી રીતે શુભ સાબિત થશે.

કન્યા રાશિ: 18મી ઓક્ટોબરે સૂર્યનું સંક્રમણ અને તેના કારણે બનેલો નીચભંગ રાજયોગ કન્યા રાશિના જાતકો માટે શુભ સાબિત થવાનો છે. હકીકતમાં, આ સમયગાળા દરમિયાન, કન્યા રાશિના લોકોને નોકરીમાં સન્માન અને પગાર વધારાનો લાભ મળી શકે છે. આ સમયગાળા દરમિયાન કમાણીનાં અનેક માધ્યમો જોવા મળશે.

જેમાંથી તમને મોટો આર્થિક લાભ મળી શકે છે. આ સિવાય સૂર્ય સંક્રાંતિના સમગ્ર સમયગાળા દરમિયાન એટલે કે 17 નવેમ્બર સુધી કન્યા રાશિના જાતકોને નીચભંગ રાજયોગનો સંપૂર્ણ લાભ મળશે. સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે. વૈવાહિક જીવન અને ખુશીઓ રહેશે.

ધનુરાશિ: જ્યોતિષ શાસ્ત્ર અનુસાર સૂર્યના સંક્રમણથી બનેલો નીચભંગ રાજયોગ ધનુ રાશિના લોકો માટે ખૂબ જ શુભ સાબિત થશે. આ સમયગાળા દરમિયાન પ્રગતિના દ્વાર ખુલશે. તેની સાથે સૂર્ય સંક્રાંતિના સમયગાળા દરમિયાન નોકરીમાં પ્રમોશનનો લાભ મળશે. પગારમાં વધારો થશે. કોઈ કારણસર યાત્રા થવાની સંભાવના રહેશે જે લાભદાયી રહેશે. તમને પૈતૃક સંપત્તિનો લાભ મળશે. સામાજિક કાર્યોમાં તમને પ્રતિષ્ઠા મળશે. વિવાહિત જીવનમાં ખુશીઓ આવશે.

મકર: મકર રાશિના લોકો માટે સૂર્યના સંક્રમણ દરમિયાન બનેલો નીચભંગ રાજયોગ શુભ માનવામાં આવે છે. જ્યોતિષીઓનું કહેવું છે કે મકર રાશિના લોકોને આ સમયગાળામાં ઘણી પ્રગતિ થશે. નોકરી-ધંધામાં પ્રગતિની તક મળશે. સૂર્યદેવની કૃપાથી તમને નોકરીમાં પ્રમોશનનો લાભ પણ મળી શકે છે. આ ઉપરાંત સૂર્યનું આ સંક્રમણ સ્વાસ્થ્યની દૃષ્ટિએ પણ ફાયદાકારક સાબિત થશે. વિવાહિત જીવનમાં ખુશીઓ જળવાઈ રહેશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *