૩૦ વર્ષ પછી આ રાશિઓ પર મહેરબાન થયા માં દુર્ગા મહેરબાન ધન ધાન્યથી ભરી દેશે ઝોલી - khabarilallive      

૩૦ વર્ષ પછી આ રાશિઓ પર મહેરબાન થયા માં દુર્ગા મહેરબાન ધન ધાન્યથી ભરી દેશે ઝોલી

જ્યોતિષ શાસ્ત્ર અનુસાર શારદીય નવરાત્રિ અશ્વિન મહિનાની પ્રતિપદા તારીખ 15 ઓક્ટોબરથી શરૂ થઈ છે. 16 દિવસીય પિતૃ પક્ષ 14 ઓક્ટોબરે સર્વ પિતૃ અમાવસ્યા સાથે સમાપ્ત થાય છે. તે જ સમયે, વર્ષનું છેલ્લું સૂર્યગ્રહણ પણ આ દિવસે થયું હતું. આ પછી રવિવાર 15 ઓક્ટોબરથી મા દુર્ગાની નવરાત્રીનો પ્રારંભ થયો છે. આજે ઘણા શુભ સંયોગો બની રહ્યા છે, જે ઘણી રાશિઓ માટે ખૂબ જ ખાસ છે.

જ્યોતિષ શાસ્ત્ર અનુસાર 30 વર્ષ બાદ નવરાત્રીના પહેલા દિવસે શષ રાજયોગ, ભદ્ર યોગ અને બુધાદિત્ય યોગ જેવા અનેક શુભ યોગો બનવા જઈ રહ્યા છે. ત્રણ યોગોની રચનાને કારણે આ દિવસે ત્રિગ્રહી યોગ બની રહ્યો છે.

તેની અસર 3 રાશિઓ પર જોવા મળશે. ત્રણ રાશિના લોકો માટે ત્રિગ્રહી યોગ ખૂબ જ સુખદ સાબિત થવાનો છે. આ યોગો 30 વર્ષથી રચાઈ રહ્યા છે, જે ખૂબ જ શુભ પરિણામ લાવશે અને મા દુર્ગાના આશીર્વાદ વરસશે.

આ રાશિના લોકો પર આશીર્વાદ વરસશે
કર્ક રાશિ: નવરાત્રી રાશિફળ 2023: જ્યોતિષ શાસ્ત્ર અનુસાર, આજથી મા દુર્ગાની નવરાત્રીનો પ્રારંભ થયો છે. તે જ સમયે, આજથી કેટલીક રાશિઓ પર તેની શુભ અસર જોવા મળશે. નવરાત્રિની શરૂઆતમાં ત્રિગ્રહી યોગ બનવાને કારણે કર્ક રાશિવાળા લોકોને તેનો વિશેષ લાભ મળવાનો છે.

વેપાર કરનારાઓને બમણો નફો મળશે. જૂના સમયમાં કરેલા રોકાણથી આર્થિક લાભ થશે. તે જ સમયે, તમે કોઈ કામના સંબંધમાં વિદેશ પ્રવાસ પર પણ જઈ શકો છો. આ સમયે આર્થિક સ્થિતિ પણ મજબૂત રહેશે.

સિંહ રાશિ: નવરાત્રી રાશિફળ 2023: તમને જણાવી દઈએ કે 30 વર્ષ સુધી બનેલો ત્રિગ્રહી યોગ સિંહ રાશિના લોકો માટે સકારાત્મક પરિણામ આપશે. આ સમયે જૂના અટવાયેલા પૈસા પાછા મળશે. કોર્ટના કામમાં તમને સફળતા મળશે. આવક ઉપરાંત અન્ય ઘણા સ્ત્રોતોમાં પણ વધારો થશે.

તમને તમારા દરેક કામમાં માતા દુર્ગાના આશીર્વાદ મળશે. નોકરી કરતા લોકોને નવી જવાબદારીઓ મળી શકે છે, જે ખૂબ જ ફાયદાકારક સાબિત થશે. તમે કોઈ કામના સંબંધમાં પ્રવાસ પર જઈ શકો છો. ઘરમાં શુભ કાર્યો પૂર્ણ થઈ શકે છે.

કન્યા રાશિ: નવરાત્રી રાશિફળ 2023: જ્યોતિષ શાસ્ત્ર અનુસાર, ત્રિગ્રહી યોગ કન્યા રાશિના લોકો માટે અનુકૂળ પરિણામ આપશે. આ સમય દરમિયાન, આ રાશિના લોકો પર માતા દુર્ગાના અપાર આશીર્વાદ વરસશે. સંતાન પક્ષ તરફથી તમને સારા સમાચાર મળી શકે છે.

આ સમયે તમને પૈતૃક સંપત્તિમાં અધિકાર મળી શકે છે. તમને ભાગ્યનો પૂરો સાથ મળશે. આટલું જ નહીં આ સમયગાળામાં તમે જે પણ કામ કરશો તેમાં સફળતા મળશે. વેપારમાં પણ સારી રકમ મળવાની સંભાવના છે. પરિવારમાં ખુશીનું વાતાવરણ રહેશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *